Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Lời cảm ơn đến các thành viên tham gia chương trình OS 3 Miền & những tấm lòng vàng

Trước hết em xin cáo lỗi cùng các bác do bận khá nhiều việc sau chuyến đi nên chưa có thời gian để có đôi lời cảm ơn sự tham gia nhiệt tình của các thành viên ở khắp mọi miền đất nước đề hội tụ chung vui sự kiện OS Offline 3 Miền tại Đã Nẵng vừa qua.

Để có sự thành công của chương trình đêm Gala trước hết phải cảm ơn các thành viên OSDN đã hỗ trợ rất nhiều thời gian cùng BTC trong việc đặt phòng KS, đưa đón các thành viên hành trình bằng xe hơi từ miền Nam, Miền Bắc.. và từ miền Airline về chung vui trong đêm Gala :D.

Thay mặt cho các thành viên tham dự cũng xin gửi lời cảm ơn đến nhà tài trợ đêm Gala là công ProCar Center và Báo Công Nghiệp Ôtô đã luôn đồng hành và đưa tin các sự kiện quan trọng của OS.

Ngoài sự kiện anh em 3 miền có dịp họp mặt và chung vui lần đầu tiên tại ĐN, chương trình cũng đã có thêm một sự kiện đáng nhớ qua việc ủng hộ tự thiện với số tiền theo thống kê đến thời điểm này là: 50,900,000 đ. Cộng thêm sự ủng hộ của bác M3B với số tiền 30,000,000 đ qua hai buổi đấu của nhà tài trợ là bác Puma và bác Xe3banh.

Trong đêm Gala, chiếc áo lưu niệm OS Offline 3 miền đã được đấu giá với số tiền kỷ lục 90 triệu đồng. Với số tiền đấu giá 90 triệu đồng không phải riêng một cá nhân nào mà là một tập thể các anh em OSHN, bác HaiChien, thành viên OSDN, bác DuongCao và nhà tài trợ Procar cũng cho thấy sự thể hiện tấm lòng bác ái, cùng nhau liên kết để có thể đóng góp nhiều hơi vì mục đích gây quỹ từ thiện. Cách đây hơn 1 tháng, em có tham dự buổi tiệc trình diễn thời trang do lãnh sự quán Pháp tổ chức tại White Place, chương trình khá hoành tráng và công phu với sự tham dự của các nhân vật lãnh đạo của các công ty lớn tại VN, tuy nhiên phần đấu giá gây quỹ từ thiện của 3 chiếc áo với chữ ký của các tuyển thủ đội Pháp nhân dịp sang VN vừa qua cũng chỉ kêu gọi đấu giá chỉ hơn 250 USD/cái. Nếu so sánh về địa vị và mọi mặt .…. chúng ta có thể không hơn họ.. khi ngồi xem buổi đấu giá thì bản thân em nghĩ và cũng tự hào về các thành viên OS chúng ta hơn họ về tấm lòng vàng.

Hiện nay tổng số tiền trong quỹ từ thiện kêu gọi trong chương trình vừa qua là 172,500,000 đ, đã đóng góp 30 triệu cho ông Lê Tấn Hồng – đại diện cho TT Hướng Nghiệp Từ Thiện – Hội Chữ Thập Đỏ ĐN và 30 triệu cho Nguyễn Bá Thanh – Trưởng ban vận động tài trợ Xây dựng BV Ung Thư Tp.ĐN. Số tiền quỹ từ thiện hiện của chương trình vừa qua còn dư lại 112,500,000 đ (bao gồm 1,6T tiền đóng góp thua độ đá banh trong đêm 30 vừa qua, phần này do em heo đưa .. không biết dùng việc gì .nên em cộp vào luôn vậy:D). Do OSHN là người thắng cuộc trong buổi đấu giá chiếc áo OS, vì thêm số tiền dư nói trên sẽ xin ý kiến chỉ đạo của đại diện các thành viên OSHN.

Một lần nữa thay mặt BTC xin cáo lỗi đến các thành viên tham dự nếu có điều chi thiếu sót và hy vọng mọi người đều có một kỳ nghỉ vui vẻ và đáng nhớ.

p/s Các bác đón đọc tạp chí Công Nghiệp Ôtô số tháng 6 để biết thêm thông tin và ảnh nhé! :D

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
RE: Lời cảm ơn đến các thành viên tham gia chương trình OS 3 Miền & những tấm lòng vàng

Em cũng xin phép đại diện cho AE OS HN cảm ơn các Bác OS ĐN đã hết sức nhiệt tình, chu đáo để lại trong bọn Em biết bao tình cảm mến yêu. Những ấn tượng và cảm xúc về buổi gặp gỡ thật ngoài sức tưởng tượng ,HY VỌNG SẼ SỚM CÓ NGÀY ĐƯỢC GẶP LẠI ANH EM OS

Hoạt động từ thiện là một nét đẹp ,là niềm tự hào của diễn đàn OS khi rất đông đảo thành viên tích cực tham gia trong suốt thời gian qua và chắc chẵn còn kéo dài mãi mãi .Vì vậy theo em số tiền còn lại trong quĩ từ thiện quyên góp được trong chương trình vừa qua nên giữ lại để dùng vào mục đích từ thiện vào một thời điểm thích hợp .

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Lời cảm ơn đến các thành viên tham gia chương trình OS 3 Miền & những tấm lòng vàng

Chẳng biết nói gì hơn, bác nói hết rồi:D

Thành công của OS 3 Miền đã nói lên tất cả

Em ngoài lề cái P/S của bác Lớ tí:D: Em đăng kí vài quyển[8D]

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Trong đêm Gala, chiếc áo lưu niệm OS Offline 3 miền đã được đấu giá với số tiền kỷ lục 90 triệu đồng. Với số tiền đấu giá 90 triệu đồng không phải riêng một cá nhân nào mà là một tập thể các anh em OSHN, bác HaiChien, thành viên OSDN, bác DuongCao và nhà tài trợ Procar

Bác Lơ Khiêm văn Tốn ạh...:D:D:D Bác cũng góp 4 tê trong tổng số 90 tê thu được từ đấu giá và quyên góp đấy thôi...:D:D:D

Em vẫn còn nhớ không khí trong đêm Gala thật vui và buổi đấu giá cảm động... Những bác tài OS rong ruổi trên đường vẫn không quên chia sẻ với những mảnh đời bất hạnh và kém may mắn hơn mình... Thật đáng trân trọng...

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Chẳng biết nói gì hơn ngoài cảm ơn tất cả! cảm ơn mọi người , cảm ơn OS đã tổ chức thành công buổi offline 3 miền tại ĐN để từ đó mọi người nhìn vào và cảm thấy cuộc sống ý nghĩa hơn, nhân văn hơn, con người gần gũi nhau, quí mến nhau hơn dù là khoảng cách địa lí o cho phép. Kính chúc tòan thể các bác sức khỏe và có những đêm hội đáng nhớ, đầy ý nghĩa cho cuộc sống này.
P/s: là 1 người con của đầt Quảng, kitty cảm thấy tự hào cho sự thành công của đêm hội. Hẹn 1 ngày o xa lại có những buổi off như thế!.

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Bác Lơ ui, em đưa bác 1,95tr mừ....bác có đánh nhầm chăng [8|]

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Chẳng biết nói gì hơn ngoài cảm ơn tất cả! cảm ơn mọi người , cảm ơn OS đã tổ chức thành công buổi offline 3 miền tại ĐN để từ đó mọi người nhìn vào và cảm thấy cuộc sống ý nghĩa hơn, nhân văn hơn, con người gần gũi nhau, quí mến nhau hơn dù là khoảng cách địa lí o cho phép. Kính chúc tòan thể các bác sức khỏe và có những đêm hội đáng nhớ, đầy ý nghĩa cho cuộc sống này.
P/s: là 1 người con của đầt Quảng, kitty cảm thấy tự hào cho sự thành công của đêm hội. Hẹn 1 ngày o xa lại có những buổi off như thế!.

Em cũng giống ý bác kitty . Xin cám ơn đã có 1 đêm Gala như thế :)

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Em không tham gia đựoc nhưng qua lần sinh nhật OS 5 năm và lần này quả OS xứng đáng là 1 sân chơi bổ ích cho các bác tài cả nước ...
Câu này của bác Lơ ngắn gọn nhưng hay quá :Nếu so sánh về địa vị và mọi mặt .…. chúng ta có thể không hơn họ.. khi ngồi xem buổi đấu giá thì bản thân em nghĩ và cũng tự hào về các thành viên OS chúng ta hơn họ về tấm lòng vàng.
Cũng thấy tự hào vì cũng đóng góp chút ít cho nhưng số phận không may mắn bằng ta....
Hoan hô OS ...

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Báo cáo bác WM và em Heo
là em mới chuyển vào máng của Heo một số cám dinh dưỡng 20,000,000 VND :)

Đây là khoản liên kết với các bác OS HN đấu giá mua chiếc áo Offline 3 Miền trong đêm Gala 30/4 để ủng hộ từ thiện .

Nhờ các bác kiểm tra và xác nhận giùm ạh .

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Cám của bác haichien ngon quá, lát em check lại nhe bác !!! Thanks cám của bác nha !!!:D