Hạng C
12/11/10
525
1
0
50
Chu choa, xe của bác ladaniva phần taplo hơi bị đẹp đó. Dàn công tắc, nút bấm trông còn nguyên bản và mới quá. Máy lạnh thiết kế cũng khéo, khớp với chỗ máy sưởi. Dàn nóng máy lạnh hình như đặt ở gầm xe chỗ cầu trước hả bác?

Bác cho vài thông tin về vận hành, ăn uống, máy móc của em nó đi bác.

Chúc mừng bác đã có bằng. Em phải đợi đến tháng Năm. :-(

Last edited by a moderator:
Hạng B1
17/12/10
94
1
0
42
Sì gòn
xe bác lada còn liền lạc gớm, còn 2 cầu không bác, nhìn nút nào ra nút đó mà thèm...
chúc xe bác luôn mãi đẹp lão. hehe

Hạng B1
14/5/10
79
0
0
Hà Nội
Hôm nào để em quay tay, rồi post video lên các cụ xem nhé!

Sao mà hôm đi kiếm được cái quay tay đấy về, thấy vui vui.

@ Bác 1.6: Em đã mua chốt dây ga và chốt lại rồi. Giờ đi ga trơn chu hơn.
- Có cả cái  cạnh tẩu thuốc bác chẳng khoe giúp em với, hix. Tự hào lắm, vì là nhà em tự làm đấy ạ!

Hạng C
12/11/10
525
1
0
50
mutit nói:
- Có cả cái  cạnh tẩu thuốc bác chẳng khoe giúp em với, hix. Tự hào lắm, vì là nhà em tự làm đấy ạ!
Gương chỉnh điện tự lắp hả bác? Hay quá. Em đưa lên khoe hộ bác này.

Lada Niva - Russian Range Rover (Phần 2)

Thực ra hôm đó em cũng không săm soi gì nhiều xe hai bác. Em chưa có bằng quyết không nghịch xe người khác chỉ phá xe mình thôi. Hehe

Tập Lái
24/11/10
4
0
0
Đầu Xuân xin góp vui cùng các anh em với Niva - tình yêu của tôi. Sau chuyến rong ruổi Tây Bắc - Đông Bắc dài ngày, xin hầu chuyện anh em vào một ngày sắp tới khi đã scan xong ảnh. Chỉ có thể nói một điều, rằng Niva không hổ danh là một chiến binh quà cảm!

Lada Niva - Russian Range Rover (Phần 2)

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
BeanNBean nói:
Đầu Xuân xin góp vui cùng các anh em với Niva - tình yêu của tôi. Sau chuyến rong ruổi Tây Bắc - Đông Bắc dài ngày, xin hầu chuyện anh em vào một ngày sắp tới khi đã scan xong ảnh. Chỉ có thể nói một điều, rằng Niva không hổ danh là một chiến binh quà cảm! 

Chào mừng bác đến với diễn đàn, vậy là khu vực phía Bắc đã có thêm một người yêu Niva nữa biết đến topic này. Mấy hôm ở Hà nội ra đường em gặp Niva đến 2 lần trong 2 ngày liên tiếp, tần suất này chứng tỏ Niva còn lăn bánh ngoài đó rất nhiều. Vậy mà số bác ngoài đó tập hợp lại với nhau để trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ tình yêu Niva ít quá. Mong rằng trong tương lai hội Niva hai miền sẽ ngày càng lớn mạnh hơn để anh em ta có thêm cơ hội giao lưu và chia sẻ.

Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Bác ThanhTlem 2 cái   và 1 bé Lada diecast 1/43 (Màu xanh dương)  
Bác ThanhC650 2 cái     
Bác Ducviet 1 cái    
Bác Mig 1 cái  
Bác ADC Common Rail 2 cái

Em xin thông báo là hàng đã về ạ
Các bác liên lạc với em qua Yahoo nhé [email protected]
Giá 1 móc khóa là 100k 1 cái
Chiếc xe của bác ThanhTlem là 750k nha

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
chào các bác, xin lỗi bác Mig không 12 em không đi được, trưa hôm đấy em có hẹn với mấy ae minsk Hà Nội off đầu năm trước rồi, hẹn bác lần khác vậy, áy náy quá hehe

bác bảo nguyên công việc thế nào rồi, chỗ ở ổn định chưa bác, mai hoặc ngày kia em gặp bác nhé

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
NguoiTlem nói:
chào các bác, xin lỗi bác Mig không 12 em không đi được, trưa hôm đấy em có hẹn với mấy ae minsk Hà Nội off đầu năm trước rồi, hẹn bác lần khác vậy, áy náy quá hehe 

Hic, cũng tại em gọi bác muộn quá. Thôi để lần tới anh em ta gặp nhau sau vậy bác nhé.

Hạng B1
30/11/10
88
0
0
44
bao.nguyen nói:
Bác ThanhTlem 2 cái   và 1 bé Lada diecast 1/43 (Màu xanh dương)  
Bác ThanhC650 2 cái     
Bác Ducviet 1 cái    
Bác Mig 1 cái  
Bác ADC Common Rail 2 cái

Em xin thông báo là hàng đã về ạ
Các bác liên lạc với em qua Yahoo nhé [email protected]
Giá 1 móc khóa là 100k 1 cái
Chiếc xe của bác ThanhTlem là 750k nha

Em meo cho bác rồi, mong gặp bác sớm nhé!
thanks bác!