Hạng B2
24/2/07
134
198
43
Thứ năm vừa rồi xe em bị hư ở khu vực Mỹ Xuân, BRVT. Do khu vực này đang bị mưa nên em không thể tìm được các bác xe ôm để có thông tin về các gara sửa xe gần khu vực này. Em rất cám ơn bác Hà, bác Cá Mập (em nghe không rõ) và một số bác đã hỗ trợ em rất nhiệt tình dù em và các bác chưa có hân hạnh được biết nhau.
Do trời tối và các gara không có dịch vụ hỗ trợ ban đêm nên em quyết định ngủ lại chờ sáng tính và ngay sáng hôm sau em cũng tìm được gâra ở khu vực đó và mất khoảng hai giờ cho việc khắc phục sự cố.
Xin cảm ơn sự hỗ trợ nhiệ ttình của các bác. Sẵn em xin phép đưa thông tin gara lên có gì các bác tham khảo:
Gara Lê Nguyễn : Gần chợ Mỹ Xuân, Tân Thành, BRVT.
Số điện thoại: 0913960686.
Gara luôn có người trực 24/24.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.458
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
doduonghoang nói:
Thứ năm vừa rồi xe em bị hư ở khu vực Mỹ Xuân, BRVT. Do khu vực này đang bị mưa nên em không thể tìm được các bác xe ôm để có thông tin về các gara sửa xe gần khu vực này. Em rất cám ơn bác Hà, bác Cá Mập (em nghe không rõ) và một số bác đã hỗ trợ em rất nhiệt tình dù em và các bác chưa có hân hạnh được biết nhau.
Do trời tối và các gara không có dịch vụ hỗ trợ ban đêm nên em quyết định ngủ lại chờ sáng tính và ngay sáng hôm sau em cũng tìm được gâra ở khu vực đó và mất khoảng hai giờ cho việc khắc phục sự cố.
Xin cảm ơn sự hỗ trợ nhiệ ttình của các bác. Sẵn em xin phép đưa thông tin gara lên có gì các bác tham khảo:
Gara Lê Nguyễn : Gần chợ Mỹ Xuân, Tân Thành, BRVT.
Số điện thoại: 0913960686.
Gara luôn có người trực 24/24.
Cám ơn bác đã cho thông tin Gara! (em đã up vô topic Gara... )
Rất tiếc khu vực đó ( Mỹ Xuân BRVT) đang trống TNV S.O.S, ngặt nỗi khi bác gọi, S.O.S đang có 5 thành viên máu lửa cùng đang ở Củ Chi, khu vực mất sóng 3G, không có LL Internet...thậm chí chúng em đã gọi cho bạn hữu, người thân ở BR nhưng người thì đi vắng, người thì say ngủ... Cá mập thì ở tuốt dưới TP Vũng Tàu, Hoa Bông đang học ở SG... nên không có ai tới hiện trường giúp bác. Đến khi LL với Cứu Hộ Giao Thông thì nhận tin bác QĐ ngủ lại khu vực đó chờ trời sáng gải quyết. Em nghĩ bác đã quyết định đúng đắn.
Ít ra cũng có những người bạn O.S nối đường dây cạnh bác lúc khó khăn thì cũng an ủi bác nhỉ. Chúng em không giúp được gì hơn nên không dám nhận lời cám ơn của bác đâu ạ!

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/10/10
2.940
8
38
38
Lúc đó ai cũng căng thẳng và lo lắng cho bác vì điều kiện bất khả kháng như bác 4 đã nói.Chúng e ko dám nhận lời cảm ơn của bác mà ngược lại phải xin lỗi bác mới đúng ah

Hạng B2
24/2/07
134
198
43
Sự nhiệt tình giúp đỡ của các bác em rất trân trọng, nhưng do thông tin có đầy đủ nên công việc chưa được như ý chúng ta muốn thôi ạ.
Em hy vọng SOS ngày càng cập nhập được nhiều thông tin hơn và chúng ta sẽ có thể hỗ trợ nhau tốt hơn các trường hợp không mong muốn trên đường.