Tập Lái
27/3/22
1
2
3
32
Nhà em đang phân vân giữa dòng X5 M Sport và dòng X5 Xline . X5 Xline thì em thích tính năng nâng hạ gầm nhưng mà X5 MSP thì thể thao.

Em năm nay 30t, hiện thu nhập của em và vợ sau khi trừ hết các chi phí thì chỉ có thể mua trả góp thì sẽ cân đối nhất.

Bác nào có kinh nghiệm mua trả góp thì tư vấn giúp em với.

Nên mua trả góp BMW X5 M Sport hay X5 Xline?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
Nhà em đang phân vân giữa dòng X5 M Sport và dòng X5 Xline . X5 Xline thì em thích tính năng nâng hạ gầm nhưng mà X5 MSP thì thể thao.

Em năm nay 30t, hiện thu nhập của em và vợ sau khi trừ hết các chi phí thì chỉ có thể mua trả góp thì sẽ cân đối nhất.

Bác nào có kinh nghiệm mua trả góp thì tư vấn giúp em với. Nhà em gần showroom BMW Phú Mỹ Hưng, bạn em nói có cho trả góp cũng ổn áp lắm.

https://bmwnamsaigon.com/tinh-lai-tra-gop/
https://bmwnamsaigon.com/xe/bmw-x5/

Nếu thích treo khí nén thì b nên lấy xline thường hoặc plus vì body có thể lên đc nhưng treo khí nên thì không

27/3/22
5
0
1
25
Hiện tại BMW X5 bản MSP đã hết hàng rồi nhé bạn! Đợi nhập về thôi. Nhưng theo mình bạn có gia đình thì nên mua bản X5 Xline vì có hàng ghế sau + hệ thống nâng hạ gầm giúp cho bạn cảm giác êm ái di chuyển.

VIP CARD MEMBER
15/6/07
123
30
28
49
Sài Gòn
X5 bản thường chạy thế nào để nâng hạ gầm được vậy bạn? Tốc độ ở vn có chỉnh được đâu???

Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
Ngưỡng mộ bác chủ quá, em năm 30 tuổi chỉ trên răng dưới cát tút chứ chả có cái vẹo gì :)
Không vợ không con thì xin phụ huynh góp 320 chạy vừa đẹp vừa tốt.
Ham hố người ta xe family tổ bố làm gì cho đắt.
tương lai nhờ nhà vợ bác ơi :D
Biết kinh doanh quá bác ơi, đời này giàu sang cứ phải là nhờ mẹ vợ!

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Mua Bmw thì bản M sport nhé, nó giống AMG của Mercedes vậy. M sport có đĩa và cùm thắng rất to nên cảm giác thắng rất tốt khác biệt so với bản thường.
Ngoài ra mâm M cũng đẹp và cứng hơn mâm thường. Phuộc M là phuộc dầu nhưng êm và ổn định khi lái chẳng khác gì phuộc hơi đâu.

• Like
Reactions: Osin