Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
Các bác cho em hỏi khu BRC mà các bác đang bàn có mấy CĐT vậy?
Khi chiều CN, sau khi đọc thớt này em có ghé coi, thấy hạ tầng thì còn chưa xong, nhà đã làm 20%. Được cái gần quận 2, nhưng nhiều xe ra vào quá.

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
e thấy có báo rao 1 lô trong khu BRC của oto 10,300m2 giá 14tr/m2 đường trước nhà 16m.Theo các bác giá này hợp lí ko?

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
tuando nói:
Nếu vẫn không được thì mợ Hope cứ up cái hình lên 1 trang web nào đó, post link vào đây, anh em up giùm

Em cũng chẳng biết cách này luôn, lúa lắm bác ơi.
Mấy hôm nay em bận cày cuốc cả ngày lẫn tối chắc cuối tuần mới xong. Các bác cho e vài bữa, thế nào e cũng up đc hình.

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
hhthinh nói:
e thấy có báo rao 1 lô trong khu BRC của oto 10,300m2 giá 14tr/m2 đường trước nhà 16m.Theo các bác giá này hợp lí ko?
Em đã trả lời PM bác hhthinh. Các bác cho thêm ý kiến ah. Lô này đã giao nền, có thể XD ngay và có thể làm sổ hồng luôn.
Em cũng mới thấy rao 1 lô 5x18 đường 30m, hướng TN vị trí đẹp, có cống và tủ điện bên cạnh, giá 20.5 tr/m2. Giá thì hơi thơm nhưng hơi ngại là của Ô tô 6.

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
nam khang nói:
Các bác cho em hỏi khu BRC mà các bác đang bàn có mấy CĐT vậy?
Khi chiều CN, sau khi đọc thớt này em có ghé coi, thấy hạ tầng thì còn chưa xong, nhà đã làm 20%. Được cái gần quận 2, nhưng nhiều xe ra vào quá.
DA này kéo dài từ XL Hà Nội đến đường Đỗ Xuân Hợp, có tổng cộng 9 CDT nhưng hiện nay giao dịch chủ yếu 3 CDT là Saca, Ô tô 6 và Địa Ốc 10 vì mới có 3 Khu này là có hạ tầng và vị trí đẹp nhất vì sát XL.
Các CDT theo hồ sơ DA là:
1. Saca
2. CT phát triển Hàng hải
3. CT vận tải Ô tô 6
4. Địa ốc 10
5. CT XD 319
6. Him Lam
7. Kỳ Lâm
8. Liên hiệp vận chuyển
9. CT vận tải Sao Xanh

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
E cám ơn bác Hope nhiều,bác rất nhiệt tình.Mai e đi coi tình hình thế nào,nếu ok thì mình làm hàng xóm nha bác.Nhân tiện bác nói là chưa làm cống là thế nào bác ?

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
hhthinh nói:
E cám ơn bác Hope nhiều,bác rất nhiệt tình.Mai e đi coi tình hình thế nào,nếu ok thì mình làm hàng xóm nha bác.Nhân tiện bác nói là chưa làm cống là thế nào bác ?
Hìhì... e nói tắt, bác hiểu nhầm. Ý em nói là có nắp cống trước nhà k í mà, chứ cống với điện nước khu này xong lâu rồi.

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
ah ah,e đọc xong cứ tưởng là nó chưa làm cống chớ,hehe anyway mai sáng e đi coi rồi về report bác biết

Hạng B2
2/11/06
341
9
18
50
Bệnh viện Phụ Sản
hope nói:
tuando nói:
hope nói:
Nếu bác có thời gian ít phút, xin cho e thăm dò thị trường đôi chút.
Nếu hạ tầng hoàn chỉnh đẹp như các DA khác, đường vào DA thuận tiện, đi ra bằng đường qua dạ cầu Rạch Chiếc chứ k phải vòng xuống trạm thu phí như bây giờ thì bác thấy giá nào là hợp lý so với giá hiện tại ?
Cám ơn bác.
Câu hỏi rất hay :D
Em đoán cũng cỡ 25 tr/m2 trở lên cho lô đường nhỏ, dt nhỏ, nếu pháp lý ổn.
Vấn đề là nếu bây giờ em mua, em chẳng dám khai trong hđ mua bán giá thấp hơn giá thực nữa đâu :)
Cám ơn bác cho em thêm dũng khí để chiến đấu tiếp. :D
:DTuần rồi e có thông tin thuế Q9 đang áp 2% hết. Nếu khai đúng giá mà 2% thì vẫn chấp nhận đc.
@ Sis Hope: Bà Chị có thông tin mà ém kỹ thế! Hihihi. Lô nhỏ của Em buông bây giờ giá 25T/m2 được không Chị (Mua làm VP Cty)
. Chương trình Nông trang Bảo lộc có chốt hạ T6 chưa hay Delay hả Chị?!?!

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
@misavn: lô nào nhỏ nào vậy, nhiều quá đâu bít lô nào, để me call you nhé.
Bác nào up đc hình cho e xin cái mail nhờ bác up giùm cho lẹ, chờ e lâu quá.

Status
Không mở trả lời sau này.