Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Tình hình lúc này bên chị L vẫn tốt bác ơi, tiến độ xây không có gì phải lo cả. Dự án này có bác NH lo tài chính rồi nênn không sợ.

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
binharch nói:
bravia nói:
song ngư nói:
chi Loan nay khac voi c.Loan me chong cua Ho Ngoc Ha bac ui! c.Loan Ha Ho la c.Loan ben QCGL co...
Loan này tên thường gọi Loan Hột Vịt
Chính xác, chị Loan này là hồi xưa là chủ vựa hột vịt muối chợ Cầu Ông Lãnh, sau cú trúng đậm chung ư Hoàng Vinh đường NTMK trở thành nữa doanh nhân thành đạt. Còn Thím Loan má chồng Hà Hồ thường gọi lá Loan Mén, dân Gia Lai, phát triển bên gỗ với bầu Đức, <span style=""color: #ff0000;"">sau này mới rút vốn khỏi HAGL</span> phát triển chuỗi bất động sản Quốc Cường. Nói chung Loan nào cũng là Loan.
Có vụ này không bác?:D

Hạng C
19/6/08
873
86
28
45
Nghe đồn là Quốc Cường giàu trước Hoàng Anh. Bầu Đức làm cho chị Loan rồi mới ra riêng, không biết đúng không. Còn vợ em tên Loan mà sao chưa thấy đổi đời nhỉ, nói gì đén con.

Hạng C
19/6/08
873
86
28
45
Vợ chồng em đang tăm tia Hong Lĩnh mà giá trên mạng rao thấy cao quá. Bác nào biết giá giao dịch thực tế cho em biết với.

Hạng B2
11/6/07
230
13.957
93
toantruong nói:
hoangbao nói:
Em đang chuẩn bị ký hợp đồng mua một căn Belleza. Có bác nào biết liệu chủ đầu tư này (Sacomreal + CIQ4) có đủ năng lực hoàn thiện, bàn giao nhà đúng hạn không ah?

Em đóng cọc rồi, nay nghe các bác nói em run quá !!!

theo em biết là đủ:)
Hehe ,đủ là đủ time cho bác hoangbao có cháu nội ngoại thôi:D, em bị dính chưởng thằng sacomreal này rồi, nó chỉ là thằng phân phối ăn hoa hồng chứ không phải CĐT đâu bác, ko tin tới lúc nó đưa Hđ là bác thấy nó có một loạt quyết định đc CIQ4 ủy quyền cho đứng ra bán thôi, kiếm trực tiếp thằng CĐt mà mua, sau này bàn giao nhà chậm là Sacomreal nó cứ chỉ qua CIQ4 là bác mệt mỏi luôn, bác phải đọc thật kỹ Hđ và thương lượng từng điều khoản mà bác thấy bất lợi cho mình cho đến khi nào đc thì hãy ký Hđ, bút sa gà xối mỡ đó. Chúc bác sáng suốt

Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC
bucodo nói:
Nghe đồn là Quốc Cường giàu trước Hoàng Anh. Bầu Đức làm cho chị Loan rồi mới ra riêng, không biết đúng không. Còn vợ em tên Loan mà sao chưa thấy đổi đời nhỉ, nói gì đén con.
Em cũng đọc những thông tin trên, theo em biết qua báo chí là bố mẹ Quốc Cường (QC) là dân làm gỗ, ông Đức ngày đó làm chân quản lý. Sau này chồng bà loan mất thì công việc vào tay bà ý hết, bầu đức làm một thời gian chuyển ra ngoài tự làm riêng luôn

Hạng B1
10/8/10
72
0
0
ThaoLoan Plaza này là Thảo hột vịt,chứ không phải Thảo mén,mẹ của Cường.

Tập Lái
18/5/11
16
0
0
38
Tp.Hồ Chí Minh
bucodo nói:
Vợ chồng em đang tăm tia Hong Lĩnh mà giá trên mạng rao thấy cao quá. Bác nào biết giá giao dịch thực tế cho em biết với.
Em có bán vài căn bên Hồng Lĩnh nên thông tin bác sơ sơ về giá tầm 23.5 tr/m2 cho căn quay mặt ra bờ sông. Còn quay về phía Himlam 6A dưới 21tr nha bác. Ngoài ra còn tùy hình dạng căn hộ nữa. Hình dạng mấy căn hộ Hồng Lĩnh nhìu căn kỳ dị lắm :p.

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
binharch nói:
bravia nói:
song ngư nói:
chi Loan nay khac voi c.Loan me chong cua Ho Ngoc Ha bac ui! c.Loan Ha Ho la c.Loan ben QCGL co...
Loan này tên thường gọi Loan Hột Vịt
Chính xác, chị Loan này là hồi xưa là chủ vựa hột vịt muối chợ Cầu Ông Lãnh, sau cú trúng đậm chung ư Hoàng Vinh đường NTMK trở thành nữa doanh nhân thành đạt. Còn Thím Loan má chồng Hà Hồ thường gọi lá Loan Mén, dân Gia Lai, phát triển bên gỗ với bầu Đức, sau này mới rút vốn khỏi HAGL phát triển chuỗi bất động sản Quốc Cường. Nói chung Loan nào cũng là Loan.
bán hột vịt mà nhìn xinh phết......:D..nhìn tướng là thấy sang rồi...

Status
Không mở trả lời sau này.