Hạng B2
9/7/16
311
252
63
Chỉ nghĩ tới chuyện tìm trụ sạc xong đến nơi các trụ đều có xe, thế là phải chờ. Chờ tới được lượt mính, xong chờ Full charge là nãn chí anh hùng liền
Chưa kể lên cao tốc lỡ kẹt xe nó hết điện thì hận cả thế giới. Chờ cơ sở hạ tầng full rồi đu theo cho chắc.

Hạng B2
14/8/16
121
189
43
35
Mua xe là để hưởng thụ cái thoải mái. Còn mua xe mà còn phải lo trăm thứ thì xin thưa thà khỏi mua: Lo xe lỗi bất tử, lo hết pin, kẹt xe cũng lo,lo không có trạm sạc, lo không kịp giờ cho công việc.... Oh vậy đi mua cái lo vào người làm cái mệ gì???

Hạng B2
25/2/18
475
578
93
38
Đi taxi Xanh gsm các bác tài kêu lỗi quá trời.
Ngay trong hôm qua mình đi 2 xe thì 2 xe đều lỗi.
Buổi trưa đi VF8 tài xế đón mình lên xe xong không ấn được số lùi. Phải tắt điện xe đi bật lại.
Chiều đi làm về thì một bác e34 kể lúc trưa dừng sạc xong màn hình đơ không mở được khoá chấu sạc. Phải chờ kỹ thuật hãng đến xử lý.
Mà cái lạ là cộng đồng sử dụng báo lỗi lên mạng thì bị xoá sạch. Còn bị kick ra khỏi nhóm. Bị hãng gọi điện cảnh báo không được nói trên mạng.
Bác liều quá dám chê sp của Vin giang hồ luôn hả, mà dạo này các vin nô k hiểu đâu hết r làm diễn đàn bớt nhộn nhịp :)

Hạng B2
3/12/20
437
454
63
Đà Lạt.
Em thì lí do đơn giản, vì nghèo nên không làm chuột bạch. Nào đủ tên đủ tuổi xong xuôi ổn thỏa như tụi Toyota, Kia, Hyundai... Lúc đó hẵn suy nghĩ không muộn.
iPhone 15 sắp ra mà em vẫn xài 8plus lướt otosaigon đây.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng B2
25/10/18
134
2.079
93
42
Hy vọng xe điện bán được nhiều xe, để ngành cứu hộ xe phát triển mạnh mẽ. Xã hội có thêm 1 ngành nghề mới cho những ai biết nắm bắt xu hướng :d

• Haha
Reactions: minchou07
Hạng D
24/2/20
4.909
8.360
113
37
Nhà mình đang có 2 con xe chạy nhiên liệu hóa thạch, cụ thể là xăng và dầu, 1 con 5 chỗ và 1 con 7 chỗ. Mình cũng thích xe điện, nhưng mà thời điểm này chưa phù hợp vì pin và sạc chưa được chuẩn, pin đi chưa được xa, ko biết sau này thải pin thì thải đi đâu, giá thay bộ pin mới như nào, đó là cái lăn tăn. Nếu tất cả mọi thứ đều ok thì mình sẽ mua xe điện theo thứ tự: TESLA, JAPAN, EU, KOREA, CHINA :D
Ơ, anh ở vn mà ko yêu nước ah?

Hạng D
24/2/20
4.909
8.360
113
37
Câu đó là anh muốn nói, nhưng lại mượn cái miệng của anh Vượng để nói rồi đấy :)
Ngày vui vẻ nhé! Đừng kéo dài những cuộc nói chuyện vô nghĩa kiểu này nữa! Có thể anh không ngại với mọi người, nhưng tui có lòng tự trọng và tui thấy rất ngại :)
Bớt nóng bác ơi, cãi nhau chi với ảnh cho thêm bực mình, ảnh là người cõi trên mà mà hình như ảnh học quá nhiều nên chất xám dư thừa ko biết làm gì nên coment xả cho bớt chất xám.:)

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
22/1/19
4.351
7.870
113
Bớt nóng bác ơi, cãi nhau chi với ảnh cho thêm bực mình, ảnh là người cõi trên mà mà hình như ảnh học quá nhiều nên chất xám dư thừa ko biết làm gì nên coment xả cho bớt chất xám.:)
Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng bác ơi .. :)

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B2
24/5/22
108
93
28
Nhà mình đang có 2 con xe chạy nhiên liệu hóa thạch, cụ thể là xăng và dầu, 1 con 5 chỗ và 1 con 7 chỗ. Mình cũng thích xe điện, nhưng mà thời điểm này chưa phù hợp vì pin và sạc chưa được chuẩn, pin đi chưa được xa, ko biết sau này thải pin thì thải đi đâu, giá thay bộ pin mới như nào, đó là cái lăn tăn. Nếu tất cả mọi thứ đều ok thì mình sẽ mua xe điện theo thứ tự: TESLA, JAPAN, EU, KOREA, CHINA :D
Ơ bác này không yêu nước à :D