Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Yes, vậy bác làm đi, em tìm thấy hay hay, đưa lên thui mà . Ủa thường media có youtube mà
Tay síp ẩm ương của diễn đàn làm sao giờ không up được clip trực tiếp lên mà chỉ chèn link. Nhưng chèn thì xem trực tiếp ở page này. Còn của bác phải chạy sang youtube xem.

Hạng F
29/10/16
11.636
22.583
113
Pháp
Tay síp ẩm ương của diễn đàn làm sao giờ không up được clip trực tiếp lên mà chỉ chèn link. Nhưng chèn thì xem trực tiếp ở page này. Còn của bác phải chạy sang youtube xem.
Vì nó không cho xem trên các website khác mà phải mở youtube mới được, và chỉ xem duy nhất trên đó (theo thông báo của media chủ clip)...
Nói tóm lại là xem được ...thấy nó nhá đèn cứ tăng tốc, sau đó nhường nó, và nó bắt buộc phải tăng tốc quá xe mình ...và cái kết thật hay nhỉ ...banh xe :):):)

Hạng C
3/1/18
508
6.984
111
Vì nó không cho xem trên các website khác mà phải mở youtube mới được, và chỉ xem duy nhất trên đó (theo thông báo của media chủ clip)...
Nói tóm lại là xem được ...thấy nó nhá đèn cứ tăng tốc, sau đó nhường nó, và nó bắt buộc phải tăng tốc quá xe mình ...và cái kết thật hay nhỉ ...banh xe :):):)
Chưa lật xe , thấy xe đó chạy nhanh quá , ôm cua ...

• Like
Reactions: nttanmam and Osin
Hạng B2
6/7/17
391
422
88
38
Nhiều ng có tiền mua xe mà ý thức chán, ra đường ngồi xe ai cũng áp lực cơm gạo như nhau mà ko chịu nhường nhịn chút, cứ đòi phải làm anh Cả, anh Hai mới chịu.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/10/20
1.547
15.053
98
56
Còn .... gương electrochrome tự động đâu bác ...

Tưởng là bác thắng xe lại, xuống xe .... chơi cho nó 4 buá mới đúng là phong cách bác Tư chứ :):):)

Đây là com mà em nghĩ là đúng, vì có thể xe trước ...để đèn khẩn cấp, đèn thắng cứ cháy hoài, hoặc là đèn thắng không hoạt động, ngay cả nắp bình xăng quên đóng, khói đen mịt mù ....
.........................
Hồi xưa em còn là trẽ trâu :(:(:(, có y hệt như chiếc như hình dưới (màu đỏ luôn nha) , có luôn cả mắt ếch (em gọi thế) nhá một cái là sáng toang luôn (long-portée/long range) tức là 4 cái sáng hết..
View attachment 2739624
Tui xử sự rất là "nhưn văn " ; chỉ lane cho vượt xong còn rọi đèn cho chạy kẻo nó vội quá ,ủi vô con lươn thì mất công xào chẻ !! Búa chỉ dùng cho Osin thui !!!!!:D:D:D:D:D

• Like
Reactions: nttanmam and Osin