Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
T chưa bao giờ yêu cầu bác Jolie nào làm cả, mà chỉ báo khả năng là các bác đi BXC làm dể nhất. T mất rất nhièu tiền vào đây và không hề có ý định thực hiện vì nó không thể hoàn vốn.
Phong nên xem lại vấn đề đọc hiểu của mình.
Thì ra là vấn đề đọc hiểu của em chắc có gì đó không ổn. Jolie thì Bác đã từng kêu gọi gom lại vài xe để Bác làm cho giảm chi phí, giờ còm đó tự nhiên mất tiêu. Không biết các mem mới có dính đòn không, nhưng các mem cũ nghe đến đều ngao ngán thở dài.​
Và không biết Bác bibi trong link dưới này có mang xe sang cho Bác chuột bạch không. Xe Bác này đợt đi off Đà Lạt với bọn em hè 2015 đang uống 6.5l/100km, Bác có khả năng làm giảm còn 4.5-5l/100km, thật tuyệt vời. Còm trên Bác bảo BXC làm dễ nhất, còm link dưới thì xe béc phun Bác cũng bảo độ tiết kiệm rất dể. Vậy là độ chế cái nào cũng là muỗi đối với Bác, vậy sao các hãng xe không mời về làm cố vấn cho dàn kỹ sư của họ mà để phải lên cái xóm Mit nhỏ bé này để tìm xe làm chuột bạch nhỉ.​
https://www.otosaigon.com/threads/lancer-mt-gia-nhung-khong-chat.8669031/
Lancer là con chiến mã, dùng chạy như sấm sét, chứ không lừ đừ, vó thể dùng lâu dài.
Nếu xe ổn định thì tìm bác Chiến, bác Kim đặt trước
Bộ béc
Moto bước
Bobin
Dia Ly họp, mâm ép ly hop, chính hãng mới được.
Nếu xe còn cứng thì độ được nhiều thứ lắm.
Đặc biệt xe này độ tiết kiệm rất dể. Nếu muốn giảm thêm 1,5 đến 2 lít thì đưa xe cho anh.

Tương tự không biết Bác Jolie này đã đưa xe cho Bác chuột bạch chưa mà cũng không thấy report luôn. Cũng trong đợt Jolie đi off Đà Lạt hè 2015 thì thấy xe Bác ấy vẫn chưa có Crui :p.​
Link: https://www.otosaigon.com/threads/t...-control-cho-pajero-d-at-va-mt.8564180/page-2
Ngày xưa xe hơi đã có bộ phân này rồi. Jolie muốn làm thì đưa xe cho anh, được việc thôi, nhưng hơi phô.

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
Thì ra là vấn đề đọc hiểu của em chắc có gì đó không ổn. Jolie thì Bác đã từng kêu gọi gom lại vài xe để Bác làm cho giảm chi phí, giờ còm đó tự nhiên mất tiêu. Không biết các mem mới có dính đòn không, nhưng các mem cũ nghe đến đều ngao ngán thở dài.​
Và không biết Bác bibi trong link dưới này có mang xe sang cho Bác chuột bạch không. Xe Bác này đợt đi off Đà Lạt với bọn em hè 2015 đang uống 6.5l/100km, Bác có khả năng làm giảm còn 4.5-5l/100km, thật tuyệt vời. Còm trên Bác bảo BXC làm dễ nhất, còm link dưới thì xe béc phun Bác cũng bảo độ tiết kiệm rất dể. Vậy là độ chế cái nào cũng là muỗi đối với Bác, vậy sao các hãng xe không mời về làm cố vấn cho dàn kỹ sư của họ mà để phải lên cái xóm Mit nhỏ bé này để tìm xe làm chuột bạch nhỉ.​

Tương tự không biết Bác Jolie này đã đưa xe cho Bác chuột bạch chưa mà cũng không thấy report luôn. Cũng trong đợt Jolie đi off Đà Lạt hè 2015 thì thấy xe Bác ấy vẫn chưa có Crui :p.​
Link: https://www.otosaigon.com/threads/t...-control-cho-pajero-d-at-va-mt.8564180/page-2

Căng.

Nhân chứng vật chứng rõ ràng !!!

24/3/10
4.364
3.876
113

Rất thuyết phục ạ. Hội Mít các pác vẫn còn rất nhiều anh em đáng kính ạ.
:3dtanghoa:

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Rất thuyết phục ạ. Hội Mít các pác vẫn còn rất nhiều anh em đáng kính ạ.
:3dtanghoa:
Dạ giờ bọn em cũng thành hội kín mất rồi ạ, vẫn off cafe đều đều, trao đổi kinh nghiệm dùng xe, độ xe, sửa xe đều đều ấy chứ nhưng ít có public ạ, vì public lên là thánh cứ nhảy vào loãng cả. Chỉ tội các Bác mới chạy lòng vòng em sợ vấp té nên mới còm vậy chứ ham hố gì hơn thua mà tranh luận Bác ơi. Trước giờ tưởng đâu chỉ có Jolie bọn em là như thế, ai dè đâu hội xì phuộc các anh cũng rứa, còn mấy ông Grandis thì tự chơi trên face cho yên lâu gồi :(.​

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
Dạ giờ bọn em cũng thành hội kín mất rồi ạ, vẫn off cafe đều đều, trao đổi kinh nghiệm dùng xe, độ xe, sửa xe đều đều ấy chứ nhưng ít có public ạ, vì public lên là thánh cứ nhảy vào loãng cả. Chỉ tội các Bác mới chạy lòng vòng em sợ vấp té nên mới còm vậy chứ ham hố gì hơn thua mà tranh luận Bác ơi. Trước giờ tưởng đâu chỉ có Jolie bọn em là như thế, ai dè đâu hội xì phuộc các anh cũng rứa, còn mấy ông Grandis thì tự chơi trên face cho yên lâu gồi :(.​

Hội Grandis tẩy chay, chạy qua đám PS xì phuộc tẩy luôn, binh đoàn Jolie cũng hổng ưa

Nói chung là giờ anh ý chỉ chạy dzòng dzòng lùa gà mới thôi

Quan ngại quá !!!

24/3/10
4.364
3.876
113
Dạ nói da khổ lắm anh ạ, hội xì phuộc của chúng em chơi kín chong Viber mà cũng bị anh omsom dới Vinastar dô định hướng, dồi thấy kiểm soát không được thì đảo chính hất tụi em da ngoài hết dồi ạ. Mà nhờ vậy tụi em lại có dịp tạo lại hội mới mần trong sạch nội bộ ạ, lên đây cũng chỉ để cảnh báo cho các mem mới khỏi bị dụ chế cháo bậy bạ thui, vì cũng có người đi PS được chính tay pác ấy chăm sóc lúc xe hư pác ấy ngoảnh mặt làm ngơ chứ tụi em cũng đâu ham hố gì tranh luận với người nói mãi không chịu hiểu ạ. Tuy em hay phê phán nhưng em vẫn nhận xét PS là xe đáng mua nếu chấp nhận được các nhược điểm của nó và vẫn giới thiệu nhiều người quen mua chứ k phải chỉ gièm phá Mít đâu ạ.