Hạng B2
23/6/09
168
0
0
50
Re:Tư vấn Mua màu xe theo cung mệnh của chủ xe ( theo ngũ hành )

Đệ lúc trước cũng nuôi chín con chép,8 vàng 1 đen.nhưng ăn nhiều nước mau dơ quá nên em phóng sinh sông sg rồi.giờ em chỉ chơi một chú kim long quá bối thôi.nhưng chắc tại vì còn nhỏ nên chưa có tác dụng phong thuỷ.cả tháng nay đệ vẩn chưa ký hd9 công trình nào mới.Sư tỷ HC có chiêu phong thuỷ nào khác không ..hay cho đệ mươn cuốn bí kíp đi photo đi,,,Hi Hi

Hạng B2
23/6/09
168
0
0
50

wao.Hc sư tỷ hành phong thuỷ cũng đẳng cấp thật.hồ cá đặt gần cửa chính,bên trái.húớng từ trong nhà nhìn ra là đúng chiêu thức rồi,bái phục ....bái phục!!!!

Hạng B2
23/6/09
168
0
0
50

Nhưng phong thuỷ cũng hên sui thôi!Có lần ái thê của đệ bắt gặp tin nhắn của mấy sư muội trong dế của đệ quậy đệ cả tháng.Đệna8n nỉ,giáo dục,thuyết phục kg được bèn đua ra Nguyễn đình chiểu mua chỉ song hỷ màu đỏ vế dán ngay góc tây nam phòng ngủ.Tưởng ngon ăn.có tác dụng đêm đệ mò lên gường ai ngờ ăn một cước.huhuhu...từ đó về sau đệ kh tin vào bí kiếp phong thuỷ cho lắm.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

nhonVietLong nói:
wao.Hc sư tỷ hành phong thuỷ cũng đẳng cấp thật.hồ cá đặt gần cửa chính,bên trái.húớng từ trong nhà nhìn ra là đúng chiêu thức rồi,bái phục ....bái phục!!!!

Thế thì bác cũng là cao thủ phong thuỷ hả .. vụ hồ cá này dự kiến từ đầu khi làm nhà .. thích hồ Thuỷ sinh nhưng BMT lúc đó chưa có .. sau này đọc sách Phong Thuỷ ....thấy hên ghê.Tự nhiên mình làm đúng phong thuỷ.

Hạng C
31/8/07
880
6
18

hocap nói:
Belar nói:
Chào bác hocap, .......... Mong bác chỉ giáo nhé.

Bác không nói năm sinh của cả hai nên hocap không Giở quẻ được .. , và ai đứng tên nữa chứ . ( Tư vấn mua xe theo cung mệnh ngũ hành của chủ xe mà ) Phụ nữ sẽ mua theo kiểu dáng và màu sắc , tính năng thương hiệu xếp sau đấy bác ạ . ( em suy từ em ra )
Cám ơn bác hocap. Đọc các bài chỉ dẫn của bác trong này là tôi đã ứng được cho mình. Một lần nữa cám ơn bác nhiều. Bác có hình ngũ hành hay quá, thật tiện lợi.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Thông báo OFF MI NI

Thứ 7 là 27 tháng 6

Mời các bác Tham dự uống càphê và ăn sáng tại quán green Bằng Đoàn Phú Mỹ Hưng.

Chào đón nồng nhiệt các bác nữ biết lái xe , đang ôm xe tự lái và các chị em nữ sắp sửa thành lái xe ..

Hân ho
an chào mừng các bác nam đến tham dự và tư vấn cho chị em nhà ta đi đứng hoành tráng không vị chèn ép , giảm thiểu va quẹt và tự tin hơn khi tham gia giao thông .

- Các bác nào cần tư vấn chuyên gia thì thứ 7 chuyên gia tư vấn màu sác có mặt giúp các bác .
-Cần sách về phong Thuỷ .. ừm hocap cho muợn để pho to ..

Thời gian từ 8 giờ sáng hocap đón chào các bác tại quán green Đuờng Bùi Bằng Đoàn Phú mỹ Hưng Quận 7 ( Nằm giữa quán cali và white house nhé các bác ) .
Rất vui và mong gặp đuợc các bác .

DT hổ cáp ( Thảo ) : 0913 474 277 ..

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Sáng nay rảnh rỗi mà ế ghê cơ , không bác nào hỏi hết ...

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

hocap nói:
Thông báo OFF MI NI

Thứ 7 là 27 tháng 6

Mời các bác Tham dự uống càphê và ăn sáng tại quán green Bằng Đoàn Phú Mỹ Hưng.

Chào đón nồng nhiệt các bác nữ biết lái xe , đang ôm xe tự lái và các chị em nữ sắp sửa thành lái xe ..

Hân ho
an chào mừng các bác nam đến tham dự và tư vấn cho chị em nhà ta đi đứng hoành tráng không vị chèn ép , giảm thiểu va quẹt và tự tin hơn khi tham gia giao thông .

- Các bác nào cần tư vấn chuyên gia thì thứ 7 chuyên gia tư vấn màu sác có mặt giúp các bác .
-Cần sách về phong Thuỷ .. ừm hocap cho muợn để pho to ..

Thời gian từ 8 giờ sáng hocap đón chào các bác tại quán green Đuờng Bùi Bằng Đoàn Phú mỹ Hưng Quận 7 ( Nằm giữa quán cali và white house nhé các bác ) .
Rất vui và mong gặp đuợc các bác .

DT hổ cáp ( Thảo ) : 0913 474 277 ..

Ủa vậy Chị không đi Củ Chi với HFC thứ 7 này sao???

Hạng B1
23/6/09
64
0
0
35
vĩnh long-viet nam

cô hocap ới ời ơi.... năm 89=mạng mộc= ko chơi với hoả và kim...cháu đang chấm 2 em,1 em màu vàng,1 em màu đỏ.( chau ko con2 su lua5 cho5n khac1 nua7 a5...
,nhung su lua chon khac thi chau voi ko toi) vậy có cách nào để khắc phục không cô vi du nhu la dan kieng,hay boc ghe...vvv......gúp cháu với... :(:(

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

@ quang 922003 : Gia chủ mệnh Mộc nên sử dụng tông màu xanh ngoài ra kết hợp với tông màu đen, màu xanh biển sẫm (nước đen sinh Mộc). Gia chủ nên tránh dùng những tông màu trắng và sắc ánh kim (Màu trắng bạch kim khắc Mộc).
Mạng mộc : Thuỷ sinh mộc ,Như vậy có thê trang trí xe bằng màu đen của thuỷ cũng đụơc cháu ạ ( bọc ghê 1da đen ,treo vật trang trí có hình dáng kỹ hà
những vật có hình dạng uốn luợn mềm mại là đuợc mà .
Xem tư vấn màu sắc cho vui là chính mà Quang . Đi xe màu sinh nhập mà không lao động luời uời suốt ngày thì cũng ngèo lắm