Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
manhodessa nói:
Báo cáo anh em em đã về đến VN , nhưng hôm nọ ra sân bay quá cân em không khuân về cho anh em được . Đốnh phụ tùng em cho vào container rồi , chắc khoảng 30-35 ngày nữa mới về VN .
@Mig : em công tác ngoài thủ đô thứ 3 sẽ có mặt , bác pm số của bác ktx nhé.
Chúc mừng bác Mạnh đã về đến Việt Nam. Bác cho chúng em biết cách làm sao để gửi tiền cho bác với ạ. 

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
@ladaniva1600: xe bú của mình 1 là OK rồii đừng làm hư các bác ý. Ra dán tem thì tùy nhưng mình cũng 10000 uống cafe

Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Em mạn phép thông báo các bác là em có thằng em nó đi du lịch em nhờ nó mua cái móc khóa thế này.
Lada Niva - Russian Range Rover (Phần 2)

Bác nào thích không cho em hay em nhắn nó mua nha. Giá em sẽ báo các bác sau :)

Hạng B2
13/1/11
113
22
18
ladaniva nói:
@doncoi: hôm trước e có hỏi bác bác bảo bán roài :D hóa ra là  đang ron lại em nó ah.Chúc bác sớm hoàn thiện em nó cho hội niva ngày một đông đảo .
Em tiễn em đó rồi cụ à, em dang chinh sửa em khác roài, chỉ chỉnh 1 chút vì k kịp thời gian. Ra riêng ngày rộng tháng dài em mới dọn lại cụ à.

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
bao.nguyen nói:
Em mạn phép thông báo các bác là em có thằng em nó đi du lịch em nhờ nó mua cái móc khóa thế này.

nếu giá tính bằng đồng VN chứ không phải bằng USD thì bác nhờ hộ em 2 cái nhé hehe, em tặng bạn em một cái . Em ở HN, có gì em sẽ nhờ các bác XNL trong nam lấy hộ em ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/2/09
72
3
8
bao.nguyen nói:

bác cho em đăng ky 1 cại nha. so cam chan cua em day 0912318602

Hạng C
12/11/10
525
1
0
50
mig19farmer nói:
ladaniva1600 nói:
Tuỳ vị trí gắn dàn nóng bác à. Xe em gắn trước két nước nên nó mới bị nóng. Phải chế thêm quạt cho nó mát. Xe mấy bác kia gắn dưới gầm thì ổn hơn. Nhưng ở một diễn đàn khác em không nhớ chỗ nào (OF thì phải), có bác nào bảo lên cỡ 80-85 cũng chưa sao mà.
Mà cái vụ nóng chết máy này suy cho cùng không phải tại máy lạnh mà tại cái chỗ bơm xăng kia cao su nó cũ rồi. Nóng nó dãn ra hay hở gì đó, ống xăng thấy bọt lên theo, không bơm được.
Hê, giờ các xe trong hội không còn xe nào để dàn nóng dưới gầm đâu bác ơi. Xe nhà em chạy chuyến Vĩnh Cửu luôn bật máy lạnh mà có sao đâu nhỉ
Mình nhớ xe bác Long dàn nóng và quạt vẫn để ở gầm xe dưới chỗ tài xế ngồi đó. Xe bác thì sau vụ bể bác đã sửa lại đúng không?

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
sjw nói:
@ladaniva1600: xe bú của mình 1 là OK rồii đừng làm hư các bác ý. Ra dán tem thì tùy nhưng mình cũng 10000 uống cafe
Em thấy là các bác để quên bao nhiêu tờ trong xe lúc đăng kiểm thì cũng thấy hết thôi
, vấn đề là bao nhiêu thì đủ. Em đi đăng kiểm 2 lần rồi, lần nào cũng để quên 1 tờ xanh chỗ cần số và lần nào cũng thấy không còn. Cả hai lần em đều qua hết nhưng có 1 lần bị chạy lại vòng 2 do đèn phanh không sáng => cái này em thấy là các bác ấy làm đúng, nếu cứ cho em qua thì em đâu biết là đèn phanh xe em có vấn đề. Em nghĩ là đăng kiểm là việc cần thiết để mình yên tâm là xe mình vẫn đạt yêu cầu kỹ thuật, còn chuyện để quên chỉ là để cho thủ tục nó dễ dàng hơn thôi chứ không phải đổi đen thành trắng. Để hôm tới em đi đăng kiểm lần 3 em thử không để quên gì cả xem có qua không rồi về report lại với các bác sau.
.

Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Em xin cập nhật
Bác ThanhTlem 1 cái
Bác ThanhC650 2 cái
Bác Ducviet 1 cái

Giá của cái móc là này la 100k nha các bác. Em đang hỏi nó có hình dạn khác không và sẽ thông bác các bác nha!

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
bao.nguyen nói:
Em xin cập nhật
Bác ThanhTlem 1 cái
Bác ThanhC650 2 cái
Bác Ducviet 1 cái

Giá của cái móc là này la 100k nha các bác. Em đang hỏi nó có hình dạn khác không và sẽ thông bác các bác nha!
Cho mình đăng ký một cái nữa nha bác Bảo.