Hạng C
4/6/11
893
2.128
93
Quận nhì
Bác chủ dạn tay lái vậy sau nầy mau cứng nghề , rủi ro đó xem như 1 phần học phí đi Bác.
Nhớ hồi em có = lái, em nhát lắm lên xe là ko cho ai nói chuyện gì cả,rồi hồi hộp sợ ai đó gọi đt cho mình ... , đâu hơn 1/2 năm em chưa dám lái đi đậu ra khỏi Q2
,sau đi đường thấy nhiều mợ lái rầm rầm, tự ái vọc riết bây h mới tạm ổn .

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Va chạm nhiều các cung đường với các tình huống khác nhau sẽ thêm vững tay lái....Bác cứ mạnh dạn thuê thêm lần nữa...Thử đủ các cung đường miền Đông...Miền Tây..đường đèo...Sau đó sẽ có kinh nghiệm...Đến khi mình lái xe của mình sẽ an toàn và tốt hơn.....

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Thiệt là chia buồn cùng bác. Em nghĩ mới lái đừng thuê xe đi chơi bác ạ.
Bác thuê xe tập lái thêm chút ít, có người ngồi kế bên hướng dẫn. Nếu có cơ hội thì xin đi theo bạn bè vài chuyến học hỏi kinh nghiệm bác ạ.
Thôi thì bác thanh toán số tiền mà ông chủ ổng kêu đi, coi như 1 lần, không phải lên xuống gì nữa, cho nó bình tâm.
Xe này chắc mua BH rồi nên ông chủ mới đề nghị bác như vậy đó. Nhưng mà cái này là chuyện của chủ xe, mình không tính tới.

Hạng C
15/8/12
788
131
43
hcm
www.quangcaosukien.vn
cavemang nói:
anhsaodem nói:
Bác chủ cứ yên tâm đi, do mình mới chạy tâm lý chưa ổn định khi cầm tay lái, chạy nhiều rồi sẽ quen thôi. Nếu bác chủ thích zợt tay lái em hổ trợ cho, miễn phí, bác chủ chỉ việc đổ xăng thôi và chở em đi vòng vòng . nhưng buổi chiều tối. E ở quận 12. Xe em KIA Spectra số sàn. SOS Hổ Trợ Giao ThôngAnhSaoDem

Bác ánh sao đêm bửa nay bổ túc tay lái nữa à, :d bác nhớ em ko, hôm rồi đi bến tre đó.:d
@chủ thớt: chia buồn cùng bác, hôm nào bác qua gò vấp em kèm lái đi vũng tàu hay đâu đó 1 chuyến là cứng ngay :D
E nhớ chứ. Bác là người đi chiếc 7 chổ. cùng với mấy người bạn. Em khóa đoàn đi mà.... ẹc ẹc
không phải em bổ túc tay lái đâu. tại lúc xưa lúc chưa có xe em cũng hay chạy tự lái. Hiểu được nổi khổ của người thuê. Nên chia sẽ thôi.

0t0
Hạng B2
20/11/12
127
1
18
Sai lầm đâu ai muốn, thôi thì bác chủ xem như rút kinh nghiệm cho mình.
-
1 số bác trách chủ cho thuê xe, nhưng nếu là các bác, thì giải quyết thế nào ???
Không lẽ khi chiếc xe cho thuê bị đụng tan nát, các bác đem BH, và chỉ lấy tiền thuê theo số ngày xe nằm sửa thôi ah ?

Hạng C
10/9/12
824
22
18
Nơi mình thích
anhsaodem nói:
cavemang nói:
anhsaodem nói:
Bác chủ cứ yên tâm đi, do mình mới chạy tâm lý chưa ổn định khi cầm tay lái, chạy nhiều rồi sẽ quen thôi. Nếu bác chủ thích zợt tay lái em hổ trợ cho, miễn phí, bác chủ chỉ việc đổ xăng thôi và chở em đi vòng vòng . nhưng buổi chiều tối. E ở quận 12. Xe em KIA Spectra số sàn. SOS Hổ Trợ Giao ThôngAnhSaoDem

Bác ánh sao đêm bửa nay bổ túc tay lái nữa à, :d bác nhớ em ko, hôm rồi đi bến tre đó.:d
@chủ thớt: chia buồn cùng bác, hôm nào bác qua gò vấp em kèm lái đi vũng tàu hay đâu đó 1 chuyến là cứng ngay :D
E nhớ chứ. Bác là người đi chiếc 7 chổ. cùng với mấy người bạn. Em khóa đoàn đi mà.... ẹc ẹc
không phải em bổ túc tay lái đâu. tại lúc xưa lúc chưa có xe em cũng hay chạy tự lái. Hiểu được nổi khổ của người thuê. Nên chia sẽ thôi.
Em thích câu nói này của bác anhsaodem! Hiện giờ em cũng thường thuê xe tự lái nên rất đồng cảm với bác chủ thớt!
Chia sẽ cùng bác htv1810! Hãy coi đó là bài học kinh nghiệm. Càng ôm volang nhiều càng vững tay lái thôi bác htv1810 ạ
. Cố lên đừng nản bác nhé :D!

Hạng B2
7/8/13
137
40
28
Sao bác ko sửa sơ lại rồi về trả, cân chỉnh sơ lại, mang ra thờ dùng lửa nắn lại càng chữ a, tút bên ngoai dừng móp méo j là đc. Trả cho nó vào buổi tối Làm sao nó biết đc

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
chia buồn cùng bác chủ, bác chủ đừng có buồn có ai lái ôtô ở VN mà không bị cọ quẹt trầy xước đâu, đặc biệt là mới lấy bằng nữa.
em bị va quẹt hoài, nhưng rút kinh nghiệm từ những cái đó.
lần sau bác chủ đi đâu xa, thuê thêm bác tài theo, vừa được chỉ thêm, vừa yên tâm nữa, khoảng 200k-300k một ngày thì phải.

Hạng B2
24/4/13
287
33
28
anhsaodem nói:
cavemang nói:
anhsaodem nói:

Bác thật là nhiệt tình với ae trong Os, hy vọng sẽ có cơ hội gặp lại bác.