A nh chủ Sài Gòn xây nghỉ dưỡng ít lên chăm sóc được nên gửi bán homestay xây sẵn gồm mảnh vườn 1235m2 có 400m thổ cư. Hẻm 285 Lý Thái Tổ tp Bảo Lộc. View nhà dọc suốt 110m chiều dài luôn. Có sẵn 3pn, 3 toilets, bếp và phòng khách và 1 sân BBQ ngoài trời. Vườn cũng được trồng cây như hình. Giá 3,85 tỷ
Thông tin xoay quanh BĐS Bảo Lộc.

Attachments

Sale bảo mt Đinh Công Tráng gần đường tránh, trước nay tầm giá 220 - 280tr/m, nên giá 200tr/m là thấp nhất rồi (lại giáp suối). Mình tin vậy nhưng thấy vẫn đang trong xu hướng giảm giá nên ngần ngại.
Bác có biết miếng nào ngộp, phù hợp giới thiệu em với...
Đất top hậu còn hơn 10m thôi anh nên chủ mới cho giá 200tr/m2 ngang chứ ko phải rẻ. 4 tỷ a về hẳn khu trung tâm hoặc ôm vườn lớn luôn để 2-3 năm.

Hạng B2
29/12/20
126
372
63
28
mặt tiền Đinh Công Tráng, Lộc Châu, Bảo Lộc (gần đường tránh), nhà cũ có số nhà (hơn 1 sào, 300m2 thổ, ngang 20m). mặt hông bị suối liếm gần đuôi đất (đất giáp suối). Các bác tư vấn 4 tỷ mua được không ạ.
em ở hẻm Đinh Công tráng đây bác, mảnh này mà 200tr/m mặt tiền đường nhựa đó thì siêu rẻ mất rồi , em tưởng phải 300tr/m chứ. 4 tỷ mà hơn 1 xào rẻ hơn giá thị trường rồi bác

Hạng B2
29/12/20
126
372
63
28
Nếu theo ý, thì ở xã Quảng Ngãi, Cát Tiên ạ. Nhưng cũng có thể ở Lộc Châu, Bảo Lộc. Tks bác.
Bác kiếm được thì share em thông tin với nhé, cũng đang muốn sửa sang lại cái nhà cấp 4 với làm lại cái vườn trên đó :D .
Nếu Lộc Châu thì bác nhắn em 0927474050
, đội anh kia mới xây nhà cho chị em , hơn tỷ nhà 2 tầng mái thái đẹp
Cao cấp hơn thì em ko biết, làm nhà cấp 3 cấp 4 thì đội ảnh làm đẹp, rẻ hơn nhiều so với đội khác.