Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
21/9/13
662
2.907
93
Em có cái nhà bên khu phố 1 , mua đất dự án 2013 xây lên ở , gần công ty may, ngay khú con kênh, 2 vc ở, đôi khi rất thích vì đất rộng, mát mẻ, nhưng đôi khi thấy chán vì ko co tien ich gì, anh kenztran ko public đc thì inbox gium em thông tin ... để nắm tình hình.
Thanks anh nhiều.
Hihi em cũng dân đen như các bác thôi, em suy đoán dựa theo thông tin úp úp mở mở của bác @minhquang07 thôi bác ah. Nhưng khu bác minhquang07 quay tôn chuẩn bị triển khai là chính xác rồi, mà muốn đẩy hết khu trên 10ha này thì bên bác ấy sẻ có phương án làm cầu. Mà phương án cầu nào ít tốn kém nhất, ít đụng chạm tới các cấp chính quyền nhất, ít ảnh hưởng đến đền bù nhất thì các bác ấy chiến thôi. Mà khu APD giá trị nhất khi nối vô trục nào đó bên GV thôi, chứ nối qua BT hay TD thì chỉ có tèo. Em suy đoán thế thôi, chứ thông tin cụ thể em nghĩ sẽ sớm có thôi bác ah. Chờ đợi là hạnh phúc mà!

Hạng C
21/9/13
662
2.907
93
Khu Vạn Phúc Riverside mà Đại Phúc với Him Lam đang làm bên Hiệp Bình Phước Thủ Đức hả bác?
Chứ các khu bên Gò Vấp, Bình Thạnh thì hết đất trống rồi.

Chẳng lẽ ảnh hốt luôn cái Công Viên Gò Vấp?
Em đoán đâu đó bên GV anh ah. Hôm trước có chú đến dò mua đất nhà em, gặp xếp em ở nhà, giả bộ hỏi "chú ơi, đầu tư đất bên này hay Bình Chánh thì lời hơn chú, xếp em nói: làm cầu phát là giá đất nó như BT ah, nó lại bảo: không giá đất sẽ như GV", không biết ý gì đây.....

• Like
Reactions: Tám
Tập Lái
12/10/15
0
45
12
Hihi em cũng dân đen như các bác thôi, em suy đoán dựa theo thông tin úp úp mở mở của bác @minhquang07 thôi bác ah. Nhưng khu bác minhquang07 quay tôn chuẩn bị triển khai là chính xác rồi, mà muốn đẩy hết khu trên 10ha này thì bên bác ấy sẻ có phương án làm cầu. Mà phương án cầu nào ít tốn kém nhất, ít đụng chạm tới các cấp chính quyền nhất, ít ảnh hưởng đến đền bù nhất thì các bác ấy chiến thôi. Mà khu APD giá trị nhất khi nối vô trục nào đó bên GV thôi, chứ nối qua BT hay TD thì chỉ có tèo. Em suy đoán thế thôi, chứ thông tin cụ thể em nghĩ sẽ sớm có thôi bác ah. Chờ đợi là hạnh phúc mà!
Ok, thanks anh kenztran, 10 ha do xay o cho nao vay anh, lam chung cu ha?

Hạng D
21/10/10
1.154
3.893
113
Goodmorning!
Em đảm bảo các bác khi thông tin cây cầu được public thì mọi người sẽ rất bất ngờ, không như mọi người nghĩ thông thường trước đây ;)

Bất ngờ là nối vô công viên Gò Vấp?
Hoặc bất ngờ hơn nữa là ...k có bất ngờ nào hết :D

• Like
Reactions: Tám and kenztran
Hạng C
29/1/16
549
6.572
93
Khu Vạn Phúc Riverside mà Đại Phúc với Him Lam đang làm bên Hiệp Bình Phước Thủ Đức hả bác?
Chứ các khu bên Gò Vấp, Bình Thạnh thì hết đất trống rồi.

Chẳng lẽ ảnh hốt luôn cái Công Viên Gò Vấp?
Có lẽ cái công viên Gò Vấp!!!!!

• Like
Reactions: seanice and Tám
Hạng C
21/9/13
662
2.907
93
Anh @kenztran vô đọc thêm thông tin này tham khảo trước khi chọn mua biệt thự bên em nhé ;)
http://thitruongbietthu.blogspot.com/2016/06/xay-dung-biet-thu-nhu-nao-moi-dung-theo-phong-thuy.html
Khi nào mới send cho mình cái layout nhà phố APD được vậy bác. Đúng là chuẩn bị có biến lớn khu này bác ah. Mấy nay cò chạy rần rần, điện thoại liên tục. Nhà có lô đất bờ sông SG năm trước mua 7 tỏi, nay có chú nhào vô năn nỉ mua 20 tỏi, bán lúa non được không bác. Hay để lên 40 tỏi mới bán

Hạng F
2/3/14
12.223
128.227
113
Khi nào mới send cho mình cái layout nhà phố APD được vậy bác. Đúng là chuẩn bị có biến lớn khu này bác ah. Mấy nay cò chạy rần rần, điện thoại liên tục. Nhà có lô đất bờ sông SG năm trước mua 7 tỏi, nay có chú nhào vô năn nỉ mua 20 tỏi, bán lúa non được không bác. Hay để lên 40 tỏi mới bán
:eek:

• Like
Reactions: kenztran
Status
Không mở trả lời sau này.