Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
G9. nói:
Zero Elevation nói:
Bữa nào mấy bác off cho mình tham gia với, đang muốn xem xe mấy bác ra sao mà biết về làm xe nè. Lâu quá thấy hội Niva im ắng quá

Trời yên gió lặng là dấu hiệu của 1 cơn bão lớn ?
Những bác yêu Niva im hơi, lặng tiếng là dấu hiệu của của.................. tập trung độ xe đó bác [:O]
Sắp tới sẽ có một cuộc CM chăng ?
Biết đâu chừng, mong là hội Niva sẽ xôm tụ. Nhìn hội jeep thấy hấp dẫn quá, mà lỡ thích Niva rồi thì biết sao giờ. Hậu quả của nhiều năm ảnh hưởng LX :)

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
G9. nói:
Zero Elevation nói:
Bữa nào mấy bác off cho mình tham gia với, đang muốn xem xe mấy bác ra sao mà biết về làm xe nè. Lâu quá thấy hội Niva im ắng quá

Những bác yêu Niva im hơi, lặng tiếng là dấu hiệu của của.................. tập trung độ xe đó bác [:O]

Thứ bảy 4/6/2011 này bác nào muốn tham quan hay tham gia thì 9h tại câu lạc bộ xe cổ - Q.9 ăn sáng, cafe và vào sân tập. Các bác có thể chọn địa hình dễ, khó trong khu vực tuỳ khả năng mình. Sân tập thì chỉ dành riêng cho xe tham gia VOC.

Last edited by a moderator:
G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
Zero Elevation nói:
G9. nói:
Zero Elevation nói:

Biết đâu chừng, mong là hội Niva sẽ xôm tụ. Nhìn hội jeep thấy hấp dẫn quá, mà lỡ thích Niva rồi thì biết sao giờ. Hậu quả của nhiều năm ảnh hưởng LX :)

Hình như bên hội Jeep cũng cảnh giác nhóm Niva nhà mình lắm, vì hôm ấy em có mon men vào nhìn mà đã có bài viết rồi nè

Last edited by a moderator:
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Có một em màu trắng như thế này
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=3_ebcgHxQ_I&feature=player_detailpage[/tube]

Hạng B2
11/5/11
478
1
18
chiếc niva này ngoài hà nội thì phải - thấy em leo dốc nuột phải biết - có 2 cầu - bánh offroad thì dốc cở 45-75 độ chắc ok, vì em thấy leo luôn và quăng mình trên dốc 90 của clip niver ở ussr trước.

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
pu.tin nói:
chiếc niva này ngoài hà nội thì phải - thấy em leo dốc nuột phải biết - có 2 cầu - bánh offroad thì dốc cở 45-75 độ chắc ok, vì em thấy leo luôn và quăng mình trên dốc 90 của clip niver ở ussr trước.
45 độ thì dc rồi, thêm vài độ là lớn chuyện đó. 75 thì chỉ trong film thôi

Tập Lái
12/1/10
49
1
0
pu.tin nói:
Tin vui cho các bác chơi Niva: CHiếc trắng trong clip là của ông anh ruột, bữa đó chỉ chậy có 3 máy thôi (bỏ 1 máy do sục dầu). Xe nguyên 2 cầu, cài số chậm, khoá VS thì 45 độ nhẹ nhàng lắm lắm các pác ui (chậy 1/2 ga). Vì xe ngắn đòn, nặng có 1T1 nên ọp-dốt rất lợi...
Các pác Niva hoàn toàn có thể tự tin chăm sóc chiếc xe của mình.

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
HiepLQ nói:
Tin vui cho các bác chơi Niva: CHiếc trắng trong clip là của ông anh ruột, bữa đó chỉ chậy có 3 máy thôi (bỏ 1 máy do sục dầu). Xe nguyên 2 cầu, cài số chậm, khoá VS thì 45 độ nhẹ nhàng lắm lắm các pác ui (chậy 1/2 ga). Vì xe ngắn đòn, nặng có 1T1 nên ọp-dốt rất lợi...
Các pác Niva hoàn toàn có thể tự tin chăm sóc chiếc xe của mình.
Sao em chả thấy vui gì cả nhể. Em tưởng những thông tin thế này thì ai trước khi quyết định mua Niva mà chả biết chứ.

Tập Lái
12/1/10
49
1
0
Dám chắc bác Mig KHÔNG BIẾT Niva leo tốt hơn Jeep A2, cả 2 đều nguyên bản ...
Lý do thì đơn giản mà bác