Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
xonguyen nói:
sperminator nói:
mình thì cho 1 phiếu cho bé Inno vì TOY vẫn là lành nhất, phương pháp an toàn

đúng là đồ nhát chết ko dám mạnh dạng.bác cứ thế thì bác có đi xe nào cũng sớm banh xác thôi.
Thua cha này luôn

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
giuvung nói:
Em đã chạy qua hết 3 thằng này rồi.

Chạy sướng, êm ái, cách âm tốt. Ni - Ca - To

Rộng rãi thoáng mát kinh tế. To - Ni - Ca

Đẹp, có nhiều đồ chơi. Ca - Ni -To

Túm lại: Mấy xe này ko hơn nhau nhiều, tùy mính thích thôi.
Ni: Đồng gầm sơn hơn hẳn 2 anh kia. Xe chạy đầm hơn và cảm giác lái tốt hơn.
To: Rông rãi thoáng mát, về lâu về dài vẫn kinh tế hơn 2 em kia.
Caren: Đẹp, nhiều đồ chơi nhưng mang tiếng hàng xẻng nên nhiều người ko thích.

Chuẩn, nhưng kinh tế là bán lại ít bị mất giá hơn thôi, chứ về mặt tiết kiệm xăng thì Ni ăn đứt 2 chú kia.

Hạng F
5/3/05
8.717
75.003
113
đây
đúng là đồ nhát chết ko dám mạnh dạng.bác cứ thế thì bác có đi xe nào cũng sớm banh xác thôi.

chung quy mấy bài về GLV thấy có đến 10 cái nick của Nis.... nhưng mà tiếp thị kém...có lẽ trước đây toàn sales tủ lạnh, tivi chuyển sang... từ ngữ thì kinh khủng :confused:

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
vwbeetle nói:
em vừa chạy thử livina của ông bạn bác sĩ mới mua,cảm giác ngon hơn hẳn con ỉn của ông già vợ .êm ái hơm, cảm giác lái hơn,nội thất ok hơn...chỉ có nhỏ con hơn thôi

Bro có khen em Livina này thì cũng nhớ khen ít thôi nhé, trên đây có nhiều fan cuồng của Innova lắm đấy, mấy bác đó thấy bro khen Livina nhiều vậy thế nào cũng sẽ bực tức và chụp mũ bro là sale của Nissan đó nha, hihi.

nissanhadong.com.vn/tin-tuc/nissan-grand-livina-co-xung-voi-muc-gia-600-trieu-dong.html phải ngồi sau tay lái của Livina mới cảm nhận hết nét hấp dẫn của mẫu xe này

Last edited by a moderator:
24/3/10
4.364
3.876
113
Có gì đâu mà bực pác. Em cũng là fan của Toy nè. Nếu chỉ xét trên cảm giác của người lái thì rõ ràng Livina ăn đứt Innova chứ pác. Chỉ có nếu nhìn tổng thể mọi nhu cầu của dân VN thì Innova mới vô đối thôi.

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Có gì đâu mà bực pác. Em cũng là fan của Toy nè. Nếu chỉ xét trên cảm giác của người lái thì rõ ràng Livina ăn đứt Innova chứ pác. Chỉ có nếu nhìn tổng thể mọi nhu cầu của dân VN thì Innova mới vô đối thôi.

Hạng B1
20/5/10
78
2
0
43
Somewhere in the distance
Ờ...mình cũng bắt đầu thấy ghét Toyota rồi đấy. Mà thực ra là từ trước tới giờ mình cũng chẳng thích gì lắm...
Lại còn sau cái vụ chân ga, chân phanh, thảm sàn nữa chứ... 98 mạng người đã chết. Không biết mọi người thế nào chứ mình là mình kêu gọi tẩy chay luôn. Em thề không bao giờ mua Toy.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Nếu ai đó là khách hàng, mua xe thực sự và nói lên cảm nhận về cái xe thì chẳng ai nói gì. Nếu ai đó làm sale, đứng ra nói tốt về cái xe của hãng mình, cũng chẳng ai thèm nói. Nhưng nếu ai đó làm sale mà giả dạng khách hàng đã mua xe để tung hê sản phẩm của mình thì bị ghét là đúng rồi, khác gì đóng giả vai cò mồi. Đó là vấn đề ở các thớt Nissan. Các bác cứ chịu khó đọc lại từ đầu sẽ thấy vô số bác khách hàng giả dạng, chỉ cần đọc qua giọng văn là biết ngay. Thôi, chúc mấy bác bán được hàng.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
vwbeetle nói:
thằng con em 3 tuổi cho nó ngồi livina đi chơi một chyến nó còn biết nhận xét xe này đã hơn xe ông ngoại( ông già em chạy inova) heheh
Cho nó làm sale Nissan luôn đi bác, có tiềm năng lắm đó.... Nó có đầu óc nhận xét và khách quan hơn mấy bác đang dập nhau trên kia nhiều.....