Tập Lái
15/3/10
44
0
0
53
HCMC
Ra tay nghia hiep di bac, chu em xong tuong nay chac la phai chon Mer di ma thoi, cung da den tuoi phai nhin ngo toi Mer roi...

Tập Lái
14/6/12
25
1
0
47
Yesterday
Savvy nói:
Em đã vận hành doanh nghiệp của mình hoạt động ổn định, đang nghía làm franchise cho nhãn hiệu khác, hay là làm franchise với BMW nhỉ cho AE nhờ và cũng thoả đam mê của mình, chứ đi BMW mà ngậm cục tức hoài với dịch vụ của EA có ngày lên máu mà rời xa chiếc xe, cái này có giá cao hơn nhiều giá trị chiếc xe.
Bác có đam mê là ae đỡ vất vả với EA nhiều lắm. Chính vì vụ này mà e ngán Bim

Tập Lái
30/6/11
26
1
3
Sai Gon
Em đang cũng đang tính đổi C200 lên S5 mà thế này thì lại Merc E thôi. Em chỉ đi C của merc thôi mà cũng được chăm sóc rất OK, Lần nào đi bảo dưỡng hay làm gì về vài ngày cũng có em goi điện hỏi xem anh có gì không hài lòng không, nhân viên có rửa xe cho anh trước khi giao không ....

Hạng B1
1/4/11
87
6
8
Sài Gòn
Savvy nói:
Em đã vận hành doanh nghiệp của mình hoạt động ổn định, đang nghía làm franchise cho nhãn hiệu khác, hay là làm franchise với BMW nhỉ cho AE nhờ và cũng thoả đam mê của mình, chứ đi BMW mà ngậm cục tức hoài với dịch vụ của EA có ngày lên máu mà rời xa chiếc xe, cái này có giá cao hơn nhiều giá trị chiếc xe.

Làm đi bác, phải có ít nhất 2 đơn vị cùng kinh doanh BMW như bên Mercedes để họ cạnh tranh nội bộ với nhau là khách hàng có lợi. Độc quyền như Euro Auto hiện nay thì khách hàng cắn răng mà chịu

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Bác nào nhiều ý kiến mắng vốn sẽ dc EA ưu tiên đưa vào black list để ưu tiên từ chối sửa xe hoặc bị làm khó dễ khi đem xe đến EA. Hehe

Hạng B2
23/7/12
181
8
18
cb27.com.vn
Em nghĩ EA là Authorized 3S Dealer của BMW tại Việt Nam ( Sales, Services, Spare parts), theo như phản ảnh của moi người ở trên thì mất tiêu 2S sau, còn cái S đằng trước thì như thế nào nhỉ?

Hạng B2
28/8/12
208
18
28
45
Savvy nói:
Em nghĩ EA là Authorized 3S Dealer của BMW tại Việt Nam ( Sales, Services, Spare parts), theo như phản ảnh của moi người ở trên thì mất tiêu 2S sau, còn cái S đằng trước thì như thế nào nhỉ?
SẠO

Hạng B2
23/7/12
181
8
18
cb27.com.vn
hoangminh79 nói:
Savvy nói:
SẠO

:D:D:D Vậy thì 3S của EA là Sạo, Sàm, Sh...t