Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
haizzzz, thôi bác chủ đưng buồn
. Tháng cô hồn, xe đó nó thay bác xả xui đó mà
. Sao này cưới V2 thì cẩn thận hơn, vì phải gắng bó với nó lâu dài.

Hạng C
12/9/12
853
9.272
93
cảm thông với bác chủ thì đúng nhưng cũng nên nhắc bác ấy nhớ. May mà chỉ chạy 20km/h thôi chứ đang cao tốc 100km/h mà bác ấy lặp lại lần nữa, chắc bay qua đường luôn quá

Hạng B2
6/9/11
372
88
28
Không ủng hộ những trường hợp này. Bác có thể vô tình thành kẻ sát nhân.

Hạng C
11/10/09
904
732
93
HCM
Em thấy nhiều Bác comment cho rằng: Có bằng lái mới vừa học và thi xong, chưa đủ kinh nghiệm lái xe trong phố. Em thấy cũng rất có lý với chinh bản thân em và Bác chủ này. Xin các bác bình luận thêm tại sao.

Dù gì thì cũng thành thật chia buồn bác chủ nhưng chỉ mới tốn lúa thôi, cuộc đời lái xe còn tốn nhiều lúa hơn nữa và nhiều thứ khác nữa mà phải chịu đó bác chủ ơi.

Tập Lái
18/8/13
8
0
0
HCM
giật cái subject quá nhạy cảm ảnh hưởng nhãn hiệu người ta bác ơi , muốn lái ngon thì phải tập , bài học nào cũng cần xương máu và tiên bạc thôi .

Hạng D
14/8/11
4.204
89.933
113
samworld nói:
giật cái subject quá nhạy cảm ảnh hưởng nhãn hiệu người ta bác ơi , muốn lái ngon thì phải tập , bài học nào cũng cần xương máu và tiên bạc thôi .

Nhà cháu lạy cụ!!!

Cụ dạy ... quá lời như dòng đen đen trên..... ai giám học???? Trả bài cho cụ... em chả thích nộp ..... " xương ... máu""" đâu!!!

Chủ xe cho thuê nào cũng mua đủ các loại bảo hiểm cho xe hết!! Tuy nhiên... các cụ ấy cũng để sẵn nồi để ... luộc gà... có va quẹt người thuê xe vẫn phải chịu đủ các chi phí!!! ( một số làm ăn không tốt còn tự tạo hỏng hóc trầy xước cho xe để làm tiền khách ) nhà cháu gặp rất nhiều trường hợp người quen thêu xe và bị trả tiền sửa tút xe rồi !!!
Cụ chủ cứ trả tiền thật nhanh và coi như bài học thôi...... sau đó quên thật nhanh để vui sống nhé!!!

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Coi như xủi rủi bác chủ ơi, Bác chủ đừng buồn chi cho mệt

Hạng C
31/8/10
843
291
63
Chắc ý bác chủ là "xương" KIA Morning 2012 mềm quá, đi có 20km/h va nhẹ vào phân cách mà cong, gãy tùm lum tốn một mớ lúa.

Cũng vì bác chủ tự tin quá (vượt quá khả năng thực của mình) + với quá háo hức cầm lái khi kinh nghiệm còn là con số 0 nên khó tránh khỏi va chạm.
Lái mới thì nên thuê xe chuyên tập lái có thầy bổ túc ngồi cạnh vài buổi các loại đường xá cho quen với thực tế trước khi cầm lái 1 mình.
Dù sao thiệt hại như vậy cũng còn là nhỏ và may ko đụng phải người, cũng là bài học cho các tài mới ra trường.