Hạng D
16/4/07
2.336
630
113
trungnghia nói:
Thiệt tui thấy không có ai như chú derik này. Mịa, Innova chạy đầy đường nên gặp tai nạn là chuyện thường. GLV ít hơn nên chưa có tai nạn. Gặp mấy cái tai nạn này thì cỡ Hummer cũng nát bấy chứ xá gì Inn. Nhảm quá rối chú ơi. Đã định không post vào thớt này nữa mà thấy chú cùi bắp quá nên phải lên tiếng.

Về thớt nhà mình đi bác ơi (OSS), ở đây làm gì cho mệt.

Hạng B2
28/3/10
148
3
18
derick nói:
Sự thật vẫn là sự thật. Sale và fan của Ỉn đang cay cú và phải dùng đến hạ sách là ngụy biện

http://www.youtube.com/watch?v=a0dapwUsGEo
Bác derick toàn đưa những nghiên cứu ở đâu đâu bên hải ngoại không. KHÔNG BIẾT AI NGHIÊN CỨU VÀ ĐIỀU KIỆN TEST CÓ CÔNG BẰNG HAY KHÔNG. DERICK lúc nào cũng lun miệng nói hãy lái và cảm nhận. bi giờ mời bác ấy test thực tế thì lại KHÔNG CHỊU.
DERICK NÓI MỘT ĐẰNG LÀM MỘT NẺO. LÀM SALE NHƯ VẬY AI DÁM MUA XE

SỰ THẬT LÀ SỰ THẬT NISSAN GRAND LIVINA VẪN LÀ DÒNG XE BÁN Ế TẠI VIỆT NAM.

Tập Lái
11/6/10
41
5
8
Innova thì em thấy bình thường, chả có gì đặc biệt
Carens cách âm tốt, số tự động và đặc biệt ấn tượng với hệ thống âm thanh. Vote cho Carens
Nissan Grand Livina em chưa ngồi nên k biết

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
Nói chung topic nào cũng có bác "derick" tham gia vậy và toàn những chuyện không đâu vào đâu.
Đề nghi tham gia nghiêm túc, chia xẻ kinh nghiệm chứ không phải tiếp thị một cách tào lao nữa.
Đề nghị các thành viên OS tẩy chay các hoạt động như vậy.

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Thui, e xin các bác. Túm lại, xe nào cũng có cái tốt, gặp xui thì xe nào đụng cũng die hết.

Tập Lái
12/9/07
31
0
0
53
Nissan Viet Nam
nissan.com.vn
maibatiendung nói:
Nói chung topic nào cũng có bác "derick" tham gia vậy và toàn những chuyện không đâu vào đâu.
Đề nghi tham gia nghiêm túc, chia xẻ kinh nghiệm chứ không phải tiếp thị một cách tào lao nữa.
Đề nghị các thành viên OS tẩy chay các hoạt động như vậy.

Đồng ý với ý kiến bác này. Ông derick này cứ thế nào ý. Mất cảm tình quá