Hạng D
26/8/05
3.832
23.844
133
Tôi đã từng đi họp và đã từng nghe 1 chị phát biểu :" Tại sao chúng tôi là cư dân căng ban rôn mà BQT lại không làm gương, ko căng".

Chưa kể boom điện thoại cho chị ấy nửa đêm nữa! :)

Tôi và 1 vài cá nhân cũng đã lên tiếng là cùng dùng biện pháp ôn hoà, nhưng hình như nhóm các chị ko thích vậy, sau đó tôi và 1 vài anh chị đã bỏ về!

Sự thật thì mãi là sự thật! Các anh chị nghĩ các anh chị làm vậy là đúng, nhưng sau đó phần đông cư dân chả ai thích hành động vậy cả! :rolleyes:

2 năm rồi, cuối cùng được cái gì?
Ở quê mình, 1 số người vẫn cho rằng, nhờ gà gáy nên mặt trời mới mọc, vì vậy, ngày nào họ cũng thúc gà gáy, và cho là gà gáy đều, mặt trời mọc đều, là do công của họ.
Anh kg thể thay đổi 1 niềm tin. Tốt nhất, nên thuận theo, anh ạ. :)

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Bác nhai hoài mấy nội dung này k mệt hả?
Còn được gì hay k thì kệ chúng tôi. Bác chán thì bán Lex đi ở chỗ khác đi. Bán cho tôi này. Hoặc bán rồi thì thôi di. Việc gì bác hằn học miết vậy? Hay bán rồi mà tìm k dc chỗ nào giá tốt với vị trí ok như Lex nen quay ra hằn học với nhóm đấu tranh?
úi, nãy giờ có ai hằn học đâu mợ haha.

Lexington có gì mà gọi là giá tốt với vị trí quá ok để tui phải quay lại hằn học thế?

Cái tính quy chụp mãi ko thay đổi! haha

Hạng B2
16/6/15
229
2.599
93
HCM
Bác cũng từng là cư dân Lex vậy bác có biết BQT Lex cũng treo băng rôn k vậy? Nếu bác k biết chứng tỏ những gì bác nói chỉ là nói khoát.
Còn câu hỏi này sao bác k trả lời. Tôi thấy bác giống thầy bói xem voi quá.

• Wow
Reactions: pzeloch
Hạng B2
16/6/15
229
2.599
93
HCM
úi, nãy giờ có ai hằn học đâu mợ haha.

Lexington có gì mà gọi là giá tốt với vị trí quá ok để tui phải quay lại hằn học thế?

Cái tính quy chụp mãi ko thay đổi! haha
Thôi tôi dừng lại thôi. Trả topic cho mợ chủ tham khảo ý kiến mọi người. Topic Lex nào cũng thấy vô nhai hoài cái điệp khúc lên án nhóm căng băng rôn, thấy mắc mệt. Sau này tôi thấy bác là tôi phải né.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Thôi tôi dừng lại thôi. Trả topic cho mợ chủ tham khảo ý kiến mọi người. Topic Lex nào cũng thấy vô nhai hoài cái điệp khúc lên án nhóm căng băng rôn, thấy mắc mệt. Sau này tôi thấy bác là tôi phải né.
mợ an tâm, số lượng dân đã từng hoặc đang ở Lexington cũng né nhóm mợ như né tà :D haha khổ!

Hạng C
3/10/15
533
769
93
Tức là anh học cái gì. Học căng băng rôn hay học thuê luật sư.

hình như chủ nhật này em nghe bảo Anh thanh niên resort xóm em đi gặp chị chủ tịt hội căng băng rôn Lex để học hỏi kinh nghiệm. :p

• Haha
Reactions: pzeloch