1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Nên góp ý VNS bỏ luôn số 1 đi anh, dừng giữa dốc hay chở nặng dề pa từ số 2 là nhất rùi, vừa tiết kiệm vừa đỡ ồn. Kkkk, cũng may là chưa có ai tình nguyện. Mà sao hãng Mít to thế mà không có nổi 1 cái xe demo để anh thử nghiệm các ý tưởng sáng tạo lại phải kêu gọi khách hàng tự nguyện giao xe cho anh thử, ngộ nhỡ máy móc có vấn đề gì hãng có từ chối bảo hành k anh? Nếu anh đại diện nhà máy VNS thì may ra chứ anh hô hào suông thế thì ai dám ạ?
Bác là doanh nghiẹp thì nên không hỏi như thê này. Các công ty và hãng xe đều không được tự động làm ngoài qui định dù là gắn thêm một con ốc. Mit Toy hay Honda cũng như nhau.
Mit là thoáng nhất khi để khách hàng gắn Racechip BB và đủ thứ khác.

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
. Bác ấy cũng có tuyệt chiêu làm cho mí con Jolie cỏ nhà bọn em ăn uống chỉ còn chừng 7,5l/100km mà không giảm công suất nữa đó, tính em nhát nên em vừa năn nỉ, vừa dùi mấy năm nay mà chẳng ông Jolier nào chịu tiên phong chuột bạch. Không riêng gì Mit, các xe hãng khác Bác ấy cũng làm đc giảm từ 1-1,5l/100km nên Bác mang đội xe Bác để Bác ấy mần đi, nhớ đừng giảm khoán cho tài xế nhờ chút nhá.​
T chưa bao giờ yêu cầu bác Jolie nào làm cả, mà chỉ báo khả năng là các bác đi BXC làm dể nhất. T mất rất nhièu tiền vào đây và không hề có ý định thực hiện vì nó không thể hoàn vốn.
Phong nên xem lại vấn đề đọc hiểu của mình.

Chỉnh sửa cuối:
1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Chuyện điều chỉnh lên số sớm lên số chậm mình làm lâu lắm rồi , và miễn phí cho các bác Mit. Dĩ nhiên là T sẽ giải thích cho bác nào làm chuột bạch. Mong các bác vui vẻ , thân thiện như các bác Mit vốn có.
Bác PS nào muốn tìm hiểu, xin gặp riêng, vi T vẫn tìm được $ nếu làm cho các xe hiệu khác.
Em phắn , rất mong nhận PM.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: TaiNiToSw
24/3/10
4.364
3.876
113
Chụp hình bugi chi anh, xe PS D vặn chìa khoá lúc nào biểu tưởng bugi xông động cơ chả sáng vài giây trước khi khởi động xe, hem lẽ xe PS k có bugi xông mà Mit vẫn để cái đèn báo sáng tắt chi vậy anh?

24/3/10
4.364
3.876
113
Bác là doanh nghiẹp thì nên không hỏi như thê này. Các công ty và hãng xe đều không được tự động làm ngoài qui định dù là gắn thêm một con ốc. Mit Toy hay Honda cũng như nhau.
Mit là thoáng nhất khi để khách hàng gắn Racechip BB và đủ thứ khác.
Mit cũng như Toy thui anh thik gắn thêm giề vô hãng gắn mà chả dc, thậm chí anh mua phụ tùng ngoài vào họ vẫm thay cho đó thôi. Việc gắn thêm gì là khách hàng tự chịu về nguồn gốc, vì vậy mới phải cân nhắc xem mua từ đâu nguồn gốc ra sao. Ví dụ như racechip của hãng có uy tín thì nên xài có gì còn nắm được người bán mà khiếu nại chứ mua mấy giải pháp đánh lừa cảm biến của anh nói thật là nghe cái tên đã k muốn gắn rồi chưa kể có người do chính tay anh tư vấn lắp cái này tháo cái kia khi xe bị sự cố anh chả giúp gì dc kéo xe vô hãng Mít chỉ nghe chửi. Hy vọng anh cẩn thận hơn khi đưa ra giải pháp cũng như đặt cái tên nghe cho thuyết phục khách hàng ạ. Mít cứ để anh tung hoành vặn này chỉnh cái kia mà tự chế khắc phục nhược điểm của Mít thì đúng là VNStar hết người rồi.

24/3/10
4.364
3.876
113
Gắn race chip , lock như bác đang ca ngợi thì khả năng hư xe cao hơn, vì nâng công suất xe. Và chạm mach điện, nhưng bác vãn đang hô hào thế thôi.
Còn cái này là giảm tí công suất lúc chuyển số, không thể hư xe được, mà ngược lại.
Anh nói câu va chạm mạch điện thì mình thấy anh chả hiểu biết gì về các món anh đang nói rùi nên chả tranh luận gì cho anh hiểu thêm, dù sao cũng cám ơn anh đã dũng cảm thừa nhận là nó tăng công suất chứ không phải là cảm giác tâm lý như trước đây anh thường chống chế, còn lợi ích ra sao thì để các anh đang xài racechip tự thấy và kêt luận vì số anh đang xài racechip đông đảo hơn số anh sử dung giải pháp đánh lừa cảm biến gì đó của anh. Mua con xe đã yếu sinh lý k làm cho nó mạnh thêm dc lại đánh lừa cho nó yếu đi thặt nên mua Matiz đi cho lành nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/8/15
185
82
28
35
xe AT mà cũng khổ nhỉ :v Mình cũng thích AT nhưng đi MT riết rồi cũng thấy nó hay :)

24/3/10
4.364
3.876
113
Gắn race chip , lock như bác đang ca ngợi thì khả năng hư xe cao hơn, vì nâng công suất xe. Và chạm mach điện, nhưng bác vãn đang hô hào thế thôi.
Còn cái này là giảm tí công suất lúc chuyển số, không thể hư xe được, mà ngược lại.
Hồi trước anh bán racechip dỏm gắn cho khách có nói rõ gắn hư xe không vậy anh hay anh quảng cáo racechip lên tận mây xanh? Nếu không nói rõ thì giờ anh thôi bán dây chíp chuyển qa bán giải pháp đánh lừa cảm biến giề đó anh lại nói vậy thì người mua tự họ sẽ hiểu lời nói của anh nó tương phản với tuổi tác đó.
:3dcuoi: