RE: Đại lý Honda Cộng Hòa

Toyota gì đó chỗ cứu hoả trên đường Trần Hưng Đạo của i Sam co, xe để phơi nắng trên nóc nhà bác ạ, 1h trưa đi coi xe là khỏi muốn mua. buồng sơn thì có 1 cái, chung với xưởng sửa chữa, chật lắm, không so được với anh Honda

Em cũng đã ghé HONDA Giải phóng ở Hà nội, to đẹp hoành tráng các bác ạ! Phục vụ nhiệt tình, được cái tinh thần làm việc cực kỳ tốt, đạo đức nghề nghiệp cao, không nói dối khách hàng: "Bác có đặt tiền cọc luôn thì sẽ có xe cho bác cuối tháng 9, còn bác trả tiền ngay đòi lấy xe thì tuần sau bác lại, còn giảm giá thì em chịu, không có Mỹ kim nào cả, ít nhất là đến hết tháng 10/2006".

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: xdhungviet

Toyota gì đó chỗ cứu hoả trên đường Trần Hưng Đạo của i Sam co, xe để phơi nắng trên nóc nhà bác ạ, 1h trưa đi coi xe là khỏi muốn mua. buồng sơn thì có 1 cái, chung với xưởng sửa chữa, chật lắm, không so được với anh Honda
Bác chưa đi hết các nơi mà đã vội phát biểu . Đất chổ Samco chắc bác dư hiểu bao nhiêu tiền /m2 rồi . Mời bác ra TOy Hiróshima ở Tân Cảng hay Asta An Thành ở THĐaoQ5 hoặc Toy Lý Thường Kiệt -Q11 sẽ rõ . Khi so sánh nên cẩn thận nhá bác;)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Tranh ảnh thì vậy nhưng không biết giữ được như vậy trong bao lâu , mấy người vận hành có Rồ không hay bánh đang thẳng cho vào máy chỉnh lại thành méo ? Hy vọng dịch vụ của mình ngày càng ngon lành hơn.

Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

Trông cũng ok đấy nếu xe <30 K thì càng ổn. Hy vọng năm sau ra CRV thì ôi thôi cưới một em luôn !

Hạng B2
6/9/06
128
6
0

Nhìn Gara cua Honda ngon lành như vậy .. Ai có nhu cầu mua xe honda chắc cũng yên tâm hơn .. chỉ hy vọng là không bị chém như lúc mua xe thôi

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Xem hình thấy Honda bây giờ làm ăn có vẻ nghiêm chỉnh ghê nhỉ! Hy vọng là từ nay các bác nào yêu thích Honda,đã-đang và sắp sử dụng xe Honda sẽ được yên tâm về sức khỏe của bà 2 rồi nhé.

Hạng B1
21/7/06
81
0
0

Bác chưa đi hết các nơi mà đã vội phát biểu . Đất chổ Samco chắc bác dư hiểu bao nhiêu tiền /m2 rồi . Mời bác ra TOy Hiróshima ở Tân Cảng hay Asta An Thành ở THĐaoQ5 hoặc Toy Lý Thường Kiệt -Q11 sẽ rõ . Khi so sánh nên cẩn thận nhá bác
quan trọng không phải là đất rộng mà là hiện đại và chuyên nghiệp.