Tập Lái
28/8/16
48
14
8
48
Toy sẽ có 1 chiến dịch marketing mị dân rầm rộ ở các tỉnh . Hộp số hiện đại công nghệ mới được áp dụng, giả lập 7 cấp . ( các hãng khác đã làm 10 năm rồi)
Để lừa tình dân tỉnh . Chứ anh em OS đầu có sạn goài nó ếu lừa tềnh được đâu
Em dân tỉnh. Đang gom tiền để bị lừa bác ợ. Khổ :p

• Like
Reactions: foton
Hạng D
25/9/14
2.760
2.942
113
33
Em không có nhiều tiền nhưng cũng có hiểu biết nhất định về xe cộ nha bác. Ví dụ như em biết xe hơi là phải có từ 4 bánh trở lên và có máy chạy bằng xăng hoặc dầu. Hiện tại đang tìm hiểu kiến thức công nghệ VSC, nghe bảo có VSC nhắm mắt chạy vẫn an toàn. Còn không có VSC tầm 120km gặp tình huống bất ngờ là lên bàn thờ hết.

Mấy con hạng A, B kia còn được cái an toàn 4 hoặc 5 sao. Còn thằng vừa không có, vừa an toàn hạng 0* và 1* như Morning và i10 thì lên đâu bác :)

Hạng D
25/9/14
2.760
2.942
113
33
Em tham gia diễn đàn này từ năm 2007. Cứ phải nghe đi nghe lại, từ năm này đến năm khác, những câu nhàm chán thế này ngán quá rồi. Các Bác có ý gì mới khác với cái nhiều người đã nói rồi không?

Đánh giá ưu nhược điểm là việc tốt, nhưng chê bai xe người khác đang dùng hoặc sắp mua là bất lịch sự.

Mà chê bai từ năm này đến năm khác nhưng thực tế thì tình hình có gì thay đổi đâu?

Vios làm cú động cơ mới, hộp số CVT, giá không đổi kiểu này thì lại hot nữa rồi.

Bác thì lại quá lịch sự khi chỉ dùng cụm từ bất lịch sự trong trường hợp này ạh

Tập Lái
4/8/16
8
3
3
34
Chia buồn cùng các xe hạng B như Mitsubishi Attrage, Kia Rio, Hyunhdai Accent khi thuế phí nhập khẩu "nói giảm mà cứ tăng", cạnh tranh giá ngày càng khó khăn. Đặc biệt em Suzuki Ciaz nghi chết lâm sàng ko về lun quá
Gặp thánh nâng cấp thì chắc chỉ có Honda City trụ được
Ford Fiesta thì còn vớt vát nhờ cái Ecoboost+trang bị an toàn. Nissan Sunny còn trụ dc nhờ giá

• Like
Reactions: nguyennx
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Mấy con hạng A, B kia còn được cái an toàn 4 hoặc 5 sao. Còn thằng vừa không có, vừa an toàn hạng 0* và 1* như Morning và i10 thì lên đâu bác :)

Em dự là nhóm M3, City chia làm 3 nhóm nhỏ: nhóm nâng cấp từ Morning/i10 & nhóm mua xe lần đầu & nhóm đi đang Vios tự nhiên trí não thông minh hơn kakaka.

Hạng F
10/3/07
5.056
9.105
113
Thủ Đức - TP.HCM
Toy sẽ có 1 chiến dịch marketing mị dân rầm rộ ở các tỉnh . Hộp số hiện đại công nghệ mới được áp dụng, giả lập 7 cấp . ( các hãng khác đã làm 10 năm rồi)
Để lừa tình dân tỉnh . Chứ anh em OS đầu có sạn goài nó ếu lừa tềnh được đâu
Chính anh em OS đầu có sạn nên cũng chẳng tin vào những thông tin kiểu này.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chia buồn cùng các xe hạng B như Mitsubishi Attrage, Kia Rio, Hyunhdai Accent khi thuế phí nhập khẩu "nói giảm mà cứ tăng", cạnh tranh giá ngày càng khó khăn. Đặc biệt em Suzuki Ciaz nghi chết lâm sàng ko về lun quá
Gặp thánh nâng cấp thì chắc chỉ có Honda City trụ được
Ford Fiesta thì còn vớt vát nhờ cái Ecoboost+trang bị an toàn. Nissan Sunny còn trụ dc nhờ giá
Fiesta lây lất từ hồi mới ra rồi bác ơi, mỗi tháng tối đa bán được có 20 chiếc. Chỉ mỗi City là tốt nhất nhưng chỉ được 1/2 doang số Vios thôi,

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đó là điểm em thích ở Spark mà nhìu xe ờ A,B không có..nhưng ngoài cái đó ra..phanh trag trống sau, EBD , BA không có..độ rông bánh xe thí quá nhỏ không bám đường..Bác phân tích công băng tí..thừ so Kia Rio hoặc Cruze với Vios xem
Làm sao mà mà dám so cả chiếc với Vios bác ơi. Các thánh chỉ lấy mỗi con 1 chút (phần tốt nhất ) rồi đem so với Vios thôi. Ví dụ City có vsc, Fiesta cá 7 túi khí, Rio có 4 thắng đĩa, rồi Cruze vỏ dày, accent đèn bi xenon, aveo giá rẻ bèo, khốn nạn còn có thằng so spark rẻ bèo mà có đến 4 túi, rồi ecosport gầm cao. Em tự hỏi sao không so máy lạnh, ghế nỉ, độ ồn của city với vios. Hay so cái hộp số giật cuc và cái không gian như ổ chuột của fiesta với vios hoặc cái giá ngất ngưỡng của accent mà không có BA, EBD... nản.

15/12/14
1.972
2.012
113
tphcm
Làm sao mà mà dám so cả chiếc với Vios bác ơi. Các thánh chỉ lấy mỗi con 1 chút (phần tốt nhất ) rồi đem so với Vios thôi. Ví dụ City có vsc, Fiesta cá 7 túi khí, Rio có 4 thắng đĩa, rồi Cruze vỏ dày, accent đèn bi xenon, aveo giá rẻ bèo, khốn nạn còn có thằng so spark rẻ bèo mà có đến 4 túi, rồi ecosport gầm cao. Em tự hỏi sao không so máy lạnh, ghế nỉ, độ ồn của city với vios. Hay so cái hộp số giật cuc và cái không gian như ổ chuột của fiesta với vios hoặc cái giá ngất ngưỡng của accent mà không có BA, EBD... nản.
Đời đúng khốn nạn thật. Người việt tự đấu đá nhau để cho thằng toyota cười vô mặt người việt mình " tụi xhcn đều giống nhau, nghèo nhưng thích chơi sang". Khổ cho dân ta, bao giờ mới mua dc xe đúng giá trị.