Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
truong195 nói:
Trình độ để bảo dưỡng xe hiện nay ở việt nam không cần nhiều, đã ở trong môi trường xe, chỉ cần 1-2 tháng là bắt đầu quản lý được.
Cái thiếu hiện nay là đạo đức. Không bán, không bán rẻ đồng bào là tốt rồi.
Thợ hiện nay chỉ cố gắng kéo về nguyên bản, còn anh Tạch còn làm tốt hơn nguyên bản vì hiểu sâu.

Nói chung nếu không có uẩn khúc bên trong thì tốt thôi.

Bác nói chuẩn quá, em nghĩ trình độ của Bác Tạch dư sức nắm cả lý thuyết và thực hành về ô tô trong một thời gian ngắn nhất.

Tập Lái
30/12/09
39
0
0
Văn là người, văn như mứt thế này thì biết người như thế nào rồi(Xin lổi các bác nhưng em không chịu được)
Mun nói:
Quay về với thực tế cuộc sống đi Tạch ui, ngoan ngoãn vô xin lỗi cái thằng trưởng phòng gì đó vì cái vụ lùm xùm cá nhân, chạy lên năn nỉ thằng Toy tổng cho con đường sống.
Bà mịa, anh hùng rơm, nghe mấy thằng bơm đểu rồi có ngày thất nghiệp đói rã họng. Mình khổ đã đành, còn kéo theo vợ con nó khổ lây, con khổ thì đáng nói chứ vợ nó khổ nó theo thằng khác mịa rồi.
Vừa rồi cục đăng kiểm họ bảo như thế nào về việc nếu Tạch xin vào làm nhỉ?
Các hãng khác có ai nói nhận Tạch ko?
Mấy chú hiệp hội gì đó có làm gì được cho Tạch ko, ngoài những lời tâng bốc sáo rỗng, và tấm giấy ghi vài dòng công trạng, trong khi cái cần là miếng cơm manh áo thì ai cũng ngó lơ.
Hầy zà, XH và cuộc sống Tạch ơi, bay lên mây cao quá với mấy lời có cánh của mấy thằng bơm đểu thì chết có ngày.
Chuyện tốt hãy để dành đó, còn chưa muộn mà.

Hạng F
22/10/09
8.170
31.332
113
vô phúc đáo tụng đình.. Bác Tạch mà kiện ttrước thì chuẩn bị lúa đóng án phí trước à

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.181
15.308
113
Vẫn chưa kiện xong à, sốt ruột quá.

Hạng B2
3/3/11
122
0
0
Mun nói:
Thế nào là đạo đức? khó định nghĩa lắm, nó là phạm trù trìu tượng chứ chẳng chơi. :D
Bác Tạch có thể có động cơ hơi tốt khi mầm ở Toy :D, nhưng khi ôối diện với cái nồi cơm hàng ngày khi mở riêng thì khác hoàn toàn :D
Tại sao các hãng phải chờ Toy giảm giá để giảm giá theo?
Tại sao ko tranh thủ lúc này tăng giá lên gấp rưỡi Toy cho Toy nó chết đi. Mâu thuẫn quá.
hahahaha, cười vào mõm bác, em thấy bác cứ như một chú baby may mắn, chỉ toàn sợ mất cái nồi cơm, tài cán không có, chỉ nhờ may mắn thôi thì thường người ta nghĩ thế đấy bác ạ
:D

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.181
15.308
113
Ơ thế vẫn chưa kiện hả các cụ, chậm thế, các luật sư vì tính liêm chính đâu cả rồi nhỉ?

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.181
15.308
113
Hì hì, cũng ngộ hén, bác nào cũng đòi bắt em nấu cao, em chưa già để nấu cao được đâu
.
Ý kiến trái chiều là bình thường thôi, có gì là lạ, các bác bức xúc thì bỏ tiền thuê luật sư cho anh Tạch đi, à còn phải góp tiền dự phòng đóng án phí nữa, thua thì đóng án phí nhiều lắm đó nghe, he he he.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Em nghĩ đây là chủ đề tranh luận chứ không phải là cãi nhau giữa các thành viên, các bác vui lòng không vì bác Tạch mà mất hoà khí nhé ... :D