Tập Lái
18/10/21
26
33
13
Huyện Bình Chánh, Tp. HCM
Nguyên nhân số 11:
Nguồn điện EVN cung cấp chưa ổn định (như hiện nay đang bắt đầu thiếu điện, quá tải, sụt áp...các kiểu). Nhìn tương lai gần chắc cũng không khả quan. Hơn nữa, giá thành điện cao (nghịch lý là xài càng nhiều càng mắc (đắt)). Các trạm sạc thường công suất lớn, tiêu thụ nhiều điện.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quangnguyen19
vâng, anh có wuyền nghĩ bất cứ cái gì anh thích. Nhưng sự thật thì không phải do Hán nô hay bất cứ một cá nhân nào đó quyết định anh ạ!
Chó vẫn sửa và đoàn người vẫn đi thôi.
Tui cũng hide content của anh từ lâu rồi. Nước sông không phạm nước giếng, nên hy vọng sau này tui sẽ không phải thấy những cái cmt làm mất thời gian của nhau và làm loãng diễn đàn như vậy nữa nhé! :)

mình nghĩ anh Vượng sản xuất xe hơi điện luôn gặp dư luận không tốt
nhưng Chó cứ sủa, và Vượng vẫn cứ đi

anh nhỉ

Hạng D
22/1/19
4.352
7.871
113
mình nghĩ anh Vượng sản xuất xe hơi điện luôn gặp dư luận không tốt
nhưng Chó cứ sủa, và Vượng vẫn cứ đi

anh nhỉ
Câu đó là anh muốn nói, nhưng lại mượn cái miệng của anh Vượng để nói rồi đấy :)
Ngày vui vẻ nhé! Đừng kéo dài những cuộc nói chuyện vô nghĩa kiểu này nữa! Có thể anh không ngại với mọi người, nhưng tui có lòng tự trọng và tui thấy rất ngại :)

• Haha
Reactions: porche911gt3
Câu đó là anh muốn nói, nhưng lại mượn cái miệng của anh Vượng để nói rồi đấy :)
Ngày vui vẻ nhé! Đừng kéo dài những cuộc nói chuyện vô nghĩa kiểu này nữa! Có thể anh không ngại với mọi người, nhưng tui có lòng tự trọng và tui thấy rất ngại :)

mình lấy từ mồm của anh ra thôi mà

anh đã quên comment 40 phút trước này của anh rồi hả

Top 10 lý do khiến người Việt vẫn e dè với xe điện

Hạng D
22/1/19
4.352
7.871
113
mình lấy từ mồm của anh ra thôi mà

anh đã quên comment 40 phút trước này của anh rồi hả

View attachment 2944527
Đấy, một ví dụ dễ hiểu nữa cho việc:
Anh muốn hiểu cái gì là wuyền của anh. Nhưng sự thật thì không phải do Hán nô quyết định! :)
E dè nó đâu có giống với phản đối hay bài trừ. Anh không thích một thương hiệu hay sản phẩm nào đó thì anh hoàn toàn có quyền "e dè" với nó, hoặc không mua nó. Vậy thôi! Nhưng một số người nhạy cảm lại hay có lối suy diễn và quy chụp riêng, giống như anh đang có vậy ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
22/7/13
9.154
42.274
113
vâng, anh có wuyền nghĩ bất cứ cái gì anh thích. Nhưng sự thật thì không phải do Hán nô hay bất cứ một cá nhân nào đó quyết định anh ạ!
Chó vẫn sửa và đoàn người vẫn đi thôi.
Tui cũng hide content của anh từ lâu rồi. Nước sông không phạm nước giếng, nên hy vọng sau này tui sẽ không bị lôi vào những cái cmt làm mất thời gian của nhau và làm loãng diễn đàn như vậy nữa nhé! :)
Hide vậy để idol e log in nick @Vuyền vô lại tag cho thấy nhé. :p

Hạng F
22/7/13
9.154
42.274
113
Đấy, một ví dụ dễ hiểu nữa cho việc:
Anh muốn hiểu cái gì là wuyền của anh. Nhưng sự thật thì không phải do Hán nô quyết định! :)
E dè nó đâu có giống với phản đối hay bài trừ. Anh không thích một thương hiệu hay sản phẩm nào đó thì anh hoàn toàn có quyền "e dè" với nó, hoặc không mua nó. Vậy thôi! Nhưng một số người nhạy cảm lại hay có lối suy diễn và quy chụp riêng, giống như anh đang có vậy ...
A ko đc dè bĩu idol của e, ảnh trong cviec sử dụng chất xám rất mệt mõi, os để ảnh giải trí và tạo cơ hội cho chất trắng làm việc, khi xuống xác xe nhà a Bác e nhoen. ;)

Chó sủa liên tục suốt mấy năm qua

nhưng VinFast không vì nghe Chó sủa mà ngưng lại
a ko đc nhét chữ vào mồm Bác e nhoen. :D

• Angry
Reactions: Wuyến
Hạng D
2/7/17
1.705
2.315
113
45
Mua thì mua thương hiệu cho đàng quàng mà đi, chớ đụng đến xe Mãnh Liệt đi mà cứ phập phồng me me số xe thớt thì oải lắm.

Hạng B2
12/7/22
156
222
43
35
Mình ngại mua xe điện vì khoảng cách di chuyển, thời gian sạc và giá thành.
Khi nào khoảng cách di chuyển > 500km / lần sạc (thực tế ngoài đường chứ ko phải lý thuyết hoặc thời gian sạc chỉ cần cắm 5p đi dc 200 - 300km như xe xăng.
Đồng thời giá mềm hơn xe xăng. Chứ như VF5 bản full pin mới ra giá cũng ngang sedan hạng B, trong khi rủi ro lại nhiều hơn -> nên xe xăng cho lành