Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN
RE: Veracruz và Lexus RX330 chạy lướt bạn chọn em nào???

Hihi, tại bác hungo "đụng chạm" vào hiệu xe của mí bác í mờ, thử hỏi ai đó tự dưng chê vợ hai bác, mẹ vợ hai của bác thì bác có khó chịu, bực mình ko? :D

Hạng B2
12/10/05
199
10
18

Các bác này hay ghê vậy, cứ thích người ta khen "vợ hai" mình??!!!
Các bác ơi hãy thực tế đi, một đời ta muôn vàn đời nó, làm gì mà phải bảo vệ nó quá vậy??
Mình đâu có làm ra nó, toàn phải bỏ tiền cho mấy thằng tư bản nước ngoài xài thôi!!!
Brgds

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Các bác cho em hỏi tý nhé,nếu như giữa Veracruz mới tinh giá 68k (option chắcc bị cắt một mớ) và Lexus RX330 đủ option bình thường(không có những option cao cấp quá) chạy khoảng 60-70k km giá cũng 68k thì các bác chọn em nào?

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Em chọn Vera, RX trông nhỏ thó, nội thất rất chật chội, em ghét nhất cái đèn hậu, với lại Vera (viết tắt) nghe rất .....gợi cảm, cầm lái lúc nào cũng thấy lâng lâng ........
Người Việt ta đã vứt đi quá nhiều tiền cho hai chữ "hàng hiệu" rồi, em kiên quyết không theo vết xe đổ đó nữa .

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Ở góc độ người lái, ko phải nghe này, nghe nọ, cũng không phải chạy theo thương hiệu, bằng cảm nhận thực tế sau 3 tháng chạy SF, tôi nghĩ chắc chắn sẽ chọn Veracruz full option.
Bạn bác Nam Khánh chạy Lexus R330(?) cũng suốt ngày đòi chạy xe SF chưa phải full option của bác Nam Khánh. Đề nghị bác Namkhanh03 lôi ông bạn lên đây confirm cái, chứ để anh em chủ yếu là nghe thấy thế này, nghe thấy thế kia... phát biểu, mệt lắm!

Hạng C
11/7/06
744
9.636
93

hyundai nó cũng được của nó đấy về trình độ nó cũng kô thua kém To nhiều.Các bác đừng nhầm hyun nó cũng như daewoo hay sangyong.hyun là đỉnh nhất của xe Hàn.

Hạng C
22/8/05
587
0
0

1 phiếu cho Veracruz:)

Hạng B1
11/7/07
94
0
6

Theo em o thể so sánh giữa L và H vi bản thân thằng TO là đàn em của L mà đã hơn đứt thằng H[8|]

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Tôi nghĩ bạn tôi muốn đổi RX khi đi ngoại tỉnh chắc chỉ vì SF 7 chỗ còn RX 5 chỗ:D.
Anh em ko cần tranh luận nữa làm gì, RX chắc chắn phải hơn SF và Ver chứ, giá ở Mỹ RX cũng đắt hơn SF cơ mà. Tuy nhiên nếu ở VN thì cần phải suy nghĩ cân nhắc thật bởi khoảng cách về giá quá "rộng" trong khi sự khác biệt về giá trị sử dụng lại rất "hẹp", chủ yếu chỉ là thương hiệu thôi. Bản thân tôi dù đang chạy SF nhưng nếu có nhiều xiền và có nhu cầu thể hiện mình cũng mua thêm 1 em RX400 để diện khi đi chơi với các em chân dài ấy chứ. Vài lời cùng các bác, nhưng đừng để vợ cả biết thì chết.:)

Hạng B2
21/3/07
422
3
18

Trích đoạn: NamKhanh03

Tôi nghĩ bạn tôi muốn đổi RX khi đi ngoại tỉnh chắc chỉ vì SF 7 chỗ còn RX 5 chỗ:D.
Anh em ko cần tranh luận nữa làm gì, RX chắc chắn phải hơn SF và Ver chứ, giá ở Mỹ RX cũng đắt hơn SF cơ mà. Tuy nhiên nếu ở VN thì cần phải suy nghĩ cân nhắc thật bởi khoảng cách về giá quá "rộng" trong khi sự khác biệt về giá trị sử dụng lại rất "hẹp", chủ yếu chỉ là thương hiệu thôi. Bản thân tôi dù đang chạy SF nhưng nếu có nhiều xiền và có nhu cầu thể hiện mình cũng mua thêm 1 em RX400 để diện khi đi chơi với các em chân dài ấy chứ. Vài lời cùng các bác, nhưng đừng để vợ cả biết thì chết.:)

Hoàn toàn đồng ý với bác. Còn bác kienvang bảo vệ hyundai một cách Taliban quá làm cho người đọc càng kô có cảm tình với thương hiệu này.