sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Đây là con heo cái và bầu hơi trợ lực của em đã thay mới

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Hic, thợ gara của bác sjw làm ăn cẩu thả quá. Ống đồng chạy những chỗ gấp khúc phải có đồ uốn ống để uốn cho đều chứ sao lại gấp gãy gập thế kia hả trời.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
@truong195: Con heo là 300K, tổng phanh là 350K
@mig: Cũng thấy vậy nhưng bảo chú thợ sửa thì nó cứ OK

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
sjw nói:
@truong195: Con heo là 300K, tổng phanh là 350K
@mig: Cũng thấy vậy nhưng bảo chú thợ sửa thì nó cứ OK
Bao giờ xe xuất xưởng được thế anh ơi. Anh toàn cho ảnh nhỏ giọt thế này thôi à. Cho vài tấm toàn cảnh đi anh. Thế này muốn có chỗ cafe chém gió cũng khó nhỉ. Xe thì nằm viện, xe thì ra viện rồi nhưng lái chưa có bằng,...

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Chỉ có điện và ba cái phanh, côn thôi mà đến bây giờ cũng chưa xong, chán quá. Còn mấy thứ khác vẫn như cũ, chẳng có gì thay đổi cả. Anh mong cho nó xong cái này rồi lấy về mấy cái khác tự làm từ từ lun chứ hết dám làm ở đó nữa gòi.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Hôm qua, thứ bảy mình, kiengiang1976 và mig đã tham quan tại siêu thị thịt xe Phú Cường. nói chung thì rất nhiuề thứ nhưng chẳng biết mua gì, nếu muốn mua gì chắc nên làm cái danh sách mới chọn lựa được

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
sjw nói:
Hôm qua, thứ bảy mình, kiengiang1976 và mig đã tham quan tại siêu thị thịt xe Phú Cường. nói chung thì rất nhiuề thứ nhưng chẳng biết mua gì, nếu muốn mua gì chắc nên làm cái danh sách mới chọn lựa được
Hi hi, em thì đã chuẩn bị sẵn danh sách mang theo nên gặt hái được cũng tương đối. Em kiếm được 1 cái bót lái khá cứng giá 100K và một mớ đồ trang trí mạ crom như tay quay kính, chốt mở cửa từ bên trong,...để biến nội thất xe nhà em về xe ...cổ. Nhân tiện em cũng mua tặng bác 1.6 một bình nước phụ của Niva luôn. Lần tới đi cafe em gửi bác nhé.

Công nhận đồ ở đây nhiều kinh khủng, như lạc vào mê hồn trận luôn. Bác sjw kiếm được bộ loa Bose hay quá, nhìn củ loa đã biết hàng ngon rồi. Lần tới em phải đi lùng một bộ như của bác mới được.

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
mig19farmer nói:
sjw nói:
Hi hi, em thì đã chuẩn bị sẵn danh sách mang theo nên gặt hái được cũng tương đối. Em kiếm được 1 cái bót lái khá cứng giá 100K và một mớ đồ trang trí mạ crom như tay quay kính, chốt mở cửa từ bên trong,...để biến nội thất xe nhà em về xe ...cổ. Nhân tiện em cũng mua tặng bác 1.6 một bình nước phụ của Niva luôn. Lần tới đi cafe em gửi bác nhé.

Công nhận đồ ở đây nhiều kinh khủng, như lạc vào mê hồn trận luôn. Bác sjw kiếm được bộ loa Bose hay quá, nhìn củ loa đã biết hàng ngon rồi. Lần tới em phải đi lùng một bộ như của bác mới được.

Bác nào cũng có chiến lợi phẩm còn em thì chả có gì :D thồi lần sau em đánh xe tải lên hốt cái máy Daihatsu 0,9l 2 bugi về gắn vào em Ladalat đang trồng ớt gần nhà cho nó máu, chứ chờ Niva lăn bánh ra được đường thì hơi bị lâu :D đúng hông bác sjw [:O]

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Ê không có chọc à nhen. Hôm nay mr.vui ở gara kêu đã làm thắng được rồi và nguyên nhân là con heo cái của TQ (do bác Trường ở Dân Sinh bán), ngày mai em mang ra trả lại xem như thế lào?