O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội
RE: xử trí ra sao khi bị túm cổ áo

Có chữ ký của một bác cũng rất hay: "Một điều nhịn bằng chín điều lành. Nó không lành thì mình cho nó ...rách!"

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
64
www.vnexpress.net

Em thì sợ nhất thằng nào xuống nó cười cười,rồi bất thình lình nó đá phát vào bộ tư lệnh thôi,chứ cái loại hùng hổ nắm cổ áo thì phình phường!;););)

Trích đoạn: NguoiTlem
vậy nhân thể em đăng ký nêu ý kiến quyết định tán thành đề xuất lập luôn 2 đôi OS 114 và 115 nhé :D
Chơi luôn tên là đội OS XXX cho nó máu!!!

Hạng D

Trích đoạn: Long Vehicle

Nếu nó đã cho mình ăn được vài quả đấm rồi thì em nghĩ cách xử lý tốt nhất là nằm ra đường thôi.
Một câu nhịn chín câu lành, nhịn xong là nằm ra đường thôi.

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: khoa

E thấy đa số mấy vụ va quẹt là nhảy xuống hùng hổ chửi nhau ,....:mad: , ==> càng rối hơn . cùng nhau thoải thuận giải quyết có hay hơn k ?? nếu thỏa thuận k được thì gọi CA ! e thấy chẳng có việc gì mà pải chửi nhau , đánh nhau cả !
hùng hổ chửi nhau là rất nguy hiểm đó nha các bác ....... vì chửi 1 lúc hụt hơi phải nghỉ thằng kia nó vùng lên là mệt hoặc nó chửi khỏe hơn là tí nữa mình phù mỏ đó . nếu nói lịch sự mà vẫn hùng hổ chửi bới thì các bác đừng chửi lại làm gì , mình phải chứng tỏ mình là người có văn hóa ..... gắng chịu nghe nó chửi vài câu đê rồi căn sao đúng cái a lô của nó đó tọi thật lực vào đó đảm bảo chỉ sau 3 cái là ...... tịt mà khi tọi nó thì cũng đừng nói gì ,không thì sẽ làm ồn ào ảnh hưởng đến bà con đi đường mắc công đứng lại coi lại ùn tắc giao thông :D:D:D...

VIP CARD MEMBER
28/11/04
282
9
18

Nói thật, giờ ngồi nói gọi người đi đường, 113,... bla bla... nhưng đặt bác vào trường hợp bị 1 phát tóe khói mà bác ko oánh lại thì em phục cái sự kiềm chế của bác nhất đấy
Nó mà đấm em 1 phát thì 30" sau nó nằm bất tỉnh trên đường rùi lấy gì mà đấu võ mồm........ Hehe......

Hạng B2
15/1/05
140
132
43

Trích đoạn: bexitrum

Nói thật, giờ ngồi nói gọi người đi đường, 113,... bla bla... nhưng đặt bác vào trường hợp bị 1 phát tóe khói mà bác ko oánh lại thì em phục cái sự kiềm chế của bác nhất đấy
Nó mà đấm em 1 phát thì 30" sau nó nằm bất tỉnh trên đường rùi lấy gì mà đấu võ mồm........ Hehe......
Yeah, còn nó ko nằm thì mình nằm hả bác [8|]

Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội

Co chân đá vào giữa hai chân nó đó bác ! Đảm bảo hết phản ứng luôn ...:D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

à nại nói chiện gọi 113 , thằng bạn em đang ngồi nhà tự dưng có 2 con mặt lờ ở đâu đến cửa giọng đòi tiền mua bao thuốc kiểu cà khịa , thằng bạn ra chửi lại thì 5 phút sau 4 thằng nữa đến vác theo hàng , thằng bạn sợ quá rút vào nhà gọi điện cho 113 kêu là " có người vác dao đến nhà định chém " CHú đầu kia hỏi " ờ , thế đã chém chưa " thằng bạn kêu " chúng nso đang đứng đầy cửa nhà em định chém " chú kia liền nói " thế khi nào chém thì hẵng hay nhé " móa nó chớ ,lúc đầu tưởng thằng bạn hài nhưng vì thằng này không biết xạo và lúc kể mà nó vừa kể vừa chửi um lên ........ Thế đấy , cuối cùng nó phải gọi mấy thằng bạn đến giải quyết thì hóa ra mấy con tó kia ở ngay đầu ngõ nhưng thằng bạn mới chuyển đến và chú vào ngõ hay vê ga mẹt lại vênh nên chúng ghét chúng bày trò định chơi .. toàn cái loại cắc ké đi tù vì tội ăn cắp vặt về nhìn thấy 2 cái xẻng thì chạy đến tận 2 ngày hôm sau ....

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Tiên Lễ hậu Binh: Tùy tình hình thực tế thôi[8D]:D