Hạng C
30/1/14
751
26.231
93
Mê tín dị đoan là mấy thým suốt ngày khấn khấn vái vái thần cmn linh phật chúa hầm bà lằn để xin phúc xin may rồi làm ccc gì cũng khấn vái ông bà ông vải chúa chiếc đủ kiểu. Đó là xuẩn ngốc. Cái lày em nói thật nếu đụng chạm với mí bác tín ngưỡng hơi nặng chút
Em thì em méo tin em nói thẳng là méo tin. Cả năm đi chùa đúng dịp tết vào thắp nhang cuối đầu trước Phật méo nguyện cầu cc gì cả. Chỉ cúi đầu rồi thắp nén hương dồi đi về thế là hết.
Nhưng bẩu em đứng chửi đổng Chúa Trời dù em ko theo đạo Công giáo thì có cho vàng em cũng méo dám. Bẩu em chửi Phật hay nhà sư đức hạnh tu hành bảo ổng tu làm cc gì thì có tiền tỷ em cũng méo dám.
mình ko tin nhưng ko có nghĩa mình phủ quyết những thứ mình ko rõ ko biết
Bác nào mạnh dạn bảo ko tin ma quỹ linh hồn chúa trời phật phiếc. Thử đứng chởi phông lông xem thử nào. Nhớ mang tính mạng cả nhà mình ra để thách đố nhen. :D
Em tin méo bác nào dám làm thế :D
10tr đâu ?

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Trẻ con không nên cho đi ra nghĩa trang, nhóc em 6 tuổi, tối Noel em chở nó đi xem đèn ở xóm đạo, chạy trong ngóc ngách lát em lạc chạy ngang nghĩa trang cũ, cũng trong khu dân cư, về nhà nó hỏi chữ RIP trước cổng nghĩa trang là gì, em cũng giải thích qua loa, đêm đó nó ngủ giật mình nhỏm dậy mấy lần.
Hôm tết em chở nhóc đi xem chợ hoa gần nhà, em đậu xe trước cổng khu thờ bên trong có bảng tổ quốc ghi công, em ko để ý, mấy hôm sau nó nói con ngủ mơ thấy cái đó hoài làm em giật mình.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Rừng Na Uy
Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Cưng chuyển cho Anh 10tr + 1 cái sim 4g unlimited + 1 cục sạc di động nha .
Anh dám.
em làm lun. Mà nếu anh đi được giáp vòng cái bệnh viện Trung cao đứng giữa đêm trong bệnh viện chửi lun Đm linh hồn ma quỷ cc bố đéo tin.
thề với lòng. Anh dám làm được vậy. Anh chỉ con mèo bẩu con cún em cũng đíu dám cãi ho he 1 câu :D

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
10tr đâu ?
Anh dám.
em làm lun. Mà nếu anh đi được giáp vòng cái bệnh viện Trung cao đứng giữa đêm trong bệnh viện chửi lun Đ. M linh hồn ma quỷ cc bố đéo tin. thề với lòng. Anh dám làm được vậy. Anh chỉ con mèo bẩu con cún em cũng đíu dám cãi ho he 1 câu :D
nhắn tài khoản em làm lun. Sẳn xuống đây nhạo với em

Hạng B2
8/3/14
296
1.527
93
Nói đi là phải nói lại,mấy Anh 4 vấn con nít khg nên vô nghĩa trang là tào lao
Tập hợp lại đi rồi mình dẫn đi vô mấy xóm nằm giữa nghĩa trang luôn,coi con nít có sinh hoạt ra sao ?
em cũng nghĩ vậy
ngày xưa lúc nhỏ tết nào cũng theo ba mẹ vô nghĩa trang, cả nhà nhóc nhóc chục đứa, năm nào cũng chụp hình bên mộ ông bà làm kỷ niệm
tết em đi nghĩa trang cũng thấy con nít cả đống mà
hay do mạng, vía, etc?

Hạng D
22/6/10
1.608
31.440
113
Nhiều người không quan tâm đến con đâu anh ơi...nó tự học đó, em từng giật mình khi thằng con em chưa đi học mà nó làm phép cộng, phép nhân đc, lại còn đọc phương trình nhân bằng tiếng anh nghe như Tây con đọc luôn nè anh, chữ tiếng việt thì nó đọc đc hầu hết các chữ thông dụng, biết và đọc chính xác hầu hết logo xe oto ngoài đường.

cháu e 2t éo thèm nói tiếng Việt (nhà nó ở P3, Q8).... nhiều lúc nó nói má nó phải kiếm từ điển để coi nó nói gì.... Đi ăn hải sản nó chỉ con tôm tích nói chim chim gì đó, mãi sau này mới nghĩ ra ờ thì shrimp

P/s : má nó cho nó coi mấy cái chương trình dành cho trẻ em của nước ngoài trên Youtupe...

• Like
Reactions: Rừng Na Uy
Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
61.555
113
Anh dám.
em làm lun. Mà nếu anh đi được giáp vòng cái bệnh viện Trung cao đứng giữa đêm trong bệnh viện chửi lun Đ. M linh hồn ma quỷ cc bố đéo tin. thề với lòng. Anh dám làm được vậy. Anh chỉ con mèo bẩu con cún em cũng đíu dám cãi ho he 1 câu :D
nhắn tài khoản em làm lun. Sẳn xuống đây nhạo với em
Mình theo anh 5tr.
to anh Ngố: quần anh size mấy ? Em gửi xuống trước 1 cặp để thay. Thân.
he he