Hạng B2
30/11/07
433
0
16
RE: thay lốp cho lexus RX330: Micheline hay goodyear???

cac' bac' cho hoi? dia chi? dai, ly' michelin ngoai` HN luo^n di

Theo em bác nên đi Michelin đi vừa đẹp lại êm nữa. Mau mòn có sao đâu đi cho sướng là được. Nhớ cân bằng lốp nghe Bác. Bơm nitơ đi đỡ tốn nhiên liệu và êm nữa:):):)

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

Trích đoạn: Tires

Theo em bác nên đi Michelin đi vừa đẹp lại êm nữa. Mau mòn có sao đâu đi cho sướng là được. Nhớ cân bằng lốp nghe Bác. Bơm nitơ đi đỡ tốn nhiên liệu và êm nữa:):):)
Bơm nito mà êm á bác, em bơm nito đây này xóc hơn làm em phải xì ra. Nhiều người cũng có nhận xét như vậy.
Em cũng thích dùng MICHELLIN vì em thấy nó thích hợp dùng ở đường VN chứ không phải là nó tốt hơn mấy hãng kia, GOODYEAR thì em chư thử thấy nó đang QC thiết kế SilentBlock chạy êm đó.

Hạng C
30/6/08
542
7
18
48
Thủ đô

Mi. là nhất rồi bác ơi, chạy êm lắm. Em đang chạy cam cũng dùng lốp này, tuyệt đấy. Chúc bác tìm được bộ lốp như ý

Hạng B2
24/3/08
138
0
0
48
anco-group.com

Em thì được chính đại lý Michelin tư vấn dùng Good Year bác ợ. Nếu bác ở Hà Nội xin bác cứ ra "Trung tâm ứng dụng lốp xe chất lượng cao" (trong bãi đậu xe Ngọc Khánh, đi cổng Liễu Giai vào) mà hỏi. Chỗ này em kết mỗi cái cân lốp là OK thôi.

Hạng B2
10/10/05
359
69
28

Trích đoạn: mntuantsl

Em thì được chính đại lý Michelin tư vấn dùng Good Year bác ợ. Nếu bác ở Hà Nội xin bác cứ ra "Trung tâm ứng dụng lốp xe chất lượng cao" (trong bãi đậu xe Ngọc Khánh, đi cổng Liễu Giai vào) mà hỏi. Chỗ này em kết mỗi cái cân lốp là OK thôi.
Chỗ này E thấy dạo này nhiều người kêu quá trời! Ko hiểu kiểu gì nữa! Lâu lâu E cũng ko qua đây nên chẳng biết ra sao ...

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Lốp nào cũng thế cả, miễn sao đừng mua phải lốp đểu.