Hạng B2
31/5/07
214
0
16
RE: LOGO: chi hội Carens-Cub

Làm cắt decal thì chỉ cần ra mấy hàng in decal là nó làm được, chi phí chắc cũng ko đắt. Theo em mình làm luôn 2 chiếc, 1 cái in nhựa, 1 cái in decal (cái này dùng để back up) cho nó hòang tá tràng :D

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

He he, anh Trung ol sớm quá. Em nghĩ mình in 2 cái cũng 1 chất liệu luôn cũng được anh à. Chi phí thì cũng không tăng lên đáng kể lắm. Vấn đề anh biết chỗ nào nó in logo trên nền nhựa không? Chỉ cho em với ạ.

Hạng B1
26/2/08
78
1
0
Bến Ninh Kiều

Như vậy cuối cùng đã nhất trí rồi hả các bác?
Em đã thử in ra trắng đen thì đường kính vòng tròn từ 9-10cm là vừa với góc đen kính sau các bác ạ, còn nếu dán phía trong thì kích thước ko thành vần đề, các bác cứ quyết :D (logo nhựa thì chắc phải dán ngoài rồi)
* Bác ph_h send cho em cái đc email của bác, em gửi bác bản gốc cdr in cho nó đẹp :D

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Hiếu hỏi bên OF xem họ in lo go nhựa ở đâu, chắc chi phí cũng không nhiều lắm đâu, tiết kiệm bia là ổn thôi:D. Carens cũng xứng đáng để gắn logo nhựa đấy, chứ gắn đề can sợ xấu mất cái mông nuột nà của em nó :D

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Tiếc là bác Hứa ở xa quá, không thì hay rồi. E-mail em là: [email protected] bác à. Duyệt rồi chắc trong tuần sau em tiến hành in luôn. Để tối em sang OF làm topic để hỏi xem sao anh Hòa à. Dán góc kính sau, với góc kính trước thì quá ổn rồi, đợt này thì anh em ra đường tha hồ mà nháy đèn...^^
Quên mất, bác Hứa cho em hỏi, nếu in bằng nhựa, thì mình phải in logo trên nền đen, or trắng. Hay cắt đúng hình logo luôn à bác?

Hạng B1
26/2/08
78
1
0
Bến Ninh Kiều

Nếu dán ở góc kính sau thì mình nên làm trên nền đen cho nó ăn với màu đen chỗ góc kính các bác ạ
Em nghĩ họ sẽ làm theo dạng này:D

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Em thấy không khoái màu nền đen mà lại vuông:mad:, các bác nghĩ thế nào? Hay là ta chỉ làm theo biên dạng chữ OS và CARENS thôi, như thế em thấy có cá tính hơn

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em nhận được mail rồi bác Hứa à. Chờ xem các bác trong hội duyệt xem ntn nào nữa là em đi in luôn.

Hạng B1
26/2/08
78
1
0
Bến Ninh Kiều

Báo cáo các bác, hôm nay em máu quá nên ra cắt đề can dán lên mông em nó, nhìn cũng cool lắm ạ:D nhưng chữ CLUB nhìn xa hơi bé:(

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Chụp kiểu anh post lên đi bác Hứa, xem mông má em nó như thế nào. Tình hình không thấy anh em trong hội nói gì cả, đành lòng trong tuần này em sẽ đi cắt 15 cái trước vậy...^^