Tập Lái
31/3/15
5
4
3
34
Beppu, Oita
Nếu bác có điều kiện em nghĩ bác nên làm con xe mới để khỏi lăn tăn gì nhiều trong mấy năm đầu tiên. Xe của người quen của bạn thì cũng không biết thế nào được. Xe cũ bác nên test cẩn thận trong hãng và tự test khi lái tốc độ cao , v..v
Nếu bác ở ngoài bắc và có nhu cầu mua xe mới cho chuẩn men thì bác có thể alo em theo số 097.6699.148 ( Kiên ) để em tư vấn và cho bác giá tốt nhé !!!

• Like
Reactions: thaibinhdo
Tập Lái
2/9/14
46
13
8
Vâng cảm ơn các bác, mua xe cũ thì em phải test kỹ, chủ cũ xài kỹ em cũng yên tâm nhưng tất nhiên chạy thử và mang test hãng luôn. Nội ngoại thất còn bén lắm.
Giá ban đầu họ kêu là tầm 55k đấy ạ, nhưng cũng có một số quan hệ nên fix xuống :3dquaytay:

Mua xe mới thì giá là bao nhiêu thế các bác. Em nghe nhiều bác bảo đang rẻ ??? ( chẳng hiểu rẻ được bao nhiêu )

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Định mua - muốn mua thì em có lâu rồi ạ. Cũng tìm hiểu về các vấn đề bác nói rồi. Tóm lại là do'nt care về mấy cái đó. Đã mua xe thì bao gồm cả đam mê trong đó nên cứ chiến thôi
Nếu đúng f30, thì hẹn vô hãng kiểm rồi múc thôi bác , giá đó ok rồi !

Tập Lái
2/9/14
46
13
8
Theo ngu ý em thì làm con còn trinh để phá trinh cho nó sướng ( nếu bác chủ đủ đạn chơi), mặc khác xe mới chì yên tâm chế độ bảo hành hơn xe cũ và công nghệ cũng hơn xe model đời trước.
Bác khai sáng giúp em thằng 320i mới nó tinh hoa hơn như thế nào ạ. Cũng sợ hao đạn nên mới ngắm con xe 2nd đấy bác.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Giá đó ngon rồi đó, nếu xe người quen càng tốt. Tuy nhiên em cũng khuyên bác là cho xe vào hãng test kiểm tra và xem tiểu sử trước khi mua nha!
Nếu có con xe ngon vậy và bác kg duy tâm thì tội gì mua mới!
Xe Bim nếu chủ cũ chạy và bảo dưỡng đúng định kỳ, kg lăn tăn gì đâu, cứ chạy thôi, bác chạy đi rồi sẽ thấy ngạc nhiên với Cam nhé!

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Con này giá mới 2014 là 1 tỏi 5 lẻ mấy bác cứ nhắm giá đó mà mua nhé BH 2 năm ko giới hạn KM xe của bác định mua lại là hết Bh rùi đó

Hạng D
18/3/11
1.068
96
48
Sài Gòn HCM
Giá vậy là tốt rồi đó Bác chủ, xe mới nay giá cũng mềm Bác cứ cân nhắc xem sao nhé.
Xe mới có thêm một số tính năng: Bộ viền crôm, Bluetooth Music, Camera lùi theo xe,...
Bác có cần tư vấn cứ ới em ha, em Tú BMW 0933-806-222.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Vâng cảm ơn các bác, mua xe cũ thì em phải test kỹ, chủ cũ xài kỹ em cũng yên tâm nhưng tất nhiên chạy thử và mang test hãng luôn. Nội ngoại thất còn bén lắm.
Giá ban đầu họ kêu là tầm 55k đấy ạ, nhưng cũng có một số quan hệ nên fix xuống :3dquaytay:

Mua xe mới thì giá là bao nhiêu thế các bác. Em nghe nhiều bác bảo đang rẻ ??? ( chẳng hiểu rẻ được bao nhiêu )

Test đi, nếu đúng F30 nội ngoại thất ngon thì múc giá đó OK rồi, mua mới hết hơn 1.5 tỏi đó!