Hạng B1
28/4/08
65
12
8
53
chuyện là thế này:e đang tính mua 4 cái lốp lexus cho ông chú mà đang đắn đo giữa lốp Micheline và goodyear .bác nào hỉu bít vể vđề này cho e ý kiến nên chọn loại nào.và giá cả bnhiêu cho 2 loai là hợp lý nhất.mong các bác giúp đỡ....:)

Hạng B1
28/4/08
65
12
8
53
RE: thay lốp cho lexus RX330: Micheline hay goodyear???

ko ai giúp đỡ cả ah:mad:

Tập Lái
7/9/05
10
0
0
44

Theo em thì bác nên thay bằng lốp cao su

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: hatrangphat

goodyear ok chú à

Hai loại này laoij nào mắc hơn vậy bác ? Xe chữa lửa em thay Goodyear được không bác Hà ? Ở ĐN mình nó bán ở đâu vậy bác ?

HIHI BÁC HỎI HOI HOÀNH TÁ TRÀNG ĐÓ...CẢ HAI LOẠI ĐỀU LÀ VIP MÀ...EM TRUNG THỦY VÓI MICHELIN...CẢ HAI ĐỀU ĐỦ CÁC YẾU TỐ ĐỂ SÁNH VAI CÙNG EM ĐẸP RX330 CỦA BÁC....[8D]

Hạng B1
28/4/08
65
12
8
53

thanks các bác nhìu.vậy chắc e thử chơi quả micheline xem sao..giá nó cũng mắc hơn goodyear chút đỉnh thì phải

Tập Lái
15/10/07
15
0
3

Mình có xài qua Goodyear. Ấn tượng không tốt lắm. Nhất là về màu sắc của nó, không được đen, mịn màng như nhiều loại khác. Lúc nào trông cũng như bám bụi lâu ngày, rửa không sạch. Sau này đổi qua Micheline trông cứng cáp hơn hẳn.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Trích đoạn: Sport
Michelin hình như êm hơn mà mau mòn hơn !
Bác nói đúng, em cũng đang xài vỏ này, cảm nhận là êm, nhưng mau mòn hơn BS (em chưa xài qua Goodyear), và thêm 1 điều là vỏ Michelin dắt đá dăm kinh khủng, cấu tạo gai vỏ khít và nhiều, các bác chạy vào đường nhiều đá dăm (đá mi) thì vỏ xe hay bị đá kẹt vào:mad:, lâu lâu em lại phải lấy que cạy ra, mệt...