Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Em dự định là chở gia đình đi suối nước nóng Bình Châu! Đi hướng cầu Phú Mỹ (PM) - CT Long Thành - QL51 - Đường ven biển! Thế nhưng hôm nay em đi thị sát bằng 2 bánh vừa qua cầu PM thì tá hỏa khi thấy cái này:
Rốt cục là có CẤM hay KHÔNG (Cầu Phú Mỹ)? Sẵn tiện em hỏi luôn đoạn ven biển vào QL 55

Biển cấm ô tô dưới chân cầu PM (quận 2) mà phía đầu cầu (quận 7) không thấy cấm

Rốt cục là có CẤM hay KHÔNG (Cầu Phú Mỹ)? Sẵn tiện em hỏi luôn đoạn ven biển vào QL 55

Biển cấm ô tô đoạn đường dẫn lên cầu PM (quận 2)

Cái đáng nói không phải là biển nó như thế nào cái em muốn biết là nó có Cấm hay Không? Tại em thấy các bác xe con xe tải xe container rủ nhau chạy trong khi có biển cấm! Lúc em đi không có CSGT! Nếu CSGT có thì có bắt ko? (Hỏi ngu)

Nếu các bác bảo là không cấm thì lở gặp CSGT phạt thì nói thế nào?

Sẵn tiện các bác cho em hỏi đoạn ven biển lên Bình Châu google nó chỉ em đi như thế này:

Nhưng khi tắt chỉ đường thì em thấy vệ tinh nó chụp như này:

Không biết là từ đoạn ven biển có được rẽ trái vào QL55 không ạ?
Bác nào đi rồi có thể hướng dẫn em không?

Em cám ơn các bác đã quan tâm!
P/s: Nghe khách sáo nhỉ! Nhưng làm gì làm vẫn phải cám ơn các bác ợ!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
2/5/12
226
49
43
44
Theo em vầy:

- Nhìn biển thì chắc chắn là CẤM.
- Nhìn dòng xe đang lưu thông thì có lẽ các bác tài cho là KHÔNG CẤM.
- Gặp xxx thì HÊN XUI.

• Like
Reactions: lequangnhut
Hạng B2
21/9/10
273
310
63
TP.HCM
Hehe theo em thì lúc trước công trình đang thi công nên cấm (có đường khác cho ô tô đi), giờ đã làm xong nhưng chưa tháo biển cấm. Chứ theo hình của bác thì biển cấm gì mà ô tô đi như trẩy hội :D Hay mấy bác tài này làm liều? o.o Chắc ăn thì bác nên đi đường khác chứ chui vào lỡ xui gặp CSGT bắt thì không biết cãi làm sao ;)

• Like
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
trước khi đi bác chủ in san cái quy chuẩn về việc cấm biển báo hiệu đường bộ để trong xe. biển báo đặt ko đúng quy định.. cãi chài cải coi lun bác :3danbanh: kaka

• Like
Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
em thấy cái bảng báo đó hợp vệ sinh rồi đó chứ:D nhìn quá to rõ lun
chỉ có điều lạ là sao mọi người cứ ào ào chạy thôi

• Like
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Thứ sáu này em chở gia đình đi suối nước nóng Bình Châu! Đi hướng cầu Phú Mỹ (PM) - CT Long Thành - QL51 - Đường ven biển! Thế nhưng hôm nay em đi thị sát bằng 2 bánh vừa qua cầu PM thì tá hỏa khi thấy cái này:

Biển cấm ô tô dưới chân cầu PM (quận 2) mà phía đầu cầu (quận 7) không thấy cấm

Biển cấm ô tô đoạn đường dẫn lên cầu PM (quận 2)

Cái đáng nói không phải là biển nó như thế nào cái em muốn biết là nó có Cấm hay Không? Tại em thấy các bác xe con xe tải xe container rủ nhau chạy trong khi có biển cấm! Lúc em đi không có CSGT! Nếu CSGT có thì có bắt ko? (Hỏi ngu)

Nếu các bác bảo là không cấm thì lở gặp CSGT phạt thì nói thế nào?

Sẵn tiện các bác cho em hỏi đoạn ven biển lên Bình Châu google nó chỉ em đi như thế này:

Nhưng khi tắt chỉ đường thì em thấy vệ tinh nó chụp như này:

Không biết là từ đoạn ven biển có được rẽ trái vào QL55 không ạ?
Bác nào đi rồi có thể hướng dẫn em không?

Em cám ơn các bác đã quan tâm!
P/s: Nghe khách sáo nhỉ! Nhưng làm gì làm vẫn phải cám ơn các bác ợ!
Theo em đã có biển cấm thì mình ko đi. Còn QL55 ven biển thì cứ theo Google Map nó chỉ là em chạy ra tới Phan Thiết ok rồi đó bác

• Like