EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0
RE: Trung tâm ứng dụng lốp xe chất lượng cao Ngọc Khánh!

Khách quan tý nhé: Cậu Dũng chỗ đấy bán đắt bỏ ẹ mặc dù mình là khách hàng khá thường xuyên và anh em. Hôm nọ ra đấy lắp cái cảm biến áp suất lốp. Đồng chi bán cho mình 2,5triệu và có dặn dò đừng báo giá cho ai nhé, em toàn bán 2,9 triệu riêng bác em để 2,5 triệu. Ai ngờ đâu bên box Mitshu mấy bác đi lắp giá có mỗi 2,2triệu. :mad::mad::mad::mad::mad:
Em thì thường làm chỗ anh em, ít khí check giá ở ngoài và ép giá lại nhưng mà anh em kiểu này thì kể ra cũng hơi cay.

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: Zippo

Khách quan tý nhé: Cậu Dũng chỗ đấy bán đắt bỏ ẹ mặc dù mình là khách hàng khá thường xuyên và anh em. Hôm nọ ra đấy lắp cái cảm biến áp suất lốp. Đồng chi bán cho mình 2,5triệu và có dặn dò đừng báo giá cho ai nhé, em toàn bán 2,9 triệu riêng bác em để 2,5 triệu. Ai ngờ đâu bên box Mitshu mấy bác đi lắp giá có mỗi 2,2triệu. :mad::mad::mad::mad::mad:
Em thì thường làm chỗ anh em, ít khí check giá ở ngoài và ép giá lại nhưng mà anh em kiểu này thì kể ra cũng hơi cay.

Chính vì dặn bác không được nói với ai nên mới "luộc" được của bác chênh 300k đóa, theo em thì chuyện này cay quá đi chứ! :( [8D]

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: Zippo

em nói khí không phải chứ em hay bác hay bất cứ ai đều bị luộc hết thui ạ - mang đến chỗ nào cũng thế . chỉ tại cái tội máu mê độ ...

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

Em cay ở chỗ là em lắp ở đấy tổng cộng khoảng 4 bộ mâm lốp rồi, và hôm đó em cũng đi nâng mâm và lốp cho con Micra mà vẫn bị thịt

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

em thấy em làm gì ở đâu cũng bị thịt - ko ít thì nhiều . từ âm thanh đến tất tần tật cái gì trên xe phải sửa ... nhưng thui em ứ đưa tên lên làm gì

Hạng C
20/2/06
683
3
18
50
HCM - HN

em thay 4 lốp Miche ở đay cũng không được thoải mái lắm, đại lý ccấp 1 mà lại báo thời gian bảo hành có 3T, trong khi đó ở ngoài cũng giá đó lại bảo hành 6T, có viết thời gian bảo hành trong biên lai thu tiền bác ạ, tuy nhiên em phải đưa ra bằng chứng các đại lý lốp ở ngoài HBT bảo hành 6T thì lại ghi bảo hành 6T cho em, nói chung là em thích cái máy cân lái ở đơ thôi, còn lại cũng không thoải mái lắm
ZIPPO: Bác là khách quen ruột ở đấy mà, sao vẫn bị thịt kiều nhà quê thế nhỉ

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

Thế thì em mới cay, vấn đề ở chỗ là em hay làm chỗ anh em, mà đã là anh em thì em không check giá, sau khi đọc mấy bài của các bác em mới biết mình bị chém.

Trích đoạn: isabinh

em thay 4 lốp Miche ở đay cũng không được thoải mái lắm, đại lý ccấp 1 mà lại báo thời gian bảo hành có 3T, trong khi đó ở ngoài cũng giá đó lại bảo hành 6T, có viết thời gian bảo hành trong biên lai thu tiền bác ạ, tuy nhiên em phải đưa ra bằng chứng các đại lý lốp ở ngoài HBT bảo hành 6T thì lại ghi bảo hành 6T cho em, nói chung là em thích cái máy cân lái ở đơ thôi, còn lại cũng không thoải mái lắm
ZIPPO: Bác là khách quen ruột ở đấy mà, sao vẫn bị thịt kiều nhà quê thế nhỉ

Hạng B2
24/3/08
138
0
0
48
anco-group.com

Mịa, em thay 4 mâm và 4 lốp Good Year 18 inches, tổng thiệt hại 30M. Chắc phải bị luộc "tương đối" nhỉ?

Hạng D
9/1/06
2.596
11.559
113
HCM

nghe chuyện bác Zippo mà mắc cười quá:D, nghe giống như ông Lanbim nhể. Càng lớn thì càng phải chân thật chứ nhể, vì uy tín thương hiệu & đầu tư đâu nhỏ. Chờ tuần sau bác nghe giải thích thử thế nào? chứ đại lý cấp 1 to vậy mà ko biết lỗi thế nào, để gửi vào SG kiểm tra thì chắc cái tiền ship này nhiều hơn cái Lốp xe quá.

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

Chân thật thì cũng khó nói, kinh doanh thì cũng phải có lãi là đương nhiên. Công ty to thì lãi lớn bù chi phí, nhưng mà buông ra 1 câu là anh em thì em chịu không thể bình luận được. Vấn đề tiếp là đi theo em là rất nhiều người mà em giới thiệu đến làm cái này mới là vấn đề