Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
lucsi nói:
phamtuanvu nói:
....còn 1 chị Loan " bự + mủm mỉm" hơn nữa là chị Đ.T.Loan nữa á. TTK Hiệp Hội BĐS hẳn hoi nhé, tiến sĩ luôn....hehe. nhìn chị này tự nhiên thấy thèm hột vịt wớ...

....túm lại, nếu nam có tên Dũng khá đình đám (Dũng tổng, Dũng liều, Dũng TT, Dũng râu xanh - L.Q.Dũng) thì nữ có tên Loan cũng đâu kém gì.... :D
.

Dịch ra tiếng Anh đều hay cả. Chắc bạn bè Cuốc Tế dễ nhớ....
</h3>

Bà Đỗ Thị Loan - Tổng thư ký Hiệp hội BĐS Việt Nam

bác này hả bác???

Hạng C
20/7/08
552
203
43
Mới xem nhà mẫu xong. Nhìn list vật tư và giá thấy chán. Chắc còn phải rao dài dài.

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
Thật sự mà nói theo em nhận xét thì tầm giá đó nếu không ngại xa ra mua Petro Q2 tốt hơn
Khu Petro tiềm năng hơn bên này và chủ đầu tư cũng chắc ăn hơn

Hạng B2
3/12/10
301
94
38
moon_return nói:
Thật sự mà nói theo em nhận xét thì tầm giá đó nếu không ngại xa ra mua Petro Q2 tốt hơn
Khu Petro tiềm năng hơn bên này và chủ đầu tư cũng chắc ăn hơn

Trung sơn và Q2 là hai nơi khác nhau. Chọn nơi nào còn do sở thích của người đó bác ah. Ví dụ như em thích q7 thì e sẽ lựa quận 7 chứ ko phải các quận khác

Hạng B2
26/11/10
161
574
113
carguru nói:
trung sơn thơm hơn chứ .
Em cũng nghĩ vậy, đường đi thuận lợi, sát trung tấm, gần sông nước nên mát mẻ...

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38
Trung Sơn ở hay làm VP là tuyệt vời rồi. Vào Q.1; về PMH đều thuận tiện

Tập Lái
9/12/10
27
3
3
39
vật tư nó thế nào mà chán vậy bác? sao nghe nói kỳ này chị L đã đi tham khảo mấy dự án bên Sing về để làm cái này mà bác...

Hạng C
20/7/08
552
203
43
song ngư nói:
vật tư nó thế nào mà chán vậy bác? sao nghe nói kỳ này chị L đã đi tham khảo mấy dự án bên Sing về để làm cái này mà bác...

Toàn bộ vật tư của nó, căn hộ giá trung bình có hết bác. Đặc biệt, CCCC mà không có chút sàn gỗ nào hết, toàn gạch không.

Hạng B2
27/10/10
164
234
43
CNL
www.savax.com.vn
xeconcoc nói:
song ngư nói:

Toàn bộ vật tư của nó, căn hộ giá trung bình có hết bác. Đặc biệt, CCCC mà không có chút sàn gỗ nào hết, toàn gạch không.
Gỗ có nhiều loại gỗ, nếu được gạch cao cấp là ok rồi bác.

Status
Không mở trả lời sau này.