Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.450
113
binharch nói:
Chính xác, chị Loan này là hồi xưa là chủ vựa hột vịt muối chợ Cầu Ông Lãnh, sau cú trúng đậm chung ư Hoàng Vinh đường NTMK trở thành nữa doanh nhân thành đạt. Còn Thím Loan má chồng Hà Hồ thường gọi lá Loan Mén, dân Gia Lai, phát triển bên gỗ với bầu Đức, sau này mới rút vốn khỏi HAGL phát triển chuỗi bất động sản Quốc Cường. Nói chung Loan nào cũng là Loan.
Lưu thay đổi
Chung Cư Mỹ Vinh bác.
thank bác sonokal nhắc! lúc này nhầm lẫn sang bên làm Nội thất cũng cạnh đó

Last edited by a moderator:
Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
toantruong nói:
hoangbao nói:
Em đang chuẩn bị ký hợp đồng mua một căn Belleza. Có bác nào biết liệu chủ đầu tư này (Sacomreal + CIQ4) có đủ năng lực hoàn thiện, bàn giao nhà đúng hạn không ah?

Em đóng cọc rồi, nay nghe các bác nói em run quá !!!

theo em biết là đủ:)
Ặc ặc, cái vụ tiến độ thì hên xui ak nhe, mà tỉ lệ xui >90%

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
hoangbao nói:
Em đang chuẩn bị ký hợp đồng mua một căn Belleza. Có bác nào biết liệu chủ đầu tư này (Sacomreal + CIQ4) có đủ năng lực hoàn thiện, bàn giao nhà đúng hạn không ah?

Em đóng cọc rồi, nay nghe các bác nói em run quá !!!

Cái này bác hỏi anh bán bánh canh xem; ảnh cũng không biết đâu

Hạng C
5/12/07
780
1.954
93
vnexpress.com.vn
bravia nói:
binharch nói:
Chính xác, chị Loan này là hồi xưa là chủ vựa hột vịt muối chợ Cầu Ông Lãnh, sau cú trúng đậm chung ư Hoàng Vinh đường NTMK trở thành nữa doanh nhân thành đạt. Còn Thím Loan má chồng Hà Hồ thường gọi lá Loan Mén, dân Gia Lai, phát triển bên gỗ với bầu Đức, sau này mới rút vốn khỏi HAGL phát triển chuỗi bất động sản Quốc Cường. Nói chung Loan nào cũng là Loan.
Chung Cư Thành Vinh bác.
Em nhớ là chung cư Mỹ Vinh tại số 250 NTMK, đối diện Tao Đàn mà bác?

Hạng B2
15/4/05
263
133
43
binharch nói:
bravia nói:
song ngư nói:
chi Loan nay khac voi c.Loan me chong cua Ho Ngoc Ha bac ui! c.Loan Ha Ho la c.Loan ben QCGL co...
Loan này tên thường gọi Loan Hột Vịt

....còn 1 chị Loan " bự + mủm mỉm" hơn nữa là chị Đ.T.Loan nữa á. TTK Hiệp Hội BĐS hẳn hoi nhé, tiến sĩ luôn....hehe. nhìn chị này tự nhiên thấy thèm hột vịt wớ...

....túm lại, nếu nam có tên Dũng khá đình đám (Dũng tổng, Dũng liều, Dũng TT, Dũng râu xanh - L.Q.Dũng) thì nữ có tên Loan cũng đâu kém gì.... :D

.

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
e cũng nghĩ như bác vậy
Xe dap nói:
Căn hộ bây giờ mua cái nào hình thành rồi thì mua, Chứ chờ đợi vài năm nó xây xong oải lắm.

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Mai mốt có con gái đặt tên Loan cho ơời nó lên, có gì hưởng ké. Nhưng tuyệt đối ko đặt tên Đài Loan.

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
phamtuanvu nói:
....còn 1 chị Loan " bự + mủm mỉm" hơn nữa là chị Đ.T.Loan nữa á. TTK Hiệp Hội BĐS hẳn hoi nhé, tiến sĩ luôn....hehe. nhìn chị này tự nhiên thấy thèm hột vịt wớ...

....túm lại, nếu nam có tên Dũng khá đình đám (Dũng tổng, Dũng liều, Dũng TT, Dũng râu xanh - L.Q.Dũng) thì nữ có tên Loan cũng đâu kém gì.... :D
.

Dịch ra tiếng Anh đều hay cả. Chắc bạn bè Cuốc Tế dễ nhớ....

Hạng B2
16/12/10
197
7.906
93
lucsi nói:
phamtuanvu nói:

.

Dịch ra tiếng Anh đều hay cả. Chắc bạn bè Cuốc Tế dễ nhớ....
Cười vỡ bụng với bác lucsi !:D:D

Tập Lái
21/5/11
2
0
0
Nghe bác nói làm em lo quá, sáng qua đi ngang thấy thép đã nhú lên rồi , không biết nó có giao nhà đúng tiên độ không đây.

Status
Không mở trả lời sau này.