Tư Vấn Chia Sẻ m3 hay W3

vẫn biết VN không có M3, nhưng khá nhiều xe bmw vẫn dán chữ này sau xe, điều này cũng bình thường, nhưng buồn nhất là có chủ xe dán chữ M nguợc thành W , tôi đã thấy không dưới 3 chiếc, đu`1ng là đi BMW mà không hiểu BMW, phí tiền quá.

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com
RE: m3 hay W3

Khối người đi Bi S5 (em không nói các bác trên 4R) mà cứ tường ngon như đi CamGì chứ :D:D:D !!!
Họ quên rằng CamGì VN tuy giá cao hơn nước ngoài nhưng được SX tại VN, Bim S3 được coi như xe nhập khẩu nên giá same same , làm mấy tay ấy đem Bm S3 ra ss CamGì ;););). Ở nước ngoài muốn ss với Gì người ta đem Bim S5 ra các bác ạh :D:D:D

Trích đoạn: anhemvietnam

Khối người đi Bi S5 (em không nói các bác trên 4R) mà cứ tường ngon như đi CamGì chứ :D:D:D !!!
Họ quên rằng CamGì VN tuy giá cao hơn nước ngoài nhưng được SX tại VN, Bim S3 được coi như xe nhập khẩu nên giá same same , làm mấy tay ấy đem Bm S3 ra ss CamGì ;););). Ở nước ngoài muốn ss với Gì người ta đem Bim S5 ra các bác ạh :D:D:D
Em chẳng hiểu bác nghĩ cái gì mà lại mang Bim 5 ra so sánh với Camry,bác có hiểu biết về xe ko????:mad:

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:D:Dcâu đầu nghe ổn mà câu cuối hơi chuối

Hạng B2
28/4/06
151
1
18
Sài Gòn
otosaigon.com

Chắc nhiều bác không ủng hộ ý kiến của bác Anhemvietnam.......:)....Đừng con rận em bác nhé < thấy câu này hay hay của bác nào đó, cho em mượn phát bác nhé.............[8D]>

Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41

Trích đoạn: anhemvietnam

Hehe,BMW hơn hẳn camry ấy chứ , không hiểu nổi bác , bác là sales cho toyota à,đẳng cấp bmw hơn hẳn camry . camry ở Nước ngoài là hạng xe trung bình , chỉ có ở VN là OK thui,sao so với bmw dc á

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Các bác không thấy bác anhemvietnam cười nhe hết răng ra hả? Chắc bác ấy vui thôi, dù sao cũng 3 sao rồi mà