Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
bravia nói:
Mợ hope đã định thay đổi chiến trường khác chưa thế, hay vẫn quyết tâm bám trận địa
Em dự định khi nào gặt hái đc thì bán bớt 1 ít thôi ah, còn thì đóng đô luôn, chứ bán buôn chán lắm rồi bác ợ.

@ longnv: nếu bác emcutai k tìm ra số ĐT thì e sẽ hỏi giúp bác, e khg có số chị Quỳnh nhưng có thể hỏi qua môi giới. Chị Quỳnh này lúc nào cũng như k cần tiền, chẳng biết rao thiệt hay rao chơi, e đã bị 1 lần với chị này rồi.

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
khdam nói:
"L31, L32", "ky Lam" ,... có gần khu oto 6 mơ rộng (do Phú Mỹ phân) phối kg?
Tình hình nầy có khi nhờ mợ hope bán quách 2 lô liền kề oto 6 mở rộng.
L31, 32 này là của Địa ốc 10 phía bờ sông RC bác ợ, Kỳ Lâm cũng phía bờ sông, còn ô tô 6 mở rộng ở phía Bắc dự án.
Bác nhờ e bán thì e cũng phải nhờ môi giới thôi, e cũng ít khi tự bán lắm.
Nếu bác chưa cần gấp tiền thì k nên bán lúc này bác ợ. Chán thì cũng chán lâu rồi, chán thêm ít bữa nữa cũng chẳng sao :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/2/08
420
161
43
hanoi
taxivip.com.vn
hope nói:
bravia nói:
Mợ hope đã định thay đổi chiến trường khác chưa thế, hay vẫn quyết tâm bám trận địa
Em dự định khi nào gặt hái đc thì bán bớt 1 ít thôi ah, còn thì đóng đô luôn, chứ bán buôn chán lắm rồi bác ợ.

@ longnv: nếu bác emcutai k tìm ra số ĐT thì e sẽ hỏi giúp bác, e khg có số chị Quỳnh nhưng có thể hỏi qua môi giới. Chị Quỳnh này lúc nào cũng như k cần tiền, chẳng biết rao thiệt hay rao chơi, e đã bị 1 lần với chị này rồi.

Thế mà em đang định nhờ mợ đá dùm cho em lô L14 đi!!! Đã PM cho bác Longnv

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
L14 lô góc cũng đẹp mà bác. Nếu đá em nó đi mà đầu tư cái khác hiệu quả hơn thì mới nên đá. Bán ra bán vô bi chừ giấy tờ quá cực, chi phí lại cao nên phải tính kỹ chút. Đã chờ đc đến lúc này, ráng kiên nhẫn thêm chút nữa bác ơi, e dự khu này k còn lâu nữa đâu.

Tập Lái
6/12/11
27
0
1
emcutai nói:
hope nói:
bravia nói:

Thế mà em đang định nhờ mợ đá dùm cho em lô L14 đi!!! Đã PM cho bác Longnv

Cảm ơn bác emcutai nhiều. Đã nhận PM của bác rồi ạ. Hình như chị Quỳnh này đợt trước lâu rồi rao qua môi giới L31 (lô góc nhưng không phải mặt sông, sát lô của em ) giá 16 (cao hay thấp các bác nhỉ? với em thì thấy đắt). Còn L33 đẹp hơn thì chưa thấy rao bán lần nào cả. Nếu có thông tin gì thêm thì nhờ chị hope và bác emcutai lưu ý và update giúp nhé.
Cảm ơn các bác hàng xóm tương lại

Hạng B1
26/12/11
59
236
38
Campuchea
hope nói:
chàyvồ nói:
trong tìn thế nầy chỉ có CDT mới trả lời được chứ chi hope-thím hít chắc cũng nói cho vui chắc gì đã đúng.
THời buổi nhiễu nhương, nghe nhiều coi chừng nhằm ...ý độc là tiêu!
Sao bác phải mở nick mới để phát biểu thế ???????????????
Ở chỗ khác câu nói của bác có thể rất đúng, nhưng bác vào thớt này mà nói vậy là bác coi DANH DỰ của người khác quá THẤP BÉ đó.
bác "lày" quá nhạy cảm nên hiểu nhầm rùi! Tôi chẳng xúc phạm ai cả, chỉ muốn nói lên cái thực tế nhiễu nhương thôi.
nick này mới ví mới biết web này qua 1 nguơi bạn.

Hạng B1
17/10/11
63
0
6
32
Campuchearrr
"Nâu nắm" mới nghe lại tên loại chày nầy. nhớ hồi xưa các mẹ, các chị dùng chày nầy để "giả" bàng. phải kg bác CHÀY VỒ? đừng giỡn nhe, tiếng "giã bàng" đã đi vào thơ-nhạc làm cho làng quê VN mình nên thơ lắm đó.

Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56
bác hope có bản vẽ phân nền ko cho em tham khảo lại chút...
lô L.29 của em ko rõ có hàng xóm với các bác ko ta?

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
h.t.duong nói:
bác hope có bản vẽ phân nền ko cho em tham khảo lại chút...
lô L.29 của em ko rõ có hàng xóm với các bác ko ta?

E có, nếu đấy đủ thì em nó Ao, nếu bác chỉ cần xóm nhỏ nhà bác thì e sì can cho bác. Chính xác là bác đâu lưng với L32 đó. Nếu bác muốn có Ao thì bữa nào tiện, alo e ghé tặng bác 1 bản.

Tập Lái
6/12/11
27
0
1
Bác h.t.duong có nhận được thông báo của Địa ốc 10 thông báo trì hoãn giao nền L29 chưa?? Cuối năm trước em nhận được thông báo của Res10 hẹn cuối 2011 giao nền. Tuy nhiên đến cuối 2011 em cũng chẳng nhận được thông báo gì cả. Chắc kiểu này đến 2015 mới giao các bác ạ

Status
Không mở trả lời sau này.