sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Đã vậy cái moto gạt nước mưa cũng không đảm bảo chất lượng, để ngoài thì OK nhưng gắn vô có tải thì Đặng thị Tèo

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
sjw nói:
Ê không có chọc à nhen. Hôm nay mr.vui ở gara kêu đã làm thắng được rồi và nguyên nhân là con heo cái của TQ (do bác Trường ở Dân Sinh bán), ngày mai em mang ra trả lại xem như thế lào?
Hic. Em sợ hàng Tàu lắm, nhất là hàng Tàu nhái đồ Nga. Em thấy ngoài Phú Cường nhiều đồ thế thì có gì em cứ ra đó nhặt thôi. Mô tơ gạt nước hôm trước em thấy ngoài đó cũng nhiều lắm đấy bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/1/09
438
6
18
sjw nói:
Ê không có chọc à nhen. Hôm nay mr.vui ở gara kêu đã làm thắng được rồi và nguyên nhân là con heo cái của TQ (do bác Trường ở Dân Sinh bán), ngày mai em mang ra trả lại xem như thế lào?

Híc híc ...... em có chọc ghẹo gì bác đâu :D Xe em gara báo sửa máy khoảng 15 chai lận bác, chắc là lâu lắm mới được lăn bánh ra đường rồi. Em dự tính xong chắc phải chi khoảng 30 chai, mà giờ này lúa mới gieo à bác :(:(:(:(:( hông biết Gara họ có chịu làm thiếu hông nữa :cool:

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
kiengiang1976 nói:
sjw nói:

Híc híc ...... em có chọc ghẹo gì bác đâu :D Xe em gara báo sửa máy khoảng 15 chai lận bác, chắc là lâu lắm mới được lăn bánh ra đường rồi. Em dự tính xong chắc phải chi khoảng 30 chai, mà giờ này lúa mới gieo à bác :(:(:(:(:( hông biết Gara họ có chịu làm thiếu hông nữa :cool:
Đắt so với các bác kia thiệt nhưng mình hy vọng ổng làm sẽ ổn như cái lada của ổng. Bác làm máy trước chạy thấy thích rồi tính tiếp. Xe bác trắng rồi bác chơi mấy cái decal hoặc sơn kiểu này tạm là ngon nè, mình thích mẫu này lắm nhưng giấy tờ màu vàng mới tức:

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
kiengiang1976 nói:
Kinh hoàng, 15 chai thì dã man quá. Cầu trời máy xe em còn chạy lâu mới đến ngày phải làm lại. Sau đó em sẽ tính nước mua 1 con máy Niva mới, 800$ tính ra là 16 chai hơn tý xíu.

G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
mig19farmer nói:
kiengiang1976 nói:
Kinh hoàng, 15 chai thì dã man quá. Cầu trời máy xe em còn chạy lâu mới đến ngày phải làm lại. Sau đó em sẽ tính nước mua 1 con máy Niva mới, 800$ tính ra là 16 chai hơn tý xíu.

Bác mua được không, đặt em 1 cái :cool:

Hạng B2
2/5/08
215
2
18
mig19farmer nói:
kiengiang1976 nói:
Bác mig19 ơi. Mua cái máy 800$ là máy mới tinh hay máy cũ đấy bác?

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
hyundai_starex nói:
Giá 800$ là giá bán động cơ mới 100% ở Nga bác ạ. Thông tin do bác manhodessa cung cấp. Bác nào kiếm được đường nhập về không ạ.

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
mig19farmer nói:
hyundai_starex nói:
Giá 800$ là giá bán động cơ mới 100% ở Nga bác ạ. Thông tin do bác manhodessa cung cấp. Bác nào kiếm được đường nhập về không ạ.

Bác nghĩ nếu Gara đòi đặt cọc 50% giá sửa chữa thì mới tiến hành sửa thì sao ? Em thấy nó sao sao ấy ? lần đầu tiên em mới gặp cái kiểu này.
Nếu bác Mig mà kiếm đường nào đưa máy mới về chắc em chờ máy mới ráp vào cho ngon.

Last edited by a moderator: