Hạng B1
25/1/08
75
0
6
42
Nghệ An
Hôm 10/12 em đi Thanh hoá Ql1a bị bắn 51/40 ngay chỗ Cầu trắng(giáp với Nghệ an), XXX đứng giữa đường cầm gậy chỉ vào xe em, nh­ưng lúc ấy lề đường k có chỗ đậu nên em phải tiến lên một tý, xxx cầm gậy gõ vào capo xe và mở cửa xe em và nói" mày lái xe lâu chưa mà thấy CSGT mày lại chạy ầm ầm đến thế à". Nói thật các bác, em biết có lẽ là bị dính chưởng nên em mới im, chứ nếu k em sẽ vặc lại ngay, anh đứng giữa đường tôi phải đậu sát vào lề nếu không các anh lại nói là tôi đậu xe lấn chiếm lòng lề đường.Đoạn này nó đứng từ tối đến trưa hôm sau đấy nên các bác đi qua đoạn này chú ý nhé.
Còn sáng qua đi vào Vinh đến đoạn có Bảng điện tử Thành Phố Vinh Kính Chào Quý Khách em cũng bị bắn, nhưng em thấy vô lý là em chạy rất chậm vì chở xếp đi, em còn giới thiệu biển hạn chế 40km và 40-50 nội thị cho ông nữa, em nhớ rất rõ là đến đó em chạy không đến 50km/h mà vẫn bị bắn tại Km453+500: Hay là họ chổng súng ra trước điểm này để bắn không biết? Bị 62/50km xin xỏ mãi k được, đành phải ký bb,cũng tại xếp e k nói với XXX 1 tiếng thì e làm luật xong rồi. mất toi tháng lương rồi các bác ạ.
Tiện đây có bác nào biết nếu mình đi lốp không đúng: ví dụ lốp to hơn thì tốc độ trên xe và thực tế có bị chênh nhau không ạ?vì em sợ em bị dính tốc độ vì nguyên nhân này.
Còn bắn xong chờ khi nào đến nộp phạt mới có hình ảnh cho mình xem các bác thấy có đúng không?

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
Chắc bác còn trẻ nên xxx mới mày tao.:D
Chia buồn cùng tháng luơng của bác

Hạng B2
24/7/07
166
1
18
53
Tháng củ mật đi đ âu c ũng n ên c ẩn thận chia buồn cùng bác nhá

Hạng C
2/10/07
817
4.241
93
57
Đồng hồ được tính theo lốp chuẩn , nếu bác thay lốp lớn hơn thì đồng hồ báo sai ( thực tế cao hơn đồng hồ )

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
bít nói sao đây với bác bây giờ nhỉ ...chia buồn cùng bác vì hạn bác đen đủi :( .

Hạng D
8/9/08
1.121
197
63
Đồng Nai
Ôi , thành thật chia buồn cùng bác . Nên kiểm lại chỉ số lốp đi bác ơi, không khéo lại bị lần 3 thì hết xèng ăn tết bác ạ .

Hạng B2
1/7/07
269
11
18
profi nói:
Chắc bác còn trẻ nên xxx mới mày tao.:D
Chia buồn cùng tháng luơng của bác

Trẻ già gì mà xxx mày tao với công dân thì cũng là quân mất dậy, bác ạ!

Hạng B2
8/2/08
473
7
16
Bác có thể cho biết kích thước của lốp nguyên thuỷ (ghi trong sổ đăng kiểm)và lốp độ để tính ra sai số giữa tốc độ thực tế với tốc độ đồng hồ.