Tập Lái
2/6/10
8
0
0
trungnghia nói:
Nếu chỉ đi 5 người thì tui mua ...... Escape.

trungnghia nói:
Cần đi 7 người thì thuê xe, không lẽ lúc nào bác cũng vác cái xe 7 chỗ chạy vòng vòng. Còn nói chuyện xe FORD uống xăng, chắc bác lại nghe nói rồi.....:p
Escape mà không tốn xăng thì đúng là lại nghe nói rồi...

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
nếu đi ít người thì đi 4 chổ , còn 7 người trở lên thì đi 9 chổ rộng rãi thoải mái không như mấy em kia ngồi 7 người như cá mòi thêm vài cái vali thì chỉ còn lên nóc

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
_SK_ nói:
trungnghia nói:
Nếu chỉ đi 5 người thì tui mua ...... Escape.

trungnghia nói:
Cần đi 7 người thì thuê xe, không lẽ lúc nào bác cũng vác cái xe 7 chỗ chạy vòng vòng. Còn nói chuyện xe FORD uống xăng, chắc bác lại nghe nói rồi.....:p
Escape mà không tốn xăng thì đúng là lại nghe nói rồi...
Tui đang đi Escape nè....

Bữa nào bác lên xe tui đi thử coi nó hao cỡ nào nhé....

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
niln nói:
Vãi lều... Nhưng đúng là em Grand Livina này cách âm ổn đấy. Thật sự! Tui chưa chạy Fortuner nên ko biết nhưng mà chạy em CR-V của Honda rồi, hơn 52k Obama nhưng cách âm còn kém hơn em GL này.

Mình cũng đã ngồi qua và thật sự rất ấn tượng về cách âm của Livina, công nhận là cách âm rất tốt, cảm giác bồng bềnh lắc lư cũng rất ít, ai hay ngồi xe bị say sóng sẽ cảm nhận được điều này. Tốt gỗ hơn tốt nước sơn, bác nào mua xe chỉ dựa theo hình thích bề ngoài không xem trọng sự êm ái và an toàn thì mình thành thật khuyên không nên chọn Livina, hehe :)

www.nissan.com.vn/vt/web/news/news_10601.htm Công ty Nissan đang có chương trình khuyến mãi tặng thẻ xăng trả trước (Flexi Card) cung cấp bởi Ngân hàng PG trị giá 12 triệu đồng cho tất cả các khách hàng mua xe Nissan Grand Livina nhận xe trong khoảng thời gian bắt đầu từ 20/6/2010 đến ngày 31/07/2010.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
27/12/07
73
0
0
36
HCM
mình thì cho 1 phiếu cho bé Inno vì TOY vẫn là lành nhất, phương pháp an toàn

Hạng B2
14/6/10
196
2
0
sperminator nói:

đúng là đồ nhát chết ko dám mạnh dạng.bác cứ thế thì bác có đi xe nào cũng sớm banh xác thôi.

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
sperminator nói:
www.youtube.com/watch?v=e_tr5fz9-GE Nissan Grand Livina vs Toyota Kijang Innova. Dẫn chứng quá rõ ràng. Xem cái này xong là biết.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
xonguyen nói:
sperminator nói:

đúng là đồ nhát chết ko dám mạnh dạng.bác cứ thế thì bác có đi xe nào cũng sớm banh xác thôi.
Chơi trù ẻo là sao????????:cool:

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
xonguyen nói:
sperminator nói:

Thứ nhất, bác có ko bán được xe cũng ko nên trù ẻo người khác như thế. Mỗi người có một suy nghĩ, người giỏi là thuyết phục được người khác theo mình chứ ko phải như cái dòng bác nói ở trên.
Thứ hai, người ta nói là mạnh dạn chứ ko phải mạnh dạng

Thứ ba, lời nói thể hiện văn hóa. Mình tôn trọng người khác thì người khác mới tôn trọng mình.

Chúc bác bán được nhiều hàng