Hạng C
5/8/13
566
827
93
39
Saigon
Đúng là nhanh như cướp, tốt nhất ra đường giỏ xách bỏ cốp xe, hoặc xe ko có cốp thì đừng dùng giỏ xách

Hạng B1
26/9/13
95
74
28
Nghe các bác đánh đồng cướp với XXX mà tôi buồn quá! Vẫn biết XXX vẫn có nhiều người tốt nhưng chắc bị nhốt trên bàn giấy hết rồi. Tôi mà có quyền thì chỉ cho các chị gái XXX ra đường thôi còn các anh giai xxx thì cất trong phòng hết. Ở nước người ta, ra đường không thấy cảnh sát nhưng khi có chuyện là cảnh sát xuất hiện liền; còn ở VN thì ngược lại. Đúng là VN có nhiều cái quái lạ mà nước ngoài cần tới để thăm quan học hỏi.

Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
Tiện đây các bác cho em hỏi, cái camera hành trình của em xài loại hít chân không dán lên kính lái luôn, ngặt nỗi đậu dưới trời nắng chừng 5 phút là nó bong ra rớt xuống ngay. Em đã thử dùng băng keo 2 mặt dán rồi (loại mỏng, dày, 3M đều thử) nhưng không ăn thua các bác. Vậy giờ các bác có cách làm nó dính hẳn ngon lành không chỉ em với. Hông lẽ em lấy keo 502 dán lại chứ :3dlacdau:

Bác mua keo 3M đó, em xài cam Blackvue nó xài keo 3M dán trên kính lái trước 1 em, sau 1 em được hơn 1 year rồi không bong và rung nhé!

Hạng B2
9/10/14
197
124
43
33
2 đặc sản của Sài Gòn là nghiện và cướp

Hạng B2
9/10/14
197
124
43
33
bác tưởng đi cái khác là thoát hả, đi xe máy thì bị cướp, đi xe bus thì bị móc túi, đi bộ thì bị trấn lột, đi ô tô thì tự móc bánh mỳ ra nộp, đi máy bay thì bị delay hoặc cúp điện...ko đi được ko??
Ô tô thì nó vặt gương nữa bác

Hạng C
1/5/10
611
233
43
bác tưởng đi cái khác là thoát hả, đi xe máy thì bị cướp, đi xe bus thì bị móc túi, đi bộ thì bị trấn lột, đi ô tô thì tự móc bánh mỳ ra nộp, đi máy bay thì bị delay hoặc cúp điện...ko đi được ko??
nhưng mà đi xe máy thì nguy cơ dính bẫy tụi côn đồ cao hơn .

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Cách đây vài tháng em cũng chứng kiến cận cảnh y chang luôn. 4-5 xe máy cùng ép 1 xe máy của anh bán thịt, thò tay giật phăng cọc tiền trong túi quần rồi rồ ga chạy mất. Lúc đó 6h sáng và ngay chỗ đông người luôn nhưng không ai kịp phản ứng gì cả. Chỉ khi nghe rồ ga mới biết là có cướp.

Hạng C
19/9/14
955
1.793
93
Bác adng là anh hùng bán phím??
Có công trạng gì thì khoe ra cho anh em ngưỡng mộ, không khoe được em coi bác cũng đ' ra gì (em xin lỗi hơi nặng lời vì comment của bác với bác chủ mang tính sĩ nhục)
Theo clip nó thực hiện nhanh như chớp, bác chủ cũng chưa hiểu chuyện gì thì nó đã chạy
Lúc hiểu rồi thì về lục lại Camera chia sẻ với anh em

chủ thớt: cậu hèn quá! sao không đâm xe lên thằng đó luôn.