Hạng B2
2/7/10
494
4
0
vnpeace nói:
bác trungnghia chuẩn quá, em cùng matit phi 8 lần đoạn SG - Đà Lạt nè bác...hao xăng hơn con SH có tí tẹo...chạy vèo vèo....có lần em làm e matiz từ Dà Lat về SG, nghỉ có 1 lần ở Tâm Chau...heheh ...matiz là cụ của GLV rồi
Matiz liên doanh ra đường trường chạy yếu như ông già, động cơ chỉ có 800cc thôi mà lại tiêu thụ hơn 6 lít xăng cho 100km trong thành phố tính ra không phải hao xăng là gì. Nói về chất lượng cách âm, chủ nhân chiếc xe phải dùng cụm từ "âm thanh trung thực", bởi khi xe di chuyển, mọi âm thanh của mặt đường, của các phương tiện giao thông hay thậm chí, tiếng nói chuyện của người đi đường đều có thể lọt vào sa-lon của xe.
Bác vnpeace cứ tiếp tục tự sướng làm cụ của GLV đi nhá

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/9/07
3.992
275
83
52
Mấy bác này.....! Cứ mải đấu nhau thế, em mở thớt này review lại một cách trung thực nhằm thảo luận và có tính định hướng cho một nhóm người tiêu dùng nào đó thôi mà, vậy mà cãi nhau mãi thế!
Đến như Chevrolet Vivant mà vẫn phù hợp với một số NTD, vậy em NGL tại sao không?

Hạng B2
14/5/09
167
63
28
Chẹp. Những ai mò vào trong thread này đều có thể là khách hàng tiềm năng của Livina đấy, mấy bác sale ạh.
Họ sẽ phần nào nhìn vào cách cư xử của mấy bác để quyết định dành ''tình cảm" cho SP mà các bác đang kêu gào như thế nào đấy.
Nói thật nhé: Nhờ các bác mà em rất mất thiện cảm với Livina, em nhắc lại là nhờ có mấy bác đấy, mấy cái chê bai về kỹ thuật kia không làm em ấn tượng bằng cách cư xử của mấy bác đâu.
Sale chi mà mắng khách hàng, hoặc những người vào xem hàng là abc rồi tranh luận (em nói giảm nhẹ đi rồi nhé) kiểu ăn thua đủ, lập luận ít thuyết phục người nghe hơn phe phản đối... Nếu em cầm tiền đi mua xe chắc em không đủ dũng cảm hoặc dở hơi đến mức gặp những bác sale như này đâu, dễ bị ăn chửi lắm.
Chẹp. Thương cho cái Livina, được các bác "thương nhau như thế khác gì hại nhau".

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
FujiS5200 nói:
Chẹp. Những ai mò vào trong thread này đều có thể là khách hàng tiềm năng của Livina đấy, mấy bác sale ạh.
Họ sẽ phần nào nhìn vào cách cư xử của mấy bác để quyết định dành ''tình cảm" cho SP mà các bác đang kêu gào như thế nào đấy.
Nói thật nhé: Nhờ các bác mà em rất mất thiện cảm với Livina, em nhắc lại là nhờ có mấy bác đấy, mấy cái chê bai về kỹ thuật kia không làm em ấn tượng bằng cách cư xử của mấy bác đâu.
Sale chi mà mắng khách hàng, hoặc những người vào xem hàng là abc rồi tranh luận (em nói giảm nhẹ đi rồi nhé) kiểu ăn thua đủ, lập luận ít thuyết phục người nghe hơn phe phản đối... Nếu em cầm tiền đi mua xe chắc em không đủ dũng cảm hoặc dở hơi đến mức gặp những bác sale như này đâu, dễ bị ăn chửi lắm.
Chẹp. Thương cho cái Livina, được các bác "thương nhau như thế khác gì hại nhau".

Em không đồng ý với bác lắm, trên này em thấy bác sale Nissan hino86 cũng nói chuyện tử tế dễ thương chứ có mắng ai đâu. Bác cũng nên hiểu trên này cũng có không ít fan của Toyota va sale của Toyota ẩn danh nữa, nên Livina bị ném đá nhiều cũng dễ hiểu thôi. Khách hàng tiềm năng của Livina lên đây xem đánh giá họ cũng chỉ tin khoảng 20-30% thôi bác à, còn 70-80% còn lại họ sẽ ra quyết định sau khi lái thử .

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
derick nói:
FujiS5200 nói:

Em không đồng ý với bác lắm, trên này em thấy có bác sale Nissan hino86 cũng nói chuyện tử tế dễ thương chứ có mắng ai đâu. Trên này cũng có không ít fan của Toyota va sale của Toyota, nên Livina bị ném đá nhiều cũng dễ hiểu thôi. Khách hàng tiềm năng của Livina lên đây xem đánh giá họ cũng chỉ tin khoảng 20-30% thôi bác à, còn 70-80% còn lại họ sẽ ra quyết định sau khi lái thử .
Bác chỉ ra xem ai là sale của Toy tui xem thử????

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
trungnghia nói:
derick nói:
FujiS5200 nói:

Em không đồng ý với bác lắm, trên này em thấy có bác sale Nissan hino86 cũng nói chuyện tử tế dễ thương chứ có mắng ai đâu. Trên này cũng có không ít fan của Toyota va sale của Toyota, nên Livina bị ném đá nhiều cũng dễ hiểu thôi. Khách hàng tiềm năng của Livina lên đây xem đánh giá họ cũng chỉ tin khoảng 20-30% thôi bác à, còn 70-80% còn lại họ sẽ ra quyết định sau khi lái thử .
Bác chỉ ra xem ai là sale của Toy tui xem thử????

Bác nghĩ xem nếu em là sale của Toy ném đá đối thủ của mình rồi thì em có ngốc đến nỗi nói ra em là sale của Toy không hả bác.