Hạng B2
6/9/06
128
6
0
RE: Đại lý Honda Cộng Hòa

Tất cả những gì đang có chỉ là nhìn bằng mắt thôi anh em ... Có ai chạy xe Honda mới hay đưa xe vào dịch vụ sửa chữa mới khai trương của Honda rồi.. lên tiếng cho anh em biết cảm nghĩ nhé ....

Tập Lái
11/9/06
7
0
0

đừng xem bề ngoài mà hãy xem xét đến sự nhiệt tình và cung cách phục vụ của họ thế nào.[8|]

Tập Lái
14/9/06
11
0
0

đừng xem bề ngoài mà hãy xem xét đến sự nhiệt tình và cung cách phục vụ của họ thế nào.
rảnh em chạy tới đó ngó một cái coi sao. thấy qua hình cũng đẹp lắm, nhìn Pro nhưng chưa tin và còn đợi thời gian trả lời nữa.

Tập Lái
7/9/06
7
0
0
www.otosaigon.com

HonDa Cộng Hòa nhìn uy nghi tươm tất và khá bề thế nhưng phục vụ khách hàng hình như là chưa chuyên nghiệp lắm mấy Bác ợ! Em đang chọn lựa cho mình một chiếc sedan và muốn thử trứơc lúc quyết định vậy mà Cộng Hòa làm Em khó chịu quá. Hôm thứ sáu 15/9 vừa rồi Em có gọi điện buổi sáng và được hẹn chiều đươc thử xe. Vậy mà khi đến Em được một nhân viên khác tiếp và được thông báo xe đang sữa, hẹn hôm khác. Thật là bẻ mặt quá, Em phải thất vọng ra về. Mặc dù trên đường về nhận được lời xin lỗi muộn màng của Cô bán hàng, Em vẫn không đồng ý với cách hành xử như vậy. Mấy lời tự thuật, mong các Bác cùng chia sẽ.

Hạng D

Trích đoạn: bobo

Hôm thứ sáu 15/9 vừa rồi Em có gọi điện buổi sáng và được hẹn chiều đươc thử xe. Vậy mà khi đến Em được một nhân viên khác tiếp và được thông báo xe đang sữa, hẹn hôm khác.

Xe mới ra, thử mới vài vòng mà nói là xe đang sửa....nhân viên kiểu này sao pro nổi, nói 1 câu làm mất uy tín, xe dỏm thế...

Hạng B2
1/8/06
286
20
18

E nhất trí, yếu tố con người là quan trọng nhất, đầu tư cho lắm vớ phải mấy thằng nhân viên càrốt là coi như vứt :mad:(E xin lỗi nếu có đụng chạm bác nào :D)

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Kiểu này là Honda hiện đang đứng thứ nhất VN về chất lượng phục vụ khách hàng và dịch vụ. Các hãng khác chắc cũng bắt đầu tính đến phương án thay đổi showroom và service của mình.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Ờ nhỉ , xe mới test có vài vòng mà phải bỏ sửa rồi [:-]

Hạng B2
16/3/06
199
5
18
Hải Phòng
www.tamda.com.vn

Hehehe ... các bác thử xe mà có longleg girl ngồi kế bên nữa thấy thú vị lắm ... lúc đấy lại chả để ý gì tới cảm giác lái xe mà!

Bữa đi thử xe, bác tài nhà em cũng 30 năm trong nghề rồi nhưng bác ấy cũng ham mê tốc độ lắm...cấm có chịu chạy sau ai bao giờ cả. Hôm thử xe Civic 2.0AT tại HDV ... bác ấy không gạt cần số xuống vị trí D mà lại để ở vị trí S, bác tài chạy trong thành phố mà bác ấy cứ nhấn nút ga rồi lại thả ra, thả chân rồi lại nhất nút ga ... em ngồi băng ghế sàu mà cứ gật gù, gật gù cùng với longleg girl của HDV thôi ... bác tài nhà em chạy máu lém, bác ấy bị anh chiên gia của HDV ngồi ghế phụ nhắc nhở "BÁC CHẠY THEO ĐÚNG TỐC ĐỘ CHO PHÉP TRONG THÀNH PHỐ THÔI" ... lúc đó ngồi sau chỉ sợ có chuyện chẳng lành thôi ... lỡ có chiện thì chi phí sửa chữa chắc mình phải lo ấy mà. Hay là HDV tự sửa chữa lấy nhỉ...:( :( :(

Cuối cùng em đã có lựa chọn Maz6 2.3AT cho mình thay vì cưới em Civic 2.0AT đấy ...

Last edited by a moderator: