Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
16/4/16
84
460
53
www.landmark-aa.com
Khi nào mới send cho mình cái layout nhà phố APD được vậy bác. Đúng là chuẩn bị có biến lớn khu này bác ah. Mấy nay cò chạy rần rần, điện thoại liên tục. Nhà có lô đất bờ sông SG năm trước mua 7 tỏi, nay có chú nhào vô năn nỉ mua 20 tỏi, bán lúa non được không bác. Hay để lên 40 tỏi mới bán
:3dcuoi:

• Like
Reactions: kenztran
Hạng B2
21/9/15
108
401
63
Tp Hồ Chí Minh
Khi nào mới send cho mình cái layout nhà phố APD được vậy bác. Đúng là chuẩn bị có biến lớn khu này bác ah. Mấy nay cò chạy rần rần, điện thoại liên tục. Nhà có lô đất bờ sông SG năm trước mua 7 tỏi, nay có chú nhào vô năn nỉ mua 20 tỏi, bán lúa non được không bác. Hay để lên 40 tỏi mới bán
Sry anh, từ hôm thứ 7 tới giờ, cứ APĐ với NRC em chạy qua chạy lại muốn mòn cái lớp luôn nên ko kịp gọi điện cho anh. Cho em hẹn qua đầu tuần em sẽ gọi lại cho anh nhé.
Còn miếng đất 7 tỏi bờ sông đó, anh tào lao quá, anh cứ "ăn no cất kĩ" cho em, chả việc gì phải bán. Thời điểm này bên APĐ không mua thêm thì thôi chứ ai lại đi rao bán anh :3dquaytay:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
26/11/10
1.171
6.118
113
Tin đồn thì bán được dồi
Khi có tin thật da là dổ dá bắt đầu xuống

• Like
Hạng F
2/3/14
12.223
128.227
113
Bởi vậy, ai kém như anh ... bỏ 40 tỏi mua 2 con Sari Town ... có lời đồng nào chưa?
Bởi vậy.

Mình mua con tái định cư Xa xi mi, giờ hoá ra còn không có nước nóng bồn rửa chén. Thấy có người rao xuất cảnh 3,6 tỷ trên bất động sản, vại là lỗ 600 chai dồi.

Con Xa ri town giờ móng vẫn chưa thấy đâu. Giờ rao chắc lỗ vài tỏi.

• Like
Reactions: landmark and Tám
Hạng D
26/11/10
1.171
6.118
113
Bởi vậy.

Mình mua con tái định cư Xa xi mi, giờ hoá ra còn không có nước nóng bồn rửa chén. Thấy có người rao xuất cảnh 3,6 tỷ trên bất động sản, vại là lỗ 600 chai dồi.

Con Xa ri town giờ móng vẫn chưa thấy đâu. Giờ rao chắc lỗ vài tỏi.
Hic
Tội anh quá
Cắt lỗ ... quay đầu là bờ

Hạng F
2/3/14
12.223
128.227
113
Hic
Tội anh quá
Cắt lỗ ... quay đầu là bờ
Con Xa xi mi giờ cắt lỗ nhiêu thì đuợc? :D Sợ cắt lỗ còn không bán được ấy chứ, Vin hòm Xen trồ sắp giao một toà rồi, chọn giữa hai cái người ta mua Vin hòm chứ có ai mua Xa xi mi đâu.

• Like
Reactions: ganup
Hạng D
26/11/10
1.171
6.118
113
Con Xa xi mi giờ cắt lỗ nhiêu thì đuợc? :D Sợ cắt lỗ còn không bán được ấy chứ, Vin hòm Xen trồ sắp giao một toà rồi, chọn giữa hai cái người ta mua Vin hòm chứ có ai mua Xa xi mi đâu.
Khó quạ
Kể ra nếu anh mua căn bancong hướng Đông thì có anh dì teen-teen trả 4t6 dồi
Căn anh hướng Tây ... haizza chắc là kẹp nát bi luôn

:3ddaomat:

Hạng F
2/3/14
12.223
128.227
113
Khó quạ
Kể ra nếu anh mua căn bancong hướng Đông thì có anh dì teen-teen trả 4t6 dồi
Căn anh hướng Tây ... haizza chắc là kẹp nát bi luôn

:3ddaomat:
Tây Bắc. Chắc vậy quá. Vậy là không có tí cơ hội nào hết hả bác?

Status
Không mở trả lời sau này.