Hạng B1
17/12/10
94
1
0
42
Sì gòn
bao.nguyen nói:
EM có một thắc mắc nho nhỏ
Như mình làm thêm trợ lực cho Niva thì mình phải đăng ký như thế nào hay cứ lúc đi kiểm tra thì mình cứ vờ để quên ạ?
Em xem trong sổ đăng kiểm có phần đó các bác ạ
xe không bị chổ này cũng chổ kia - tay lái trợ lực - hình như thay cả vô lăng - may bác sắm được vô lăng tay lái trợ lực của niva đời mới - thì ok. xét xe thì cũng là vấn đề nhưng cũng là chuyện nhỏ - nếu bác... xe có thắng ngon - lái chuẩn - thì mới an toàn. hehe

Hạng B1
30/11/10
88
0
0
44
MrPu.tin nói:
ADC COMMON RAIL nói:
Ổi bơ nói:
Chúc các bác ngủ ngon, em hi vọng giữa năm có xiền mua xe để cuối năm xiên vịt phát xem sao :D
Em cũng vừa cùng V2 du xuân vài tỉnh về, đi vòng vòng cái tết này độ khoãng 1100 km (tạm ổn, còn nhiều việc phải làm). Vừa về đến nhà thì trong đầu có vài ý tưởng thực hiện dài dài cho mục tiêu làm chuyến xiên vịt xuân năm sau....
hy vọng em sẽ có bạn...
hình như bác có cầu trước - và hộp số phụ chuẩn bị lắp -
em nhìn tham khảo với - nếu được em ra chợ đặt làm một bộ láp - cầu trước - vì em có mối hộp số phụ rồi. thanks bác.

Em cũng chỉ được như bác thôi ạ. Vẫn còn thiếu cầu trước và bộ láp.
Xe 1 cầu, đi 1 xe mà về Phan Thiết em vào rẫy bà cả ngồi thót tim, nhăn mặt luôn... Em cũng nhiều phen hú vía 

Hạng B1
30/11/10
88
0
0
44
@ bác sjw: đã lên kế hoạch khôi phục lại em nó chưa bác? Hôm trước em có ghé bác Vui thấy em nó rồi.....Cũng hơi sốc bác ạ!
Ý kiến cá nhân em là nếu giấy tờ khó quá thì bác nên tìm em khác để chơi thôi chứ lao vào em này  có vẻ không ổn, vừa lo giấy vừa lo khôi phục lại em sợ....

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
ADC COMMON RAIL nói:
@ bác sjw: đã lên kế hoạch khôi phục lại em nó chưa bác? Hôm trước em có ghé bác Vui thấy em nó rồi.....Cũng hơi sốc bác ạ!
Ý kiến cá nhân em là nếu giấy tờ khó quá thì bác nên tìm em khác để chơi thôi chứ lao vào em này  có vẻ không ổn, vừa lo giấy vừa lo khôi phục lại em sợ....
Nếu xe nát quá lại không có giấy thì bác sjw có thể cân nhắc khả năng rã xác cho anh em mua đồ. Em nghĩ có khi thế cũng hay đấy ạ.

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
ADC COMMON RAIL nói:
Xe 1 cầu, đi 1 xe mà về Phan Thiết em vào rẫy bà cả ngồi thót tim, nhăn mặt luôn... Em cũng nhiều phen hú vía 
Công nhận vợ chồng bác chịu chơi thiệt đó. Em phục bác luôn.

Hạng B1
30/11/10
88
0
0
44
mig19farmer nói:
ADC COMMON RAIL nói:
Công nhận vợ chồng bác chịu chơi thiệt đó. Em phục bác luôn.

Cái này còn sướng hơn là vào khu du lịch chơi trò chơi cảm giác mạnh, mà lại chả tốn xiền 

Hạng B1
30/11/10
88
0
0
44
May mà trước tết em đã làm lại đường ống bô rồi, đi tốt. Tuy nhiên về đến nhà thì 4 cái chắn bùn chả còn cái nào. Hehe vào rẫy mà còn chắn bùn mới là lạ, em tháo mấy cái pát gắn chắn bùn bỏ luôn rồi... chỉ tổ vướng víu.

Hạng B2
1/7/08
110
0
16
Xin mời các bác Du Xuân Đền Gióng, Sóc Sơn ngày 10 tết cùng anh em hội xe cổ miền Bắc: [link]http://clbxeco.com/showthread.php?p=64184[/link]

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
mig19farmer nói:
ADC COMMON RAIL nói:
Nếu xe nát quá lại không có giấy thì bác sjw có thể cân nhắc khả năng rã xác cho anh em mua đồ. Em nghĩ có khi thế cũng hay đấy ạ.

Xe nhìn thì vậy nhưng liền lạc và gin nhiều nên để mình tính chuyện giấy tờ trước. Mới đầu năm ên chưa vội được :(

Hạng B1
30/11/10
88
0
0
44
Đầu năm các bác bận rộn bỏ bê nhà cửa quá. Em tranh thủ khoe F1 nhà em cái: bé Mít, 25 tháng rồi. ;)