Hạng B1
24/3/08
54
1
0
Ha Noi
vnn.vn
@DuongBS: Chỗ em mua lốp BS cho IN...Chỗ bán phán: Mua lốp Nhật: Ko bảo hành, lốp Thái thì BH. Sao thế bác?????

Bác hỏi ở địa chỉ nào đấy, nếu mà ở HBT hoặc TQK thì em ko biết. Chứ ở Trần Khát Chân mà trả lời như vậy bác cứ thẳng tay vả cho thằng nào nói vậy cho em. Nếu đại lý chính thức của BS còn trả lời như vậy thì botay.com

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
Duongbridgetstone nói:
@DuongBS: Chỗ em mua lốp BS cho IN...Chỗ bán phán: Mua lốp Nhật: Ko bảo hành, lốp Thái thì BH. Sao thế bác?????

Bác hỏi ở địa chỉ nào đấy, nếu mà ở HBT hoặc TQK thì em ko biết. Chứ ở Trần Khát Chân mà trả lời như vậy bác cứ thẳng tay vả cho thằng nào nói vậy cho em. Nếu đại lý chính thức của BS còn trả lời như vậy thì botay.com
Hình như thớt này tư vấn về lốp xe, chứ o phải tư vấn về ...xxx...bác ạh:):D

Tập Lái
29/4/09
6
0
0
Re: RE: Lỗi của lốp xe Michelin??

lop bs co ban tai quan 1 quan 3
hien nay lop bs co rat nhieu o dai ly cac bac co the den do tham khao!lop bs dat hon lop mit nhg ve hieu qua va ket qua se tot hon dang ke!

Tập Lái
29/4/09
6
0
0

con loi nua cac bac mai chay wa nen koh de y chinh vi lop mit mem nen chay em nhg cac bac koh biet chinh vi mem nen lop mit hay bi xi mot va hay no , hong nhanh

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC

Chắc là số em hên ?
E cũng thay 4 cái Mic ở HVT, xài riết 9 tháng cho đến khi ...bán xe mà không 1 lần bơm !

Bác ơi định chơi ác anh em OS nhỉ. Bác đổ keo tự vá vào xe bác đi chắc được lắm đó nhỉ.
1. Em đố bác đi nhanh được.
2. Hậu quả của nó chắc bác cũng biết. Em chẳng nói nhiều đâu bác nhé.
Chúc bác đi keo đổ tự vá nhé.

Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Nhân chuyện thay lốp, em cũng muốn hỏi các bác sao cho việc thay lốp cho hiệu quả. Khi thay lốp nên mua và thay 2 lốp trước, chuyển lốp trươc cũ qua lốp sau; hay mua 4 lốp luôn thay 1 lúc; hay mua 5 lốp luôn. Xin các bác cho ý kiến

Tập Lái
1/6/09
18
0
0
46
Thế lốp Kumho thì chất lượng thế nào hả các bác, em thấy giá nó bèo quá, không biết chất lượng nó có tương đối không. nghe nói nó bảo đảm 65k km. em đang nghèo đang định dùng tạm em nó vậy.

Hạng C
21/5/05
676
0
0
Lốp Kumho không được tốt lắm, em thay 3 cái rồi (xe mới chạy được 17k). Rất hay vỡ!