Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Lúc trước các bạn bên Mitsu Hồng Hà nói từng lấy con X chở 7 đi Đà Lạt vivu.
hóng kết quả cuộc chiến X 2022 và Veloz cross.

Dạo này một số anh chạy dịch vụ nhắm Veloz Cross top nhưng kèm lạc nên quay xe sang Out dịch vụ luôn kakaka đang khuyến mãi cả đống. :D
Xe nào chả đi được bác. morning full tải full vali vẫn leo tốt nhưng quan trọng là leo như thế nào. thầm thì như chó thở hay gầm gào như giông bảo miền Trung. leo dốc mà mồ đổ mồ hôi hột khác với leo dốc thoải mái tinh thần nó khác lắm bác nhỉ :D :D :D

• Haha
Reactions: cigarous
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
full tải 8 người đi phố với leo đèo vừa nổi không ae, tính làm 1 con mà phân vân quá :oops:
đi phố hay lèo đèo xe nào cũng nổi hết. morning 10 năm trước vẫn đi khoẻ nhưng leo đèo mà máy êm như chó thở hay gầm gừ như voi rống nó khác xa nhau lắm bác.
- e đi Tây Ninh-Đà Lạt e mới thấy xe mạnh đi nó khoẻ lắm bác. tình huống ngặt nghèo mới thấy xe khoẻ nó lợi như thế nào. vượt xe, tăng tốc nó nhẹ nhàng còn bác đi máy nhỏ thì xác định vượt hay tăng tốc là phải canh xe, canh tốc độ..đủ thứ, mệt óc lắm. chạy xe mà toàn phải suy nghĩ, phải canh xe để vượt...nó mệt đầu óc lắm ah.
- Còn bác nào nói leo đèo hay cao tốc cứ đúng tốc độ đúng lane mà đi thì đâu có gì thì xin thưa nó đúng với nước ngoài ở đâu thôi chứ VN mình ko có đâu. Leo đèo hay cao tốc ở VN phải gan, phải lì mới khỏe được ko có nhởn nhơ dc đâu.
Thân bác!

Hạng D
24/8/07
1.661
2.708
113
chở đám tiệc, du lịch đường dài trọn gói, chở anh nó đi đá banh, chở chị nó đi siêu thị. (mít tơ hoài linh 14t) :D
có hợp tác xã họ chia mối cho bác tài chạy hết đó anh.
Như bữa em chưa có xe, thuê 4tuner có tài xế, đi cviec SG Tây Ninh 1 ngày hết 1tr8.
mấy khi dc chia kèo anh ơi, lãi ngân hàng 12% năm + xe mất giá 10% năm, bào kiểu nào để nhanh hơn 22% năm anh?

• Like
Reactions: Qvalentino
Hạng D
8/10/11
3.066
5.959
133
Cvt chạy trong phố cho tiết kiệm, thật sự thì con này chở 7 người 4AT vẫn khỏe hơn.
Con mirage 1.2 có 3 máy 77hp e leo đèo lò xo, ô quy hồ, mã Pí Lèng ngày đi 400 500km có ngày đi 1000km vẫn chạy khỏe và về nhà an toàn bình thường thôi, quan trọng là cách lái biết vận hành chiếc xe mấy a cứ hỏi con này đi Đalat được không quá dễ, phải hỏi đi sướng không thì ko sướng :D.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
mấy khi dc chia kèo anh ơi, lãi ngân hàng 12% năm + xe mất giá 10% năm, bào kiểu nào để nhanh hơn 22% năm anh?
mình ko phải dân tài xế nên ko rành tiền cước lắm nhưng mình có chơi với 2 người mua accent (số sàn) chạy chưa tới 3 năm gần như lấy vốn, 1 ngày chạy dưới 1,5tr là buồn trong lòng đó, lễ tết khỏi nói, xe thì lau chùi xong vẫn có thể soi mặt nặn mụn được, bạn tin không? :D :D :D

Hạng D
24/8/07
1.661
2.708
113
mình ko phải dân tài xế nên ko rành tiền cước lắm nhưng mình có chơi với 2 người mua accent (số sàn) chạy chưa tới 3 năm gần như lấy vốn, 1 ngày chạy dưới 1,5tr là buồn trong lòng đó, lễ tết khỏi nói, xe thì lau chùi xong vẫn có thể soi mặt nặn mụn được, bạn tin không? :D :D :D
như bạn anh là 1 trong 1 số ít, dễ hiểu xe tầm 500 có sống, còn nảy giờ nói mấy chiếc 800-1tỷ anh, anh chắc bên ngân hàng, nói vậy cho ng khác niềm tin vay mua xe chạy dịch vụ, mình không làm nghề nhưng những con số nó rõ mồn một ra đấy

• Like
Reactions: Qvalentino
Hạng D
23/2/09
1.380
8.170
128
Giá 545tr bản AT làm mình cũng lung lay thật, bằng giá chiếc sedan hạng B rồi mà thực dụng hơn.
545? 555 là MT, 645 là AT-H! có nhằm 01 tí hả bạn!

nhưng giá này thì cũng ngon với những gia đình trẻ, thu nhập vừa phải muốn có 01 con xe che mưa nắng cho vơ con! :)

Hạng B2
20/7/20
285
1.236
93
46
Lúc trước các bạn bên Mitsu Hồng Hà nói từng lấy con X chở 7 đi Đà Lạt vivu.
hóng kết quả cuộc chiến X 2022 và Veloz cross.

Dạo này một số anh chạy dịch vụ nhắm Veloz Cross top nhưng kèm lạc nên quay xe sang Out dịch vụ luôn kakaka đang khuyến mãi cả đống. :D
Out đang KM gì vậy anh? KM có thơm ko? :)

Hạng B2
20/7/20
285
1.236
93
46
Nghe nói 16-06 này là X2022 show hàng thì phải! Đợi hôm đó lên trải nghiệm xem sao.
Mà không biết bản X Cross 2022 có về không các anh nhỉ?

Đang lăn tăn giữa X2022 Cross và Veloz. Đợi 16/06 lên xem X rồi chốt luôn! :)