Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Tình hình nhằm phục vụ tinh thần giao lưu âm nhạc
Anh em FIFC có nhã ý cùng nhau đóng góp mua sắm trang bị,
của ít lòng nhiều mong các Bác tham gia.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Không biết cần đầu tư bao nhiêu, tạm thời e góp 2 xị nhé. Nếu cần nhiều hơn thì sẽ tăng lên tí... He he..

Last edited by a moderator:
Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Chuyện này cần leviet vào tư vấn rõ ràng, cái chung bao giờ cũng khó hơn cái riêng

Em nói đại ý : FIFC là tập hợp những người mê nhạc, các cuộc off không thể thiếu âm nhạc. Nay xin một dàn âm thanh nhỏ gọn, cần cho những dịp vui của mem FIFC (dỗ quẩy, thôi nôi, tân gia....) nhạc công đã sẵn, chỉ thiếu phương tiện.
Cần một dàn âm thanh, giá tầm 3-6 triệu, tin rằng anh em hào hứng ủng hộ kế hoạch này.
Cảm ơn các Bac !

....
em 2 xị

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
FIFC mình có được phong trào đập phá kèn sáo là hay nhất. Đầu tư một lần cho đúng chất và hàng họ tốt tí. Móc lốp và classic đã có baby, leviet, lamnguyen, khaiman... Khoản kèn sáo vẫn hơi thiếu, dạo này có mấy chị em xinh gái tham gia vui vè, đề nghị cắt cử vài chị em học thêm chuyên khoa kèn sáo về phục vụ anh em và tập thể. Ana, Cherie, Hoanglyly có thể đảm nhận vụ này chăng....
Em theo 4 xị nha các bác, hy vọng có dàn âm thanh, kèn sáo chất tí ??

Hạng B2
10/9/12
396
64
28
E đóng góp 5xi.cho zụ này nha....E đang tham khảo các thiết bi nào phù hợp ,đạt tiêu chí gọn nhẹ,nhưng đủ công suất để phục vụ tập thể trong phạm vi 50m2 trong nhà ,ngoài trơi, có thể là hai active speaker ,và một mixer , còn micro thì linh động ai có hàng chất thì đem theo cho mượn...e sẽ pót hình ảnh giá cả lên cho các bác ý kiến...